ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้างน้องสาวแท้ๆของผม

เริ่มโดย CoKEMAY, มกราคม 23, 2019, 12:18:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Serina Hayakawa

เอาเงินแสนไปตีหม้อได้เป็นร้อยรอบเลยนะ 

johnyred59

นี่แหละที่เค้าว่าเวลาหน้ามืดยอมทุกอย่างแค่จับกับดูโดนไปห้าหมื่น ได้แค่ว่าวน้ำเดียวเอง

minmomo

ผมยอมจ่ายหมดเลย รอติดตามยาวๆนะครับหลายๆตอนก็ได้

man88

บรรยายซะเห็นภาพเลย รอลุ้นแล้วกัน

devilzoa

แหมเสียไปห้าหมื่น แบบนี้ไปตีกะหรี่ดีกว่า 555

werrlet

เสียห้าหมื่นได้นิดเดียว ถ้าไปหญิงบริการนี้ 10,000 ตัวท็อปเลย

Fireworks Art

เหอ เหอ  อ่านๆไป สนุกแฮะครับ  ลุ้น ตื่นเต้น  จริงๆมีเงินขนาดนี้ไปซื้อข้างนอกได้ระดับ VIP เลย

ใกล้ตัวนี่ล่ะ ไม่ใช่ว่ามีเงินแล้วจะได้นิ

::Dozy::

rock1

Paraz Az

เปิดเข้ามาอ่านตกใจเลยครึ่งแรกนึกว่าตัวของผมเองมานั่งพิม ทุกๆอย่างแทบเหมือนตัวผมเลย อยู่ด้วยกัน4คน(จริงๆ5 แต่น้องสาวอีกคนส่งเข้าเรียนหอในตั้งแต่มต้นยันมหาลัยเลยไม่ค่อยนอนบ้าน) เวลานอนก็นอนรวมห้องเดียวกันตั้งแต่เด็กยันโตแต่พักหลังผมนอนห้องที่วางคอม พอเล่นเสร็จก็นอนในห้องนั้นเลย แล้วยิ่งตอนความรู้สึกตอนช่วยตัวเองจินตนาการเป็นน้องสาวนี่ผมก็ใช้ประจำ พอเสร็จแล้วอารมก็หาย อันนี้ผมเข้าใจเลย
  เวลาน้องใส่สั้นก็มีมองบ้างตอนนั้นก็ไม่ได้คิดอะไรมากเหมือนกันครับใช้ชีวิตตามปรกติ แต่จุดเปลี่ยนของผมคือมีเหตุการที่ผมกลับจากมหาลัย(4-5ปีที่แล้ว)แล้วตอนนั้นแม่โทรมาบอกว่าไปงานแต่ง ผมเลยคิดว่าวันนี้อยู่บ้านคนเดียวแน่ๆ พอถึงบ้านช่วงเวลานั้นจะประมาณ 6โมงครึ่งก็เห็นที่บ้านมืด ไฟปิดหมด ประตูล็อกตามที่คิดไว้ แต่! พอผมขึ้นไปจะเปลี่ยนเสื้อผ้า ผมได้ยินเสียงน้ำในห้องน้ำใหลผมเลยเดินไปดู ผมเห็นแสงสว่างลอดออกมาจากห้องน้ำเพราะไฟในบ้านด้านนอกปิดหมด ผมรู้เลยน้องผมอาบน้ำอยู่แน่ๆเพราะไม่มีใครที่จะอยู่บ้านในเวลานี้แล้ว บวกกับตอนนั้นเป็นช่วงวัยรุ่นอารมพุ่งพร่านที่เดินมาเจอรูสวรรค์ ผมหยุดคิดพักนึง ยังไงก็ไม่มีทางมองย้อนรูออกมาเห็นแน่ๆเพราะด้านนอกมืดแถมน้องก็ไม่รู้ว่ากลับมาแล้ว
พอคิดได้เท่านั้นแหละ เอาวะ! หน้าแนบรูประตูสายตาส่องผ่านรู เห็นน้องกำลังถูสบู่หันหน้ามาทางช่องพอดี! มือซ้ายลูบตัว มือขวาลูบตรงหน้าอก นมนี่เด้งตามมือที่กำลังลูบ อารมตอนนั้นนี่แบบบรรยายไม่ถูก ตื่นเต้นมาก มือสั่น ตัวสั่นไปหมด พอถูสบู่เสร็จล้างตัวเสร็จผมเลยถอย ค่อยๆย่องออกมาหน้าประตูทำทีว่าเพิ่งเข้าบ้าน ไล่เปิดไฟ ทำทุกอย่างให้เหมือนปรกติ เดินขึ้นบ้านมาน้องอาบน้ำออกจากห้องน้ำพอดี ผมเลยเข้าต่อไประบายน้ำ
  หลังจากวันนั้น จนถึงวันนี้ ส่วนของผมก็จะแอบดูตอนอาบน้ำซะส่วนใหญ่ ไม่กล้าทำอะไรเพิ่มมากกว่านี้ ยังคิดอยู่เหมือนกันนะครับถ้าโดนจับได้ขึ้นมาบ้านแตกแน่ๆ พอมาเห็นกระทู้นี้ ยิ่งอ่านยิ่งเหมือนตัวเองเลยอดเข้ามาโพสไม่ได้ ถ้านี่ไม่ใช่เรื่องแต่งก็อยากคุยกับจขกท. ส่วนตัวนะครับ
เราแนวเดียวกันน่าจะเข้ากันได้

Phukit Methitharathon

หน้ามืดกับน้องสาว เสียเงินมากมายไม่น่าเลย...555

dayvil

Icez Pimtong

Patt089

เรื่องจริงรึว่าแต่งครับ คือเรื่องเงิน ห้าหมื่นมันไม่สมจริงเท่าไรครับแต่อย่างอื่นก็พอได้ครับ

panzeus