ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mon-petit] Fukushuu suru wa Ware ni Ari ด่ามาจัดกลับไม่โกง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 21, 2019, 08:54:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

obacos

ตอนจบจะรู้ตัวไหมนั่น หัวหน้าสุดเร่าร้อนขนาดนี้

เอ้า จบแบบติดใจซะงั้น ถถถถ

enozerzz .

ขออ่านก่อนนะครับบฮืมมมมม ::Fighto:: ::Fighto:: ::Fighto::

ติดใจกันรัวๆแหละคราวนี้ต้องหาเรื่องให้งานผิดจะได้ทำโอทีบ่อยๆกันเลยทีเดียว

อภิชาติ บูรณะ

เดี๋ยวนะ เรื่องจริงจะมีโอกาสแก้แค้นแบบนี้ไหมหนอ
Edit สูตรเดิมติดใจไปตามระเบียบ

mariners1

รุ่นน้องใจดีเผื่อแผ่จริงๆ ชีวิตจริงมีแต่เก็บไว้กินเองทั้งนั้น นี่มันอุดมคติจริงๆ มีอะไรก็ช่วยๆกัน 5555

———————

ผิดคาดไปเลย นึกว่าจะมี threesome แต่แบบนี้ก็ฟินไปอีกแบบ

akerue

ไม่แน่ อาจจะเปลี่ยนมาชอบคนใหม่ก็ได้นะ หรือจะควบสอง

แบ่งแยกได้ดีจริงๆ งานส่วนงาน

syndromz

แพ้ท่านี้ หันก้นมาแล้วแหกนี่เห็นแล้วอยากจัดจริงๆ

ก็มาสิค่ะ 555ติดแบบงอมแงม

rebuffz

มาแบบนี้สวิงแน่ๆ หัวหน้าติดใจ พวกนี้ก้ทำตัวให้โดนด่าทุกวัน

อ่าวพระเอกรอดตัวซะงั้น หัวหน้าติดใจเจ้าอ้วนเลย ฟินๆกันไปครับ

treerasitnut

หัวหน้าเด็ดจริงครับ เดาว่าตอนหลังติดใจคนแก่แน่นอน ไม่รอด ร่านขนาดนี้55

ตามนั้นครับ555 รอNTR เรื่องนักเรียนขายตัวตอน3นะครับท่าน

sohee1412.

เด๋วก็ไม่ด่า เจอแบบนี้

ปล. นั่นไง ติดใจ แต่ยังไม่วายด่าอีก 555555

HaoMaRu

ได้เจ็ดแลกโบนัสอีกเว้ย แม้งก็กล้าไอ้รุ่นพี่มาร่วมน่ะ

เจ๊แกติดรุ่นพี่แล้วไอ้หน้าหล่อตกกระป๋องทำไง 555

หลังจากนั้นแม้งคงโดนด่า แล้วจับทำโอทีทุกวันแน่นอน

executioner

๘อทายว่า เดี๋ยวต้องมีเหตุให้ผ้าปิดตาหลุด แต่หัวหน้าติดใจดุ้นของหมอนี้ จัด 3P +โบนัสทำOTยาวๆไปครับ 555

ขอบคุณสำหรับผลงานแปละครับ ท่านkater จะรอชมเรื่องถัดไปครับ ::Thankyou::

solitaire

ติดใจรุ่นพี่แน่นอน
.
.
.
ได้ทำโอทีทุกวันเลยแบบนี้

exelier

เดาตอนจบออกเลยยย หัวหน้าติดใจลูกน้งละกลายเป็น 3p แน่ๆ ฟันธงง

นั่นไง ผิดไปนิดเดียว หึหึ
แต่จะว่าไปมันก็เกือบ3p ละน้าาาา

แมงโก้ส้นตีน

โดนสวิงไปสิจ๊ะ คุณหัวหน้า

ว่าแต่ ตาลุงก็คงโดนด่าอยู่ดี แต่หลังเลิกงานค่อยนัดอบรมกันนอกรอบแทน  ::DookDig::

อ่ะนั่นไง บอกแล้ว แนวนี้เจอบ่อย  ::Ahoo::

possible

อยากให้ที่ออฟฟิตตัวเองเป้นงี้บ้างจัง

*ว่าและ ตามสูตร  ::Dribbling::