ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #41

เริ่มโดย poongpong, มกราคม 21, 2019, 01:07:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

ผมใส่เสื้อผ้าโผล่ออกไปดู
แขกที่มาเล่นน่ำอยู่คือ...กุ๊กไก่
ผมเห็นพี่อามนั่งจิบไวร์ดูกุ๊กไก่เล่นน้ำ ผมหลบวูบเข้ามาแอบมองโดยที่ไม่แน่ใจเรื่องราวเท่าไหร่

ผมเห็นยัวเดินเข้ามาเลยกลับไปนอนบนเตียง ทำเป็นไม่รู้เรื่องดูก่อน อยากรู้ว่ายัวจะว่าอะไร

ยัวเข้ามาเปลี่ยนชุดเป็นทูพีซแล้วก็มาปลุกผม ผมทำท่างัวเงียเห็นนมที่ล้นมาก็ทำท่าจะปล้ำ ยัวบอกว่า แน้
ไม่ได้ มีแขกมาแล้ว วันนี้มีปาร์ตี้นะ อยากให้อยู่ด้วย
ผมถามแขกใคร ยัวบอก เอาน่า คนรู้จักออกไปก้อ๋อเองล่ะ

ผมแกล้งถามว่า อย่าบอกว่าฟินกับบีมานะ ยัวบอกอันนั้นต้องลุ้นเอานะ แต่ไม่ใช่
ผมออกไปเจอพี่อามและดูยัวเล่นน้ำ คำถามที่คุยกันและทักทาย ไม่มีอะไรมาก
พี่อามก็ถามว่ารู้จักกับยัวได้ไง ไปไงมาไง บีคือใคร คือซักละเอียดเลย

พี่อามดูไม่สนใจอะไรพูดเฉยๆ ไม่ได้สนใจอะไรมองแค่ยัวกับไก่ว่ายน้ำไป

พี่อามบอกว่าผมอายุมากแล้ว แข็งไม่นานเสร็จเร็ว ยัวเป็นเด็กที่คอยจัดการเรื่องพวกนี้ให้ผม
โลกมันบังเอิญที่คุณดันไปรู้จักบี แล้วแกก็หัวเราะ ผมชอบบีนะ
ผมนึกในใจว่า คนส่วนใหญ่ก็ชอบหมดล่ะ พี่ยังไม่เจอฟินแค่นั้นเอง

แกบอกว่ายัวบอกผมว่าที่นี่ปลอดภัยและดีกว่าที่ที่จัดงานไปเมื่อคืนวาน แต่ไม่ค่อยเปิดนักเพราะเป็นที่ลับ
ผมเลยบอกว่าผมก็พึ่งทราบนี่ล่ะครับ พี่อามบอกว่า คืนนี้เชิญทานข้าวกันนะ
คราวที่แล้วไม่ทันคุยอะไรแยะเลย
ผมก็ตอบไปว่าได้ครับ ผมทำท่ามองออกไปไกลๆพยายามไม่สนว่าอะไรคืออะไร

ตกดึกมา
ก่อนออกไปกินข้าวกัน ผมเห็นยัวใส่เสื้อซีทรูแล้วคึกคักอยากจัดก่อนไปกินข้าว ยัวใส่ไปกินข้าวแบบนี้เลยเหรอ

และบนโต๊ะทานข้าว ถึงมันจะแสงน้อยแต่ก็ไม่ได้มืดมาก
ผมพยายามไม่มองมากนักแต่มันก็อดใจไม่ได้  ระหว่างพูดคุยบนโต๊ะอาหารแน่นอนว่า ไวน์ถูกประเคนมาเหมือนจะทำให้ใครสักคนหายไปจากโลก
ผมเริ่มเมาและพี่อามนั้นมองยัวไม่วางตาและแน่นอน ไก่ก็เป็นอาหารสายตาผมเช่นกัน

พี่อามเริ่มแสดงอำนาจของคนมีเงินและอำนาจผ่านการพูดคุย
ไก่เองก็ปลอยตัวเต็มที่สองสาวโนบราหัวนมตั้งชูชันตลอดเวลาที่นั่งทานข้าวกัน
ผมเดาเหตุการณ์ต่อไปไม่ออกเลย แต่ต้องจบลงที่เรื่องอย่างว่าแน่ๆแต่แบบไหน

ผมเแอบเช๊คว่าบีทำอะไรอยู่ เห็นว่าวันนีลงไอจีว่า บีไปชอปปิ้งนะคะ
ผมดูรูปบีแล้วก็คิดว่าเอ๊กดีจัง

น้องบีของเรานี่เดี๋ยวนี้ไม่หวงตัวเลย...แต่รถกะบะไอ้กบ

ผมต้องวางโทรศัพท์ลงแล้วรับสายฟิน ฟินบอกว่าอยู่กี่วันยัวชวนไปหา
ผมบอกว่าจริงเหรอ ถ้าจะมาเดี๋ยวอยุ่ต่อก็ไก้ ฟินบอก ได้เจอกัน
ยัวหันมามองสายฟินแบบยิ้มๆ ผมนี่ลิงโลดในใจเลยว่า คู่นี้เจอกัน ผมต้องวิ่งตอนเช้ารอเลย

เราย้ายไปทานกันต่อที่วิลล่า แต่คราวนี้เหลือแต่เครื่องดื่มแล้ว
วิลล่าสองหลังเดินเปิดถึงกันได้ ทานสักพักก็แยกย้าย
ยัวชวนผมขึ้นมาทานต่อบนดาาดฟ้า แต่ไม่เปิดไฟ
ผมนั่งลงดื่มกับยัวต่อ เราสองคนเมาพอสมควร ยัวกับผมนั่งแบบไม่ได้เปิดไฟ มองเห็นลงไปวิลล่าข้างๆไรๆ
พี่อามกำลังให้ไก่อมอยู่เมื่อเราสองคนออกมา พี่อามนั่งบนเก้าอี้
ไก่คุกเข่าอมแบบสายตาจ้องพี่อามไปด้วย ยัวรูดซิปกางเกงผมพร้อมกับก้มลงมาอมลงไปจนสุดโคน
ทุกครั้งที่อมเข้าไป ไก่ร้องอู่อี้ในลำคอ ไก่นั้นดูดีกรีรุนแรงมากๆเมื่อเอามืออีกข้างล้วงของตัวเองไปด้วย

พี่อามเอาไวน์กรอกปากไก่ไปครึ่งขวด ไก่ถึงกับลุกยืนไม่ไหว
ตาลอยนอนล้องของตัวเองและเอามือบี้นมไปด้วย พี่อามยืนสาวของตัวเองพร้อมจ่อ
ไก่ร้องเบาๆแต่ได้อารมณ์มากว่า พี่อามเย็ดหนูหน่อย
พี่อามยิ้มเบาๆถามว่าหนูเงี่ยนเหรอ

ไก่บอกว่าเงี่ยนมากค่ะ อยากโดนพี่อามเย็ดแล้วค่ะ

พี่อามเคลื่อนตัวลงมาใส่ลงไปกลางหว่างขาไก่ ยัวจับมือของผมล้วงเข้าไปในกางเกงในยัว
พี่อามเสียวพรวดเดียวเข้าไป พร้อมกับที่ผมกระแทกนิ้วเข้าไปในตัวยัว เสียงอุ๊ยกับซี๊ดสืของสองคนแทบจะพร้อมกัน

พี่อามกระแทกไก่อยู่หน้าบ้านข้างสระน้ำ
ยัวถอนปากออกจากของผมแล้วก็แหวกกางเกงในคร่อมลงมา ผมเห็นยัวซดไวน์ไปอึกๆๆ
ยัวนั่งลงมาก็ตัวกระตุกพร้อมกับเกร็งท้องบดก้นลงมาหาผมอีกสองสาที เหมือนยัวจะเสร็จ
ตาผมไม่ได้ดูยัวเลย ผมมองแต่ไก่ซึ่งนมใหญ่และขาวจั๊วมาก ภาพนมไก่กระเด้งขึ้นลง ทำเอาผมเอามีมไปบีบนมยัวไปสุดแรง
ยัวแหงนหน้าซู๊ดปาก เอามือโอบอ้อมหลังมาที่คอผม ผมกระซิบพร้อมหักคอให้ดูภาพพี่อาม ถามว่าอยากโดนพี่อามเย็ดไหม
ยัวบอกอยาก
ผมถามอยากโดนผมเย้ดพร้อมพี่อามไหม ยัวบอกอยาก อยากโดนสองคนเลย
แล้วผมก็ผลักตัวยัวไปข้างหน้า ตอนนี้ผมก้บยัวอยู่ในท่าหมาแล้ว ผมกดตัวยัวทาบลงไปกับพื้น เอามือรองนมไว้
ผมกระแทกตัวยัวไป ตาก็มองคู่พี่อามไป สักพักพี่อามเร่งเหมือนจะเสร็จ ผมกระดกไวน์เข้าไอีกอึก อมไว้ในปากแล้วก็เอามาดูดปากกับยัว
ยัวแลกลิ้นกลับมาไวน์ในปากร้อนๆและลิ้นของยัวที่ตระหวัดรัดเกี่ยวกับลิ้นของผมนั้น
ทำให้ผมเลื่อนตัวเข้าออกแบบช้าลงแต่เน้นลึกขึ้น รู้สึกได้ถึงการตอดรัดที่หนักหน่วง
ยัวกระแทกตูดใหญ่ๆกลับมาแล้วค้างขืนไว้ ผมกระซิบบอกว่าจะแตกในนะ ยัวพยักหน้าคิ้วขมวดกลับมา
ผมพยายามควงของผมปาดไปมาให้ยัวนั้นสติหลุดแต่ตัวผมก็ไม่ไหวแล้ว ผมเร่งจัวหวะสุดท้ายยัวร้องเสียงดังลั่น ผมไม่ได้มองคูาไก่เลย
แล้วผมก็ล่องลอยไปสติขาดผึงมารู้ตัวอีกทีคือ ของผมมันหดคารูของยัวไปแล้ว

ผมมองไปที่บ้านพี่อามไม่เห็นทั้งคู่ คิดว่าเข้านอนแล้ว ผมพายัวมานอนที่ห้อง นอนทั้งๆที่น้ำค้างรูแบบนั้นล่ะ
ตอนลงมาผมเห็นประตูวิลล่าฝั่งพี่อามเปิด เลยเดินออกมาหน้าบ้านเพื่อดูว่าใครออกมาด้วยสติที่เหลือน้อยเต็มที

ผมเปิดประตูออกมาเบาๆ เห็นไก่เดินเซๆแล้วก็มาล้มนั่งกุมหัวอยู่ที่หน้าหาด
ผมออกมาดู เอาปล่อยไว้แบบนี้ตายพอดี ผมพาไก่มาล้างคราบของทรายออก นมไก่เต็มไปด้วยทราย
ระหว่างล้างนมไก่ผมสัมผัสได้ว่านมนี่ไม่ย้อยยานตามขนาดเลย มันแข็งเป็นไตด้วยซ้ำ

ผมล้างตัวสักพัก ไก่เหมือนได้สติกลับมาเรียกคุณ...
ผมรีบอธิบายว่า คุณเมาผมจะพาเข้าไปนอน

ไก่มองผมตาเยิ้มเลยบอกว่า คุณเราไม่ไหวแล้ว เราอยาก
ผมนิ่งไปพักนึง ทำตัวไม่ถูก
ไก่มองเห็นกางเกงผมที่มันตุงออกมา พร้อมกับมือมาจับ
บอกว่า...เอาเราหน่อยเราเอากับพี่อามไม่เสร็จ
ผมตัวแข็งพูดอะไรไม่ออก

เอาตรงนี้ไม่ดีหรอก ไก่ลุกขึ้นเดินเซๆนำไปฝั่งบ้านผม
กวักมือเบาๆให้ตามมา
ไก่เดินเข้ามาในห้องฝั่งผมเห็นยัวนอนทั้งเปลือยๆ แล้วก็นอนลงไปข้างๆ

ไก่บอกว่าคู่คุณเอากันดีจัง แล้วก็ดึงผมลงไปทับบนตัวไก่เอง
มาถึงขนาดนี้แล้ว ผมก้มลงไปจูบกับไก่พร้อมกับแกลิ้นไป
แต่ผมเองก็ไม่ไหวแล้ว คืนนี้ทุกอย่างมันเกิดขึ้นเร็วมากๆ

ไก่เอามือเค้นนมยัวพร้อมกับไล่ลิ้นลงไปบนปลายยอดของยัว พอผมกระแทกไก่ก็เอาหัวนมตัวเองสีไปบนหัวนมยัว
ไก่หายใจรถต้นคอยัว จนยัวรู้สึกตัว ผมกระแทกท่าหมาในขณะที่ยัวนั้นตื่นมาแล้วก็ดุไก่ดูดนมตัวเอง ยัวตาลอยร้องซี๊ดส์จนเสียงดังขึ้นเรื่อยๆ

ยัวกดหัวไก่ลงต่ำไปข้างล่าง ไก่ฉกลิ้นไปที่เนินของยัว แล้วพอไก่ได้กลิ่นน้ำของผมที่ค้างอยู่ในรูของยัว
ไก่ก็หายใจแรงพร้อมกับดูดกลืนน้ำนั้นอย่างหิวกระหาย จนยัวแอ่นตัวขึ้นตามแรงลิ้นของไก่
ตอนนี้เสียงเราสามคนดังลั่นไปหมดจนไม่รู้ว่าใครเสียวกว่าใคร
ไก่เลียดูดน้ำในตัวยัวจนน่าจะหมดแล้วจู่ๆผมก็เงาวุบเข้ามาข้างหลัง
พี่อามเดินข้ามผมไปแล้วไปเอาของพี่อามจ่อปากยัว ยัวคว้าแท่งของพี่อามเข้าปากอย่างรวดเร็ว
ยัวยกขาตัวลอยเพราะไก่ดูดแรงขึ้นเรื่อยๆ เสียงแจ๊ะๆดังจนไม่รุ้ว่าต้นเสียงมาจากใคร
ผมจับไก่พลิกหงายเพราะอยากเห็นหน้าไก่ตอนเสร็จชัดๆ ยัวคว้าของพี่อามเสียบเข้าไปอย่างรวดเร็ว
พี่อามก้มลงไปดูดนมยัวพร้อมกับกระแทกใส่ยัวอย่างเมามันส์ สองสาวเอามือจับกันแข่งกันร้อง
ผมเร่งความเร็วขึ้นเรื่อยๆ ไก่ก็ร้องดังขึ้นเรื่อยๆ พี่อามดูกระแทกใส่ยัวเหมือนไม่เคยเอาใครมาก่อน
ผมกระแทกสวนแรงสุดท้ายแล้วชักออกมาไปจ่อที่นมไก่ ไก่เอานมบีบให้มันเข้าหากันอย่ารู้ใจ
น้ำผมปตกกระเซ็นไปบนแก้มไก่แล้วผมก็ทิ้งตัวไปตรงกลางระหว่างไก่กับยัว
พี่อามนั้นเร่งใส่ยัวแล้วก็ชักออกมาแตกในปากยัว ยัวดูดกลืนของพี่อามจนหมดเกลี้ยง
ไก่หันตัวมาจูบปากกับผม แล้วผมก็หมดสติหลับไป

ผมตื่นขึ้นมาสายๆ ไม่มีใครอยู่ในวิลล่าแล้ว

ผมเจอโน๊ตที่ยัวทิ้งไว้ให้ว่า ไปรับคนเดี๋ยวมา
สักพักใหญ่ๆ ฝั่งบ้านพี่อามก็เงียบเหมือนไม่มีคนอยู่เสียงรถเข้ามาทางล๊อบบี้ ผมเลยเดินไปดู
ฟินลงรถมาหน้ามุ่ยๆนิดทำจมูกย่นตามสไลต์ ผมไม่ทันจะทักทายก็หันไปเห็นว่า

มีกบกับบีมาด้วย....

คอมเมนท์แล้วจะเห็นข้อความที่ซ่อนไว้
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

KonMol2

ได้แลกคู่กันแล้ว แต่ทำไมมีส่วนเกินมาหาด้วยละ ถ้าทางจะงานเข้านะ

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

vertjaune

คู่ทางนี้เขาลงล็อคกันแล้ว ตัวแถมจะตามมาทำไม  ::Touchy::

Wheel of Fortune

znesis

พัวพันกันไปหมดละ จะเครียกันยังไงดีเนี่ย

parnutut

ชักสนุกละสิ คืนต่อไปจะกี่คู่นะ

totops

sofee

อ้าว ยังไงเนี่ย
จะมึสลับคู่กันไหมอ่ะ

zero009

กบจะได้สวิงด้วยเปล่าครับเห็นเฉียดไปมาหลายครั้งแล้ว

aek2aek2

แล้วกบมาทำไมมาเป็นตัวถ่วงเขา

samsung014

ในที่สุดก็ได้ไก่ซะที ลุ้นมาหลายตอน อิอิ

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

เมื่อไหร่พี่อามกับไอ้คุณกบ

จะออกจากชีวิตไปซะที

ฝันถึงฮาเร็มจนทนไม่ไหวแล้วครับ

ylnox xonly

กบตามมาได้ไงฟ่ะ
เสียอารมณ์ชะมัน  ::Angry::

sgsg tyujvbfn

นี่มันฮาเร็มชัดๆ อยากได้มั่งโว้ยยย

gootum4676

ไอกบมันตามมาทำไมวะเนี่ยยย 

แต่ก็เสียวดีนะครับผมว่า 55