ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขับรถไปหย่า โดย บรึ๋ยโก้ย

เริ่มโดย poongpong, กันยายน 17, 2017, 08:17:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

ผมตกลงกับนิดว่าเราจะเลิกกัน
แต่นั่นมันเมื่อ2ปีกว่ามาแล้ว ด้วยความที่งานผมต้องเดินทางบ่อย ผมเลยมารู้ทีหลังว่าเธอคบหากับคนอื่นไปแล้ว
นิดกับผมแยกกันอยู่ และไม่ได้พูดกันมากนัก ตามแต่โอกาส แต่เราคุยกันดีเสมอ
เธอโทรมาบอกว่าอยากให้ไปหย่ากันให้เรียบร้อยเพราะเธอกำลังจะแต่งงานใหม่
ผมบอกว่าได้ แต่เราต้องไปหย่ากันที่บ้านเธอที่ต่างจังหวัด อำเภอเล็กๆ ทางภาคเหนือ เพราะเราไปแต่งงานกันที่นั่นและต้องทำเรื่องที่ดินอะไรอีกหลายอย่าง
ผมบอกว่าไปรถผมก็ได้ ผมขับให้ผมเฉยๆเพราะเราเลิกกันแล้ว
เธอบอกว่าแฟนเธอจะไปด้วย แล้วก็ เล่ายังงั้นยังงี้จนผมเริ่มรู้สึกว่าเธอมากมายเวิ่นเว้อ โดยเฉพาะแฟนใหม่เธอ
ที่กลัวเหลือเกินที่เธอจะกลับมามีอะไรกับผม จนผมรำคาญจนต้องหาอุบายว่า
ไปเจอกันที่นั่นแล้วกัน ผมติดธุระ จะตามไปกลางคืนไปถึงเช้าเซ็นเสร็จแล้วก็กลับ

วันเดินทางไปหย่า ผมก็ออกเช้าปกติ กะว่าไปหาที่นอนดูวิวเงียบๆสักคืนแล้วค่อยไปเซ็น
ชีวิตมันก็ยังงี้ล่ะใจหายบ้างเมื่อนึกถึงความหลัง ตอนจีบกัน แต่งงานกัน และเธอเร่าร้อนมากเมื่อยู่บนเตียง
หุ่นเธอไม่สะโอดสะอง ออกไปทางแน่นๆ คือมีหุ่นเอวคอดโค้งแต่เต็มตัว
ผมกำลังจะออกไปอยู่แล้ว กิ๊กผม ก็น้องคนที่ผมก้อร่อก้อติกอยู่ที่ทำงานน่ะล่ะโทรมาบอกเบื่อๆ
ผมเลยชวนเธอเล่นๆว่า ไปนั่งรถเล่นเซ็นใบหย่ากับพี่ไหมล่ะ ไปทางเหนือ 2 วัน น่ะ
เธอตอบมาว่า ไป
ผมเลยคิดว่าเออดี จะได้ควงเด็กไปข่มไอ้คู่นั้นด้วย
น้องคนนี้ชื่อว่าชา ผมเห็นว่าหมวยเซ็กส์ เอ๊กส์นิดๆ คนละสไตล์กับเมียผม เมียผมจะหวานๆไทยๆ
ผมไปรับชาที่บ้านเธอ เธอมาในชุดปาล์มี่มาเลย เสื้อกล้ามสีขาว
สันดานผมก็คะเนทันทีว่า มี 34-35 แน่ๆ สำหรับหน้าอก เมียเก่าผม 36 ได้
ดูชาเองจะมีใจและเปิดเผยกับผมพอสมควร แต่ว่าเมื่อถึงรังสิตเหตุการณ์ไม่คาดฝันก็เกิดขึ้น
นิดโทรมาหาผมว่าแวะมารับเธอที่บ้านได้ไหม แฟนเธอติดธุระด่วนไปไม่ได้
ผมบอกว่าได้ แต่ไม่ได้บอกเธอว่าผมมีเพื่อนไปด้วยคนนึง
เมื่อผมไปถึงบ้านเธอแถวรังสิต แฟนหนุ่มเธอเจ้ากี้เจ้าการยังงั้นยังงี้จนน่ารำคาญ ดูนิดเองก็รำคาญอยู่
เธอเลิกคิ้วเล็กน้อยที่เห็นหญิงสาวหน้าตาดีนมใหญ่นั่งมาด้วย แฟนเธอเองก็ดูจะเบาใจขึ้นที่ผมมีคู่ขาไป

ชาเองก็พอจะรู้งานดูออดอ้อนผม ยังงั้นยังงี้ ผมยืนดูดบุหรี่เงียบๆ
ผมแอบเห็นนิดยักคิ้วให้ผมเหมือนถามว่า มีแล้วไม่บอกกันนะเหมือนกัน
ผมคิดว่าทริปนี้น่าหนักใจขึ้นมาซะแล้ว ผมไม่รู้นิสัยชาเท่าไหร่ แต่นิดนี่ ไว้ใจได้เรื่องยั่วโมโหคน

ผมขับรถเลยอยุธยามาสักพักก็จอดแวะทานข้าวร้านเล็กๆ
มีคนขับรถบรรทุกแวะกินบ้าง สองสาวถูกมองอย่างเสียไม่ได้
ชาเองก็ระแวดระวังตัวเพราะว่าร้านข้างทาง ชามีผ้าคลุมไหล่ลงมา
แต่นิดเองดูเธออยากจะข่มเด็กเมื่อวานซืนด้วยการถอดแจ๊คเก็ทออกเหลือแต่เสื้อสายเดี่ยวตัวเดียว นมล้นซะจนผมอยากชวนเธอระลึกความหลังครั้งผัวเมียจริงๆ
ผมคำนวนเอาเองว่า ดูท่าจะมีศึกชนช้างเกิดขึ้น ดูทั้งสองคนก็คุยกันดีแต่ก็มีข่มกันเล็กน้อย
ชาเองดูแล้วก็ไม่ได้อะไรมากนักแต่ทางเมียเก่าผมนี่ล่ะทำให้มันเหมือนจะมี
ผมพยายามพูดคุยเรื่องกลางๆ ไม่ให้ไปทางฝ่ายหนึ่งฝ่ายใดมากนัก

ผมรีบขับเพื่อให้ถึงอำเภอที่เราจะต้องไปหย่า เพราะมีเรื่องของที่ดินอะไรต่างๆด้วย จะได้ทำทีเดียว
แต่ว่าเราไปเสียเวลาตอนเช้าเลยไปไม่ถึงแล้วผมก็รู้สึกเพลีย เลยชวนสองสาวค้างระหว่างทางที่รีสอร์ทริมน้ำตกแห่งหนึ่ง
มันเงียบและไม่มีคนพักมากนัก

เราตกลงนอนห้องคนละห้องไป แต่ท้ายที่สุดชาบอกว่า หนูนอนกับพี่ก็ได้
นิดเองก็บอกว่านอนคนเดียวกลัว เพราะไม่ค่อยมีคนนอนห้องเดียวกันไปเลยดีกว่า
ผมก็เอ้าๆๆ เอาก็เอา ล้าเต็มทีแล้ว ขับรถมาตั้งไกล
เรามานั่งทานข้าวกันที่ร้านอาหารริมน้ำ อากาศสบายๆ
หลังจากได้อาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้า เราก็ดูสดชื่นขึ้น ชามาในเสื้อกล้ามเหมือนเมื่อเช้าแต่สีดำคอวีลึกเชียว
เมียเก่าผมมาในเสื้อยืดคอปาด เราสั่งเหล้ามาทานคุยกันเรื่องโน่นเรื่องนี้
จนพอเมาได้ที่ ผทก็เอ่ยปากว่า นิดนี่เขาโดนแตะไม่ได้เลย ยั่งกับไฟ
โดนนมนิดเดียว อ่อนเลย
นิดเริ่มมึนมั๊ง แล้วก็บอกว่า ผมเองก็ใช่ย่อย ยกสองนี่อึดเป็นม้าเลย เธอเคยเสร็จเกือบสิบที
ชาเองนั่งเบียดกับผม ก็ถามโน่นถามนี่ไปเรื่อยๆ ผมออกไปทางคุยกันเรื่องมรดกมากกว่า
ผมบอกว่าถ้าเธออยากได้ที่ทั้งหมดก็เอาไป ผมตั้งใจไว้ยังงั้น ให้เธอเลือกเลย
เธอดูมีสีหน้ารู้สึกผิดอยู่บ้าง เพราะตอนแรกเธอบอกว่า คงแบ่งกันครึ่งๆ แต่เมื่อเจอผมมาไม้นี้เธอก็ดูจ๋อยและดูอาวรณ์อยู่ไม่น้อย
ชาเองก็มองหน้าผมด้วยสีหน้าชื่นชม ก็ผมแมนนี่ครับ ยกๆให้เธอไปเหอะยังไงผมก็คุ้ม

ตกดึกอากาศเย็นแล้วจู่ๆ ก็มีฝนตกมาซุ่ห่าใหญ่เลยเราเลยเปียกกันหมดเพราะที่นั่งเราก็ไกล
อากาศในหุบก็หนาวมาก เราเดินกึ่งวิ่งมาถึงหน้าบ้านที่เราพัก ปรากฏว่าเปียกกันหมด แถมพะรุงพะรังด้วยเหล้าที่เราคิดว่าจะมากินกันหน้าบ้าน
เราเข้าห้องเพื่อเปลี่ยนเสื้อผ้ากัน ผมบอกให้สองสาวเปลี่ยนกันไปก่อน
นิดเข้าไปก่อนแอบมองผมด้วยสายตาเยิ้มๆ
ชาเดินตามเข้าไป กระโดดหอมแก้มผมทีนึงพร้อมกับบอกว่าพี่เป็นคนดีจัง

ผมยืนรอข้างนอก แต่ก็แอบมองสองสาวผ่านกระจกที่ปิดม่านไม่สนิทไว้
ผมอยากดูหุ่นชามากกว่า ส่วนนิดก็พอจะรู้อยู่ แต่พอทั้งสองคนหันหลัง นิดเมียเก่าผมดูหุ่นดีกว่าเดิมอีก หน้าอกหน้าใจไม่คล้อยเลย
ชาเองยังแอบมองนิดเลย ชาเองก็ใช่ย่อยตึงเปรี๊ยะด้วยหุ่นสาวมากๆ

ทั้งสองคุยอะไรกันไม่รู้ แต่ผมเห็นนิดถอดบราออกเหลือแต่เสื้อตัวเดียว
แล้วก็เปิดประตูออกมา ชามองตามแบบประมาณว่าข่มกันนี่นา
แต่ผมรู้ว่านิดเธอขี้เกียจเปลี่ยนเสื้อในใหม่ เพราะเธอเป็นคนแพ้ความชื้น จะคันถ้าเกิดการอับชื้น
ผมสวนชาเข้าไป ชามองหน้าผมแบบดูเมียเก่าพี่สิ ผมก็ไม่สนใจเปลี่ยนบ้าง
ผมเปลี่ยนมาใส่กางเกงขี่จักรยานรัดรูปนอน ผมชอบใส่ของผมยังงี้

ออกมานั่งตุยกันต่อกินกันไปเรื่อยๆ นิดเองหัวนมดันมาเป็นเม็ดเลย
ผมก็เริ่มตึงๆ ไอ้ที่หลับอยู่ก็เริ่มพองตื่นเห็นเป็นลำ ผมก็ไม่ได้ปิดบังอะไร ฝนยังตกหนาเม็ด
ชาเองก็เริ่มหน้าแดงๆเมื่อเห็นของผม แต่ก็ยังพูดคุยกันปกติ
นิดเองเริ่มปล่อยเนื้อปล่อยตัว เสื้อคอกว้างก็เห็นลงมาครึ่งเต้า ก้มหยิบแก้วเหล้าเต้าก็ออกมา
ผมเริ่มสบสายตากับนิดบ่อยขึ้น ถึงตอนนี้เราก็เริ่มๆตึงๆกันล่ะ ชาดูมีสายตาไม่พอใจอยู่
เธอขอไปเข้าห้องน้ำบอกเหนียวตัว ระหว่างนั้นนิดก้ยิ้มถามผมว่า มันแข็งเพราะอะไรล่ะ
ผมบอกว่า ไม่เห็นนมคนมานานแล้วไง ก็แข็งปกติแต่ไม่มีอะไร
นิดยิ้มมุมปากนิดนึงพร้อมกับขยับนั่งตัวตรงแล้วก็ ดึงเสื้อลงมาอีกให้เห็นฐานนมกันไปเลย
ผมก็ยิ้มนิดๆคิดในใจว่า คืนนี้จะเอายังไงวะมีชาอยู่ด้วย ได้นะได้แน่ๆ แต่จะยังไง ฮ่าๆๆๆ
นิดถามผมว่าได้น้องชารึยังผมไม่ตอบยิ้มๆ เธอก็มองแบบจะเอาคำตอบให้ได้
ผมก็เฉยๆเธอเอื้มมือมาจับของผมที่แข็งปั๋งจนผมร้องโอ้ย ก็พอดีชาออกมาพอดี เธอเห็นตอนนิดชักมือกลับแต่ก็คงพอเดาๆได้
ชาถามว่าเล่นอะไรกันค๊ะ รำลึกอดีตกันเหรอ แต่พอเห็นร่องอกของนิดที่เธอดึงเสื้อลงไปให้ลึก ชาก็มองผมตาโตกึ่งๆจะมีคำถาม
ชากลับมานั่งคุยเหมือนเดิม นิดเองก็ไม่ได้ดึงเสื้อขึ้นแต่อย่างใด ปล่อยไว้ยังงั้น
ชาออกมาพร้อมผ้าคลุมไหล่ และกางเกงที่เปลี่ยนเป็นกางเกงเลขายาว
แต่พอเปิดผ้าคลุมออก ผมสำลักเหล้าแทบจะทันที ส่วนนิดเมียเก่าผมก็มองด้วยสายตาชำเลืองแต่ไม่มีใครพูดอะไร
ชาไปเปลี่ยนเสื้อเป็นสปอร์ทบรา ไม่โป๊แต่ก็เห็นรูปพรรณสันฐานชัดเจน ถึงหัวไม่ดันออกมาแต่ก็รางๆพอได้อยู่

ควยผมโด่งัดกางเกงออกมาจนแทบจะตั้งตรงอยู่แล้ว
ชาเหมือนจะรู้ว่ามีคำถาม เลยแก้ตัวว่า เดี๋ยวนอนจะได้ไม่ต้องเปลี่ยน เธอชอบนอนชุดยังงี้
นิดได้ทีเลยสวนไปว่า พี่ชอบแก้ผ้านอน ไม่เชื่อให้ถามผมดู
ชาเหมือนโดนหยอก เลยสวยกลับไปว่า พี่ไม่แก้ผ้าทานเหล้าไปเลยล่ะคะ อากาศร้อนๆอบอ้าวเพราะฝนยังงี้
นิดบอกว่าอืม ถ้าร้อนกว่านี้อีกก็จะแก้ล่ะ
พร้อมกับสะบัดหางตาใส่ ผมได้แต่ยิ้มเงียบๆ สงครามแบบนี้ผมชอบ
แต่อากาศก็ร้อนจริงๆ ไม่มีลมเลย ถึงฝนจะซา และตอนแรกทำท่าจะหนาวด้วยซ้ำ

นิดบ่นว่าร้อนพร้อมกับเดินออกไปเล่นน้ำฝน แล้วก็เข้ามานั่งบอกว่าค่อยยังชั่ว
เสื้อยืดลู่น้ำรัดตัวจนผมปวดควยแล้ว ชาก็มองแบบหมั่นไส้พร้อมกับบอกว่า แก้ผ้าเลยพี่ ไหนๆพี่ก็อยากโชว์แล้วนี่
นิดสบตาชาพร้อมกับบอกว่าเธอยังเด็ก สู้ชั้นไม่ได้หรอก ผมไม่แน่ใจว่าเธอหมายถึงไซส์ของหน้าอกรึเปล่า
แต่ว่าแล้ว นิดก็ถอดเสื้ออกเหลือกางเกงขาสั้นตัวเดียว
ชาทำท่าตกใจพร้อมกับทำตาโตใส่ผม ผมบอกว่าใส่เสื้อเถอะ น้องเขาแหย่เล่นๆ
นิดบอกว่าไม่ได้บอกว่าโกรธน้องแต่มันร้อนจริงๆ ไม่เชื่อเดี๋ยวก็ดูว่าน้องเขาก็ต้องถอด
ชาบอกว่าชาไม่ถอดหรอก ชาทนได้

นิดคงเริ่มๆยั่วโมโหชาแล้ว เธอหันมาถามผมว่าเป็นไง ไม่เจอสองปีหุ่นดีกว่าเดิมไหม
ผมได้ทีบอกว่าไม่รู้ มองอย่างเดียวไม่เคยสัมผัส พูดไม่ทันจบเธอก็เอื้มมือมากำของผมแล้วก็เขย่าแรงๆ
พร้อมกับถามว่า นี่โด่เพราะฉันถอดเสื้อหรือลุ้นนมน้องชา
ผมหัวเราะพร้อมกับขอตัวไปฉี่
ออกมาไม่มีเสียงพูดคุยอะไรจนผมบอกว่านอนเถอะ พรุ่งนี้จะได้ไม่เพลีย
พอเข้าห้องมานิดก็ถอดทุกอย่างออกหมดเหลือแต่กางเกงใน ยืนยันว่าเธอนอชุดนั้นจริงๆ
ชาก็นอนชุดที่เธอบอก ส่วนผมเดินไปนอนโซฟา

นิดบอกว่ามานอนด้วยกันก็ได้ ตอนนี้ชาทำหน้างอนๆใส่ผมเพราะเธอรู้สึกว่าถูกข่ม
ผมเลยลุกไป แต่ว่านอนเอียงมาทางชา พร้อมกับบอกว่าพี่กอดชานอนนะ ชาบอกว่าอืมสั้นๆเงียบๆ
ผมนอนเอียงหันไปกอดชาโดยที่เอาน้องชายกดไปแนบกับก้น รู้สึกได้ว่าแน่นและเธอเองก็ตอบสนองบ้าง
ผมเอามาเลื่อนมาที่หน้าอกชาทั้งเค้นทั้งคลึงจนชาเผลอครางออกมา
ผมไม่สนใจเมียเก่าแล้ว ตอนนี้ผมค่อยๆเลื่อนกางเกงชาออก ยัดของผมเข้าไป ของชาแฉะจนแทบไม่ต้องทำอะไร
ตอนเสียบเข้าไปมันเสียวๆลื่นๆแต่ก็ค่อยๆเข้าไปทีละนิด ความตื่นเต้นทำให้ของชาขมิบตอดผมจนแทบคลั่ง
ชาหันมาบอกว่าเบาๆนะ ชาห่างไปนาน พอเข้าสุดลำผมแช่ไว้นิ่งๆ ของชาตอดผมระยิบๆพอขยับก้นจะซอย ชาก็ตัวสั่นๆพั่บ
สองสามที ชาบอกว่าเสร็จแล้วเสียงสั่นเลย ผมค่อยๆเริ่มขยับตัวเสียงครางชาได้อารมณ์มาก เว้าวอนและก็ดูอยากมากๆ

ผมตะแคงซอยสักพัก นิดก็โผมาจากข้างหลังมาดูดปากผมพร้อมกับเอามือมาลูบตรงเนินชาแล้วก็เอานิ้วใส่เข้าไปด้วย
ผมตกใจแต่ไม่มีอะไรต้องถาม ชาเองเตลิดไปเกินกว่าจะถามแล้ว แต่สิ่งที่ทำให้ผมเกือบแตกเลยคือนิดก้มลงไปเลียระหว่างของผมกับของชา
มันเสียวจนผมต้องหยุดทำ นิดดูหื่นมากเลียไปก็ล้วงของตัวเองไป คงเครื่องติดแล้ว
ผมทำกับชาสักพักพอจะเปลี่ยนท่า นิดก็จับชานอนหงาย แล้วตัวเองลงไปเลียให้ชาเอาก้นโด่งลอยมาทางผม
ผมลังเลอยู่เพราะของใหม่จะงอนไหม นิดก็พูดกับชาว่าของยังงี้ต้องแบ่งกันนะน้อง พี่ก็อยาก
ว่าแล้วก็ใช้ลิ้นให้ชา นาทีนี้ผมกดท่อนลงไปพร้อมกับที่นิดใช้ลิ้นให้ชาหนักขึ้น ผมวอยอยู่สักพักจะแตกอยู่แล้ว
สิ่งที่ผมเห็นคือ ชาน้ำพุ่งออกมาเหมือนในหนัง ผมไม่รู้ว่านิดทำยังไง แต่นาทีนั้นผมไม่ไหวแล้ว
ผมถอนออกมานิดหันมาอมพร้อมทั้งกลืนลงไปเลย
ผมฟุบตัวลงไปนอน หันไปมองเห็นสองสาวนัวเนียกันดี แล้วก็เผลอหลับไป

ตื่นเช้ามาสองสาวก็พูดคุยกันปกติ เห็นกินกาแฟกันอยู่ก่อนแล้ว ผมลุกออกมาถามว่าเป็นไงตื่นนานรึยัง
สองสาวดูจะคุยเรื่องอะไรกันลึกๆอยู่ แต่ก็ดูเข้าใจกันมากขึ้น สองคนใส่ชุดเมื่อคืนพอดูตอนเช้าแล้วอขงผมก้ผงกหัวเลย ไอ้ชุดแบบนี้มันใส่ตอนกลางวันได้ที่ไหน
เราเช็คเอาท์ออกแล้วก็ขับรถไป....เดี๋ยวมาต่อ

hanabombam

เมียเก่าเมียใหม่เข้าใจกันดีอย่างนี้ ไม่ต้องหย่าแล้วมั่ง

..✿...❤....💙 ..... 💗 ...💝... 💛... 💛 ....💚 .....💛 ......❤.... 💝....💙 .....💜 .... 💗 ... 💚 ......

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*..............................................

Icez Pimtong

asiakook

นิดดีจริงๆ จะหย่ากันแล้ว สั่งลา กับ สอนน้องใหม่รับงาน อิอิ ขอบคุณครับ

peddo

เรื่องนี้เสียวมาก แต่ยาวอีกครับ เขียนได้อารมณ์แต่ไม่เยิ่นเย้อ ขอบคุณที่นำมาให้ทบทวนครับ

werrlet

ได้ทั้งเมียเก่าและใหม่ คุ้มเลย แล้วจะได้หย่าไหมเนี้ย

review1972

แหม..โชคสองชั้นเลยนะครับ แบบนี้ไม่ต้องหย่งต้องหย่ามันแล้ว

kipkipju kisdsada

อย่าขาด หรือ หย่าขาด อย่างไหนกันแน่ 

ohm2999

code47

ryutakechi

ได้ระลึกความหลังและสร้างความทรงจำใหม่ไปพร้อมกันเลย