ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อวดหุ่น สมัยตอนเป็นหลีดคณะ (หนูเอง)

เริ่มโดย RinNaruk, มกราคม 22, 2019, 04:38:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

RinNaruk

คอมเม้นกันเยอะๆ แล้วจามาให้ดู Set นี้ ต่อนะคะ  ::Sobad::

ขออนุญาตจัด ซ่อนรูปอื่นๆให้นะจ๊ะ
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

kaithai

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะดู จะชม ผลงานทุกส่วนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

raknaenzyme

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ หุ่นดีมากครับ

DR.MAN

น้องรินหนาวมากมั้ย  .....ตั้งเชียว

โอยยยยยยย   เห็นแล้วใจคอไม่ดีเลยก้าบบบบบบบบ

ออกกำลังกายยังไงให้หุ่นดีขนาดนี้

มาสอนพี่ออกมั่งสิ   

ริน: ขึ้นอยู่กับท่าที่ออกด้วยค่ะ ::Shy:: ::Shy::

RinNaruk

อ้างจาก: man.in.shadow7 เมื่อ มกราคม 22, 2019, 07:21:15 หลังเที่ยง
น้องรินหนาวมากมั้ย  .....ตั้งเชียว

โอยยยยยยย   เห็นแล้วใจคอไม่ดีเลยก้าบบบบบบบบ

ออกกำลังกายยังไงให้หุ่นดีขนาดนี้

ช่วงนั้นซ้อมหลีดทุกวันค่ะ ก่อนนอนแฟนก้อเอาออกให้อีก 150แคล (2 ยก) จะไม่ให้ผอมได้ไงคะ

ปล.ห้องรกไม่มีเวลาจัด แฟนก้อไม่จัดให้เลย จัดแต่หนูอย่างเดียว

Phoowadol

ชุดหลีด แบบนี้  นักกีฬา สู้ตาย แข่งแมชไหนก็ชนะ  อิอิ  ทีมคู่แข่ง มัวแต่หันมามอง  หนู ริน กันหมด555
ปล.  หุ่นสวย เชฟบ๊ะ จริงๆหละน้องเอ๊ย 

DR.MAN

อ้างจาก: Rin Narakna เมื่อ มกราคม 22, 2019, 08:16:30 หลังเที่ยง
อ้างจาก: man.in.shadow7 เมื่อ มกราคม 22, 2019, 07:21:15 หลังเที่ยง

ช่วงนั้นซ้อมหลีดทุกวันค่ะ ก่อนนอนแฟนก้อเอาออกให้อีก 150แคล (2 ยก) จะไม่ให้ผอมได้ไงคะ

ปล.ห้องรกไม่มีเวลาจัด แฟนก้อไม่จัดให้เลย จัดแต่หนูอย่างเดียว

โอยยยยย เดี๋ยวพี่จัดให้เองจ้าาา น้องรินนนนาา

[จัดห้องหรือจัดหนูคะ อร๊าย ::Shy::]

หนูรินอยากให้พี่จัดอะไร  พี่จัดให้หมดเลยคร้าบโผมมมมมมมมมมมมมมมมมมม

ถ้าจัดรินต้องจัดให้เสร็จ ห้ามหยุดพักนะคะ

เพื่อน้องริน ต่อให้พี่ต้องตายคาฮี พี่ก็ยอมค้าบบบบบบ

RinNaruk

แอดมิน เพจนี้ดูใส่ใจเพจมากเลยค่ะ ความรู้สึกรินที่โพสรูปตัวเองก็เพราะอยากให้มีคนชมเยอะๆ จะพูดจาหื่นๆใสก็ได้ รินชอบ มันได้อารมณ์ดี แต่รินโพสไป3ครั้ง มีคนอ่านหลักพัน แต่คนให้กำลังใจมีแค่สิบกว่าคนเอง มันก็ทำให้อารมณ์รินค้างเหมือนกัน อยากใก้พี่ๆให้กำลังใจคนโพสกันหน่อย รินจะได้อยู่กะพวกพี่นานๆ รินชอบโชว์เพราะเวลาเห็นคนที่รินอ่อยลุกลี้ลุกลน มันทำให้รินหื่น เวลาที่กวกพี่ชมรินก้อทำให้รินหื่นเหมือนกัน

RinNaruk

แฟนหนูเองแต่ก่อนก็เป็นพวกชอบดูอย่างเดียว โพสขอบคุณมักง่าย จนโดนแบบไปครั้งนึงก็มาเล่นได้ใหม่ แล้วก็ชวนรินโพสรูปสนุกด้วย(เล่นไอดีเดียวกัน) มันก็สนุกดี แต่ถ้าไม่มีใครคุยด้วยมันก็น่าเบื่อ พี่ๆมาช่วยกันทำให้เพจสนุกขึ้นกันนะคะ

volxon

หุ่นดีจังเลยครับ ::Shy::
ข้างบนก็สวย ข้างล่างก็โหนกนูน ไม่แปลกใจเลย ที่ไม่ยอมจัดห้อง มัวแต่จัดกันสองคนเลยยยยย ของดีซะขนาดนี้ไม่จัดไม่ได้แล้ววว ::Grimace::

DR.MAN

อ้างจาก: Rin Narakna เมื่อ มกราคม 23, 2019, 12:30:59 ก่อนเที่ยง
แอดมิน เพจนี้ดูใส่ใจเพจมากเลยค่ะ ความรู้สึกรินที่โพสรูปตัวเองก็เพราะอยากให้มีคนชมเยอะๆ จะพูดจาหื่นๆใสก็ได้ รินชอบ มันได้อารมณ์ดี แต่รินโพสไป3ครั้ง มีคนอ่านหลักพัน แต่คนให้กำลังใจมีแค่สิบกว่าคนเอง มันก็ทำให้อารมณ์รินค้างเหมือนกัน อยากใก้พี่ๆให้กำลังใจคนโพสกันหน่อย รินจะได้อยู่กะพวกพี่นานๆ รินชอบโชว์เพราะเวลาเห็นคนที่รินอ่อยลุกลี้ลุกลน มันทำให้รินหื่น เวลาที่กวกพี่ชมรินก้อทำให้รินหื่นเหมือนกัน

อยากให้คนโพสเพิ่ม พี่แวะมาบอกวิธีให้จ้าน้องริน

เวลาโพสเราก็ลงสักสองสามรูป.  แล้วซ่อนสองรูป. เปิดเรียกแขกสักรูปนึง.

ไอ้พวกขาหื่นทั้งหลาย ก็จะเม้นเพื่อดูรูปที่ซ่อนจ้า

ไม่ต้องกลัวว่าพวกเม้นจะเม้นแบบขอไปที. เพราะใครเม้นน้องรินแบบขอไปที.

พี่จะกำจัดออกไปจากบอร์ดซะ. หึหึ

กดซ่อนเป็นมั้ยเอ่ย.    ถ้าไม่เป็นคืนนี้ว่างมั้ย เดี๋ยวพี่ไปสอนให้ที่ห้อง. ไม่คิดเงิน ไม่คิดอะไรเลย

มาเลยค่ะ ห้องไม่ได้ล็อค  ::WowWow::

ส่งโลเคชันมาเลยค้าบบบบบบ

ให้เป็นเรื่องของพรหมลิขิตดีกว่าค่ะ ถ้าได้มีโอกาสเจอกันจริงๆหนููให้พี่จัดแน่ (ถ้าแฟนหนูไม่ได้ไปด้วยนะ เว้นแต่ว่ามันเกิดอยากให้พี่มารุมหนูนะ อิอิ)

totozar

::Glad:: ::Ahoo:: ::Glad::หุ่นดีจังครับไม่หน้าละ แฟนคุณถืงจัดแต่คุณไม่จัดห้องเลย
ถ้าเป็นผมนะ.......... ก็ทำเหมือนกันละ

rotary

นิสัยไม่ดีเลย เอานมชี้หน้าแบบนี้ได้ไง ต้องไปสอนต่อตัวต่อซะแล้ว ::Yes!::

sakrinkuk

หุ่นดี อกสวย หมีโหนกมากครับ
 น่า กินมาก เนื้อหมีเยอะ รับแรงกระแทกได้ดี ครับ ไม่ต้องยั้ง