ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Akuma] Honto no Kimochi | Our True Feelings [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มกราคม 20, 2019, 08:24:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gunitle

ไม่ดีครับท่านเมโลดี้ อย่าเปลี่ยนแนวเลยครับ 5555 ของท่านต้องเป็นน่ารัก หวานๆ โรแมนติคสิครับ มาแนวนี้ไม่ใช่ทาง5555 แต่ก็ขอบคุณมากครับ

nekki

รุ่นพี่ก็โหดกับแฟนตัวเองไป แบบนี้ผมไม่นับเป็นNTRนะแค่โรคจิตอย่างนึงเท่านั้น555

bigboy001

::Crying::  สงสารผู้หญิง ต้องมาโดนรุมด้วยไส้กรอกไม่เอาไหน เสียบไม่ถึง 1 ชม.แตกซะแล้ว แถมแฟนก็มานั่งสาวว่าวให้ดูอีก เห้ออ เป็นผมนะน่ารักแบบนี้ จัดให้เธอแตกเป็นสิบๆน้ำเลย คอยดู ::DookDig::

Ke2l3e2oS

กรรม รุ่นพี่จิตนี่หว่า ชอบให้แฟนชอบรุม

jachal

รุ่นพี่เป็น NTR แบบนี้ รุ่นน้องได้เล่นเสียวกับแฟนรุ่นพี่แน่

thenefilim

Theemotionof

ตับจะพังแบบรุนแรงเลยครับเรื่องนี้ ::Hungry::

araiwasud11

zero21

สรุป เป็นเหมือนเรื่องที่พระเอกชอบให้แฟนมีอะไรกับคนอื่นให้ดูสินะแบบนี้
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

saturn

มีแฟนแบบนี้มันก็เลยโดนแบบนี้ซินะ

Hawaalaew

มีแฟนให้เย็ดไม่เย็ด ดันชอบดูแฟนตัวเองโดนรุมเย็ดแล้วชักว่าวเอา ไอ่บ้า แต่เดี๋ยวนี้ มังงะสายมืดแนวนี้ก็มีเยอะนะแล้วเอ็งส่งแฟนไปให้โดนเย็ดเอง แบบนี้มันไม่ใช่ntrแล้ว

siwapol55

เป็นคู่ที่จิตไม่ปกติสมกันดีเหลือเกิน
ขอบคุณมากครับ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เดี๋ยวๆๆ  มันเรื่องสั้นน่ารักกุ๊กกิ๊กๆตรงไหนฟะ

penguinzz

รุ่น​พี่​แม่มอะไรของมัน ชอบ​ให้​แฟน​ตัว​เอง​โดน​คน​อื่น​จัดการ​เหรอ​ฟะ ตัว​แฟน​ก็​ย่อม​ซะ​ด้วย แถม​สุด​ท้าย​ดัน​ติด​ใจ​อีก 5555

asakuraa