ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mon-petit] Fukushuu suru wa Ware ni Ari ด่ามาจัดกลับไม่โกง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 21, 2019, 08:54:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องนี้คุ้นๆว่าเคยอ่านปะกิดมาแล้ว(หรือเปล่านะ)

โห่ ไอ้หล่อเล่นแบบนี้เลยเหรอ แต่ว่าน่าเสียดายของนะ ถึงจะเป็นการแก้แค้นก็เหอะ แต่โดนของไอ้อ้วนนี่ไม่ค่อยคุ้มเท่าไร

(เม้นท์หลังซ่อนข้อความ)

เออ...ไอ้อ้วนนี่ก็มีของดีเหมือนกันนะ

สรุปว่าติดใจไอ้อ้วนซะแล้ว ดีซะอีก เพราะไอ้อ้วนไม่มีลูกมีเมีย

ปล.สนุกดีครับ เรื่องนี้ไม่ทำลายตับ แถมซึนนิดๆ  ::JubuJubu::

มีด้วยเหรอซับEng ผมไม่เห็นมีเล้ยยยยยยยยยยยยย  ::Ajark::

แค่คุ้นๆเท่านั้นเอง หรือมันมีเรื่องประมาณนี้หลายๆเรื่องก็ไม่รู้นะ
  ::DookDig::

pooman

งานนี้สงสัยมีติดใจดุ้นลูกน้องแน่ๆ

น่าจะจัด3Pสักหน่อยให้ถึงใจหัวหน้าเลย

tadds

จัดให้คนอื่นเอาเเฟนเลยหรอสุดยอดไปเลยไม่ใช่ตอนจบเเฟนเปรียนไปชอบคนใหม่นะ
edit: จนางเอกติดใจคนใหม่จริงๆด้วยดีนะไม่ได้ทิ้งพระเอกไปด้วย

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ที่แท้คุณหัวหน้าปากร้ายก็แอบเป็นกิ๊กกับลูกน้องหนุ่มหน้าตาดีในที่ทำงาน เลยทำให้ได้มีโอกาสล้างแค้น..ต้องขอบใจรุ่นน้องจริงๆที่เปิดโอกาสให้  ว่าแต่ถ้าหัวหน้าสาวรู้ผลรับจะออกมาแบบไหนนะ...????
ว่าแล้วว่าเธอต้องไม่พอใจ แต่เพราะดุ้นใหญ่แรงดีถึงใจแถมยังโสดด้วย เลยทั้งโดนด่าและหาเรื่องให้ทำโอ.ที.บ่อยๆ รุ่นน้องเลยสบายไปมีรุ่นพี่มาช่วยรับช่วงแทน อันที่จริงน่าจะจัดทรีซั่มให้บ้างนะเป็นการให้รางวัลคุณหัวหน้า....5555

yopern

โหแหกรอเลย ยังไม่รู้อะไรเลยว่าข้างหลัง  ขนาดบิ๊กบึ๊มเลย เดี๋ยวจะร้องเสียงหลง

edit เช้าคงด่ากันทุกวัน พอตกเย็นโอทีบานเลย ต้องแก้งาน แก้ผ้า สารพัดเป็นหัวหน้าคนนี่มันเหนื่อยเนาะ

black_knight

เจอหัวหน้าแบบนี้มันต้องโดน ดันมีเพื่อนร่วมงานช่วยเปิดทางอีก จะพลาดได้ไง น่ามีหลายๆ ตอนนะครับเรื่องนี้

ยอมรับความจริงแบบนี้ น่าต้องจัดให้หนักกว่าเดิม

pkplumza

ลายเส้นงิ้เด็ดเบยย น่าจะไม่รอดจากลูกน้องแน่ๆ ถถถถ

Rachata Dheva

จะติดใจของใหญ่จากลูกน้องหน้าเหี้ยกไหมเนี่ย

555ว่าแล้วติดใจจริงด้วย

lllkitkunglll

หัวหน้าโดน2ทางแน่นอน ลุ้นๆ

ผิดหวังตรงที่ไม่โดน2 พร้อมกัน มีตอนต่อไหมครับ

ฮ้าฟ คร้าบบบบ

ด่าดีนัก น่าจะโดนเอาคืนหนักแน่ๆๆๆ

edit โดนจนติดใจเลย สรุป เธอชอบของใหญ่

[email protected]

เหมือนชีวิตจริงผมเลย อยากล่อหัวหน้าสาวจริงๆ

intanianoi

หัวหน้าแบบนี้ต้องจัดหนัก ลุยเลยอย่ากลัว
Edit
ฮาตรงที่ ตอนหลังยอมหมด ใครก็ได้นี่แหละ อาการเสพติดเซ็กซ์ชัดๆ

HaruKi02

ไอ้หมอนี่มันร้ายยยย

ก็มาสิคะ....มั้ยล่ะ...

Tantit J

น่าสงสารมากโดนด่าขนาดนี้​ ต้องเอาคืนแล้วแหละ​  เด่วมาดูกันว่าเป็นยังต่ออ

หัวหน้าชอบเฉยเลยย​ สรุกมากครับ

Boran Mark

เอาเลย ไอ้หนุ่ม เอาให้หนักๆ ชอบด่าดีนัก แหมชอบใจที่มันแบ่งกันใช้ 555
edit:เอาวะ อย่างเงี้ยะ ให้หัวหน้าด่าทุกวันก็ได้