ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Jav Cen ซับไทย] SILK-058 หนัง AV แนวรักโรแมนติคมีเรื่องราว เรื่องย่อด้านใน

เริ่มโดย We love you so much, มกราคม 22, 2019, 10:32:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

We love you so much

เรื่องนี้ผมแกะซับจากต้นฉบับ และนำมาเรียบเรียงคำพูดคำแปลใหม่
ให้มันดูสละสลวยเป็นธรรมชาติขึ้นครับ ถ้าชอบใจยังไง ติชมกันได้

หนังค่าย SILK LABO เป็นหนังที่จะเน้นพระเอกนางเอกหน้าตาดีครับ
คือจะเป็นหนังที่เน้นกลุ่มคนดูเพื่อผู้หญิงเป็นหลัก ดังนั้นพระเอกหนังค่ายนี้
จึงหน้าตาดีทุกคน และมีเนื้อเรื่องมีเรื่องราว มีที่มาที่ไปอย่างชัดเจน
ทำให้ตัวหนังดูมีความโรแมนติค ได้อารมณ์ ดูเป็นธรรมชาติ

ผมเคยอ่านผ่านๆบทสัมภาษณ์ของนางเอก AV ที่มีโอกาสได้มาแสดงหนังค่ายนี้
แทบทุกคนบอกเป็นเสียงเดียวกันว่า เมื่อต้องมาแสดงหนังกับค่าย SILK
ในระหว่างแสดง พวกเธอจะมีอารมณ์ร่วมมากเป็นพิเศษ เพราะดาราชายจะหน้าตาดี
ซึ่งดีกว่าค่ายอื่นๆที่แก่บ้าง อ้วนบ้าง น่ากลัวบ้าง

เรื่องนี้แบ่งเป็นสองพาร์ทหรือสองตอนในเรื่องเดียวครับ มีสองคู่

คู่แรกคือคู่รักที่ทำงานในที่เดียวกัน วันหนึ่งมีพนักงานใหม่ หล่อหน้าตาดีเข้ามา
นางเอกก็เลยเผลอใจไปคุยด้วย เล่นด้วย
จนแฟนตัวเองหึงอย่างหนัก แล้วหลังจากนั้นก็....

ส่วนพาร์ทที่ 2 เป็นเรื่องราวของพี่ชายกับน้องชาย ที่วันหนึ่งน้องชายจัดปาร์ตี้ที่บ้าน
แล้วน้องชายก็พาเพื่อนๆมาหลายคน และหนึ่งในนั้นก็มีสาวสวยคนหนึ่งที่ท่าทาง
กระเปิ๊บกระป๊าบ ซึ่งพระเอกไม่ชอบสาวประเภทนี้เป็นอย่างมาก ยิ่งเห็นยิ่งหมั่นไส้
แล้วเรื่องราวหลังจากนั้นก็.......

ดาวน์โหลด https://openload.co/f/69qk0q28kWE

ดาวน์โหลดซับ https://drive.google.com/file/d/1PAV2vMj2lLx-G6FI5dwu01XdPanRdQkl/view?usp=sharing

**ตั้งชื่อไฟล์หนังและไฟล์ซับให้เหมือนกัน จับไปใส่ในโฟล์เดอร์เดียวกัน ซับขึ้นแน่นอนครับ

***ถ้าชอบใจติชมกันได้ครับ โอกาสหน้าจะหาเรื่องอื่นๆมาแกะซับให้ท่านได้ชมกันอีกแน่นอน

diaby

ขอบคุณมากครับที่ต้องทุ่มเทกำลังอย่างมากในการสร้างสรรผลงานดีๆเพื่อมาแบ่งปันให้พวกเรา

lit260499

หนังโรแมนติกแบบเถื่อนๆแต่มันสนุกตรงมี Sub ไทย ทำให้รู้เรื่องราวความเป็นไป ขอให้ทำอีกนะ คอยติดตามอยู่ ขอบคุณมาล่วงหน้า

Tommy ovec

haosama

ขอบคุณมากครับสำหรับหนังsubไทย ไม่ต้องเดาเนื้อเรื่องเองแล้ว ::HoHo:: ::HoHo::

HypN♥s

เออ...ผมโหลดซับไทยไม่ได้

ถ้าเป็นไปได้ ช่วยทำซับลงหนังเลยได้หรือเปล่าครับ