ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้างน้องสาวแท้ๆของผม

เริ่มโดย CoKEMAY, มกราคม 23, 2019, 12:18:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

CoKEMAY

ครอบครัวผมมีกันอยู่ 4 คน พ่อ แม่ น้องสาวและผม น้องสาวผม อายุห่างจากผม8ปี กำลังจะจบ ม.6 ผมอายุ26  ครอบครัวเราฐานะธรรมดา เช่าห้องอยู่รวมกัน โดยเป็นห้องสี่เหลี่ยมเล็กๆ โดยมีตู้เสื้อผ้ากัน ครึ่งห้อง จะแบ่ง พ่อแม่ ผมกับน้องสาวจะนอนข้างๆกันเป็นปกติตั้งแต่เด็กๆ

ผมตั้งแต่เกิดมา ไม่เคยมีแฟนเลย เรียนปวช.ก็คิดจะหาแฟน แต่ก็จบมาโดยไม่มีแฟนสักคน เข้ามหาลัยก็คิดว่าต้องหาให้ได้ จบมาก็ไม่มีแฟนอีก พอได้มาทำงานก็คิดว่าคงต้องหาแฟนให้ได้แล้ว คุยกับใครก็หาไม่ได้อีก คงเป็นเพราะผมหน้าตาไม่ค่อยดีเท่าไร เลยต้องเสพหนังโป๊เอา แล้วก็ช่วยตัวเองในห้องน้ำตามเคย เคยคิดที่จะไปใช้สาวบริการเหมือนกันแต่ผมช่วงนั้นเงินไม่ค่อยมีใช้ ผ่อนมอเตอไซด์ ค่าใช้จ่ายเยอะ ให้เงินน้องไปโรงเรียนวันละ100แทนพ่อแม่

วันไหนที่เป็นวันหยุดของผมในวันธรรมดา ส่วนมากจะใช้เวลาไปกับคอมพิวเตอร์เล่นเกม ดูหนังโป๊ ช่วงที่น้องไปโรงเรียน พ่อแม่ไปทำงาน บ่างช่วงๆบ่าย3กว่าๆ ก็จะรู้เวลาแล้วว่าน้องต้องกลับมาบ้าน ผมต้องให้น้องเล่นคอมต่อเพราะมีเครื่องเดียว บางวันน้องผมก็นอนหลังเลิกเรียนแต่จะไปนอนที่ฝั่งของพ่อแม่นอน เวลาที่น้องสาวผมใส่กางเกงขาสั้นผมก็ชำเลืองมองบ้างแต่ก็ไม่คิดอะไรเป็นปกติ ผมชอบดูกาตูน หรือ หนังโป๊แนวครอบครัวนะ แต่เอาจริงๆก็คิดว่ามันทำยากจริงๆ ในใจก็กระด้างด้วย

น้องสาวผมมักจะขอเงินผมไปเที่ยวกับเพื่อนบ่อยๆ หรือไม่ก็ขอพ่อแม่ เพราะน้องสาวผมไม่ได้ทำงาน พ่อแม่เคยบอกให้ไปหางานทำตอนปิดเทอม เพราะจะใกล้เข้ามหาลัยแล้ว แต่ก็ยังไม่ได้ไปทำสักที มีอยู่ครั้งหนึ่งผมเคยช่วยตัวเองในห้องน้ำ แล้วจินตนาการว่าเป็นน้องสาวตัวเองในชุดนักเรียน โดยน้องสาวเกาะอ่างน้ำล้างหน้าแล้วผมถกกระโปรงน้องสาวขึ้น รู้สึกตื่นเต้นไปอีกแบบ พอผมเสร็จ อาการที่ตื้นเต้นก็หายไปทันทีรู้สึกกระด้างที่ตัวเองทำกับน้องสาวในจินตนาการ แต่พอมีอารมณ์อีก ก็จะคิดจินตนาการว่าทำกับน้องสาวตัวเองทุกๆครั้งเรื่อยๆมา

คืนหนึ่งผมฝันว่ามอเตอไซด์ตัวเองโดนชนยับเยิน ในฝันรถจอดอยู่เฉยๆ คืนวันที่ 15 เลยเอาเลขทะเบียนไปซื้อหวยกับคนที่ทำงาน  ซึ่งปกติผมไม่ค่อยเล่น และแล้ววันที่ 16 หวยก็ออก ตรงๆตามทะเบียนรถผมจริงๆ ถูกทั้ง3ตัวตรงและ 2 ตัวตรง ได้เงินเกือบ 7หมืนบาท ดีใจมากคิดในใจเมีเงินไปเที่ยวสาวๆแล้ว ได้เวลาปลดปล่อยแล้วเรา

พอได้เงินมาอีกวัน ผมไม่ได้บอกพ่อแม่น้องสาวหรือใครๆ กะจะเซอไพร์เอา กะว่าให้พ่อแม่คนละ3หมื่น ช่วงเวลาทำงาน ก็คิดแต่ว่าจะเที่ยวหญิงไม่มีกะจิตกะใจทำงานเลย ของขึ้นทั้งวัน พอเลิกงานถึงบ้านก็เห็นแต่ น้องสาวกำลังแต่งตัวหวีผมแต่งหน้า เลยถามว่าพ่อแม่ไปไหน น้องสาวผมบอกไปงานแต่ง
แล้วน้องผมก็ถามขึ้นมาว่า พี่มี1000 ไหมยืมหน่อยวันนี้จะไปเลี้ยงจบ ม.6 ผมก็เลยบอกมีเดี๋ยวเอาให้ ผมก็เข้าไปอาบน้ำ เวลาที่ผมอาบน้ำเป็นปกติที่ผมจะช่วยตัวเองไปด้วย แต่ผมก็เบรคขึ้นมาว่า ลองจ้างน้องสาวดีไหมว่า ขอสัมผัส นมกับอวัยวะของน้อง พอคิดแบบนี้ อาการน้ำลายเหนียวปาก มือสั่นใจสั่น เลือดสูบฉีด บวกกับอารมณ์ที่มีมาทั้งวันแล้ว ก็เพิ่มเป็น2เท่าทันที ผมอาบน้ำเสร็จคิดว่า จะเกิดอะไรขึ้น ถ้าขอน้องไป กลัวน้องไม่ยอม กลัวไปบอกพ่อแม่

เอาวะเป็นไงเป็นกัน ให้ไปเลย3หมื่น ดูสิจะปฏิเสธไหม ผมก็เลยเอาเงินก้อน3หมื่นที่กะจะให้พ่อแม่ เปลี่ยนเป็นมาให้น้องแทน พอผมให้น้อง น้องผมเห็นตกใจว่า เอาเงินจากไหน ให้หรอ แกล้งรึเปล่าอย่าทำให้ดีใจดิ ผมบอกให้จริงๆ แต่พี่ขอ อย่างหนึ่งนะ น้องผมก็บอก อะไร อะไร ว่ามาเลย สีหน้าน้องดีใจสุดๆ พี่ขอจับนมได้ไหม น้องผม ห๊ะ!! อึ้งไปสักพัก ผมก็เลยพูดต่อว่า พี่ไม่เคยมีแฟนเลยมาตลอด น้องก็รู้อยู่ อยากลองจับดูว่าจะเป็นยังไง อย่าบอกพ่อแม่นะ พี่ให้หมดเลย3หมื่น พี่ไหว้ล่ะ สีหน้าน้องผมเปลี่ยนไปดูจากดีใจเปลี่ยนเป็นงงๆ น้องผมบอกว่า แค่จับอย่างเดียวนะ ผมบอกโอเค 3หมื่น ผมก็จับคล่ำคลึงไป นมนุ่มเด้งมากครั้งแรกในชีวิตที่สัมผัสนมผู้หญิง โดยน้องก็ไม่กล้ามองหน้าผม หันหน้าหนี ผมคิดว่าผมเหมือนไอ้หื่นโรคจิตแบบหนังโป๊ญี่ปุ่นเลย

พอผมคลึงไปสักพักมือผมเริ่มลงมาเรื่อยๆถึงจิ๋มของน้องผม น้องผมสะดุ้งแล้วเอามือตัวเองมาจับมือผมควับเลย
ผมบอกเดี๋ยวให้เพิ่มอีก1หมื่นขอดูอย่างเดียว แค่จะช่วยตัวเองนะ นะ น้องผมสีหน้าเหมือนจะร้องไห้ ผมเลยตัดเพื่อไม่ให้น้องลังเลเอางี้ให้5หมื่นเลย (ตอนนี้หน้ามืดตามัวไปหมดเสร็จแล้วค่อยว่ากันพูดๆไปก่อน) มือสั่นปากสั่นไปหมดผม

เหมือนน้องผมจะตกลง ค่อยๆถอดกางเกงขาสั้นพร้อมทั้งกางเกงใน ผมบอกนั่งบนเก้าอี้คอมถ่างให้ดู พี่จะช่วยตัวเอง แล้วน้องผมก็นั่งบนเก้าอี้ถ่างขาให้ดู โดยที่น้องผมหันหน้าหนีแล้วเอามือปิดหน้า ผมเห็นภาพนี้แล้ว จู๋ของผมแทบจะระเบิดออกมาแล้ว. สุดยอดมากครั้งแรกที่ได้เห็นของผู้หญิงโดยที่เป็นน้องสาวตัวเองตื่นเต้นเกือบจะเป็นลม.

ผมมองนมมองจิ๋มของน้องไปด้วยชักว่าวตามไปด้วยดูหุ่นของน้องอวบนิดๆ มืออีกข้างก็คลำๆ บางทีก็เกือบจะเอาหน้ายืนไปเลียของน้อง เกือบเผลอตัว น้องผมก็แอบดูระแวงผมเป็นพักๆ เพราะผมเอาจ่อเกินไปช่วงเวลาที่ผมชัก อาจจะกลัวผมทำเกินเลย  ผมก็เริ่มจะเสร็จแล้ว ผมครางแบบลืมตัว "พี่จะเสร็จแล้วนะ" สิ้นเสียง อ๊า~~ของผม แตกบนเนินจิ๋มของน้องผม น้องผมสะดุ้งเหมือนตกใจกลัวน้ำของผม ไหลไปเข้าจิ๋มเลยเอามือปิดปากจิ๋มไว้ พี่เอาทิชชู่มาเช็ดเร็วๆ น้องผมก็ลุกพรวดไปล้างน้ำห้องน้ำ พอผมเสร็จแล้ว ก็รู้สึกอายตัวเองขึ้นมาทันทีเลย คิดว่าไม่หน้าทำเลย อารมณ์ตอนเสร็จกับตอนเงี่ยนเปลี่ยนไปทันทีเลย หน้ามือเป็นหลังมือเลย น้องผมบอกผมว่า ไม่ทำอีกแล้วนะไม่งั้นจะบอกพ่อแม่ ผมบอก OK สัญญา พร้อมขอโทด น้องผมพูด 5หมื่น!! ผมนึกในใจโธ่เอ้ยไม่หน้าเลย ผมบอกน้อง4หมื่นได้ไหม น้องผมบอก ไม่ได้ เอามา!! เลยจำยอม 5หมื่น คิดในใจ ไม่ถึงนาทีเสร็จ กับเงิน5หมื่นนี้เสียดายมากจริงๆ

มีต่อ..นะครับ ตอน2

volxon

อ่านแล้วภาพลอยมาเลย หอยน้องสาวอยู่หน้าแล้ว ทำไมไม่แอบตวัดลิ้นไปโดนซัก3-4ทีครับ อิอิ
พี่ชายจอมหื่นกับน้องสาวจอมงก เก็บตังพี่ไปตั้ง5หมื่น พี่คุ้มไหมครับเนี่ย ฟินนนน แปบเดียว 5555 ::HoHo::

asdf4321

ถ้าทำมากกว่านี้น้องขอเป็นแสนแน่ๆเลย
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

Wuttisuk Jaima

สุดๆไปเลยครับ ทำไมอ่านไปอ่านมารู้สึกว่าท่านเหมือนเฒ่าหื่นในหนังจริงๆครับ555555 แต่เงินห้าหมื่นนี่ได้หลายวันเลยนะครับหึหึ

maneenil2535 .

โหย ได้เห้นนมน้องตัวเองผมว่าน้องยอมตั้งแต่หมื่นเดียวแล้วหล่ะ แล้วเกิบ/ว้ใช้เรื่อยๆอรกสี่ครั้งฮ่าๆ

jachal

ให้เงินน้องสาว 3 หมื่น แลกกับกับการได้เย็ด

doitheer

ห้าหมื่นท่านได้ลงอ่างกี่รอบเนี่ยยยย!!

gritkin

ปกติเสียเงินกับผู้หญิง ก็ถูก เเต่ผู้หญิงคราวนี้ดันเป็นน้องสาวซะอย่างนั้น 555 ถ้ามีต่ออีกสงสัยเสียเป็นเเสนเเหงๆ

bullfight

กว่าจะได้กันไม่ล่อเป็นแสนเลยรึเนี่ย ฮ่าาาา

sunnie06

โดเรม่อน

ถ้าน้องให้เอาคงหมดเป็นแสนๆแน่ๆครับ555

delealpi

msanookmak

หมดไปแล้ว5หมื่น เหลือแค่2 จะได้อะไรมั่งเนี่ย

RateRko17

ห้าหมื่นนี่น่าจะหาดีๆได้หลายรอบเลยนะเนี่ยย  ::Suffocate::

swss2511

ตอนเงี่ยนเท่าไหร่ก็ยอมจ่าย พอหายนี่แทบลมจับ