ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mon-petit] Fukushuu suru wa Ware ni Ari ด่ามาจัดกลับไม่โกง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 21, 2019, 08:54:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biggiggog

ยังจะคิดมากอีก มาขนาดนี้แล้ว
เรื่องข้างหน้าค่อยว่ากันใหม่... เสียบโลด

งานนี้ลูกน้องโดนด่าคงไม่เครียดแล้ว
ด่าเสร็จ เย็ดคืน ไม่โกง
ขอบคุณมากๆครับ

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

ส่วนมากงี้แหละ ทำหัวสูง อีโก้เยอะ กดหัวลูกน้อง แต่ลับหลังอ่ะหึอ่ะหึ

Edit 

นั่นไงล่ะที่มาระบายกับลูกน้องเพราะเก็บกดสิ่นะ  เข้าทางเลยแบบนี้ ส่วนนายหัวทอง ( เดา ) นายเป็นคนดีจริงๆ

Thnapat Seekaew

ดูจากทรงแล้ว หัวหน้าก็ติดใจเพราะใหญ่กว่า ส่วนหมอนั้นก็หายว๊าบบบ

สรุปแล้วได้ทั้ง2 ส่วนเด็กใหม่ ยังไงก็ได้ถ้ามีตอนต่อไป ๕๕๕

b522055023

เต็มที่เลยพี่ชาย ยังไงก็แววจะไล่ออกอยู่ละ ฮ่าๆ  ::HoHo::
--------------------------------------------------------
แหมะ ปากไม่ตรงกับใจเลยนะหัวหน้า  ::Grimace:: โดนด่าแบบนี้คุ้มแล้ว  ::Oops::

msanookmak

นึกว่าจะให้มาแอบดูหัวหน้าช่วยตัวเองซะอีก แล้วเมื่อไหร่หัวหน้าจะสังเกตว่าคนละคนกันนะ

************* ไม่เกี่ยงเลยนี่นา

อรรถพร โทอิ้ง

อยากด้วยเลยเว้ย ภาพสวยครับ
-=- สรุปได้ดดีทั้งสองเลยเว้ย

Pattarapol Teng

55 ต่อให้ได้แบบนี้ ผมก็คิดว่า ก็โดนด่าอยู่ดี เว้นแต่นางจะรู้สึกเสพติด ขนาดที่มันแปลกๆกว่าทุกที55+

จบ.55+ สุดท้ายก็โดน่บนอยู่ดี แต่ข้อคิดดีนะ เรื่องงานกับเรื่องส่วนตัวแยกอออกกันได้ ภาวนาให้แยกออกดีๆนะ เดี๋ยวความชิบไหจิมา

ake1ake2

หัวหน้าร่าน คงเสร็จลูกน้องหมดทุกคนแล้วแน่ๆ
ใครก็ได้สินะ ก็มาดิครับ!!
สรุปคือ วินวินทั้งสองฝ่ายสินะ เพื่อนที่ทำงานก็ใจดีจริง หึหึ

comedaivo2

ในชีวิตจริงก็อยากได้เย็ดพี่ที่ทำงานเหมือนกันนะ ::Angry::

ac.tu

อิจฉาโว้ยยย

kk567353

งานดี รูปสวยงาม

teendoi

อยากได้หัวหน้าแบบนี้บ้าง.....ในความเป็นจริงคิดว่าน่าจะมีน่ะ...
จบเร็วไปหน่อยน่ะ...ลูกน้องต้องแก้แค้นให้หนักกว่านี้

op4911338

::Confident::เวลาแก้แค้นก็มาถึง เปนผมเอาให้น่วมอยุ่ใต้ตีนเลย แต่เกรงว่าไอนี้จะล่มปากอ่าวจิงๆไม่เคยมีแฟนแบบนี้

13doom

softstone

งานนี้จะติดใจคนใหม่มากกว่าคนเก่าหล่ะซิ