ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mon-Petit] Uchi no Kawaii Doukyoninsan วิญญาณสุดที่รัก 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 23, 2019, 04:58:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aminoclan

ถ้าไม่นับ Fap ก็คงอ่านเอาเนื้อเรื่องเอาสนุกแหละฮะ จริงๆมันมีหลายเรื่องมากนะที่อ่านแล้วเพลิน เนื้อเรื่องดำเนินได้ดี มันก็คล้ายๆกับมังงะทั่วไปแหละแต่แค่ไม่มีขีดจำกัดเรื่อง sex

nowhereman

อ่านโดจินตอนนี้เหมือนอ่านเอาสนุก แบบอ่านการ์ตูนทั่วไปอะครับ หลายๆเรื่องเนื้อเรื่องก็สนุก น่าติดตามดี
บางเรื่องดาร์กไปหน่อยก็ขอผ่าน 555 แต่เรื่องนี้อ่านแล้วสนุกดีครับ มีผีสาวเฝ้าห้องแบบนี้ สงสัยพระเอกได้เล่นสนุกอีกยาว

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

keatmano

อ่านแล้วดูฮาฮาดีตอนแรก แล้วก็วกเข้าไปจนได้ ... เท่ากับพระเอกเรามีรูมเมทชั้นดีเลยเนี่ย สงสัยต่อไปก็คงรีบกลับจากงานมาทำการบ้านต่อที่ห้องอย่างรีบด่วนเลยมั้ง (ถ้าหางานได้)  ::HoHo::

ตอนต่อไปนี้ ไอ้พระเอกก็โรคจิตเหมือนกันแฮะ  ::HoHo::

Phoowadol

ที่จริง ผมเป็นคนชอบอ่าน นะ  จากอ่าน เรื่องเสียว นั่งรอตอนต่อไป  ไม่มาซักที  เลย แวะเข้า มาที่ห้องโดจิน  โฉบไปโฉบมา  อุบ๊ะ!?  เฮ้ยมันเจ๋งอะ  ภาพสวยงามยาม ออกท่าทาง จ้ำจี้ บ๊ะ ๆ หลากหลายพิศดาร  ที่ความเป็นจริงไม่สามารถทำได้  มันช่างเหนือจินตนาการ
อ่านๆไป  เริ่มชักติดใจ  เลยแวะเข้ามา อยู่เรื่อยๆ  จนเป็นขาประจำไปเลย  555
    คือผมอ่านเพื่อผ่อนคลาย และเสพเนื้อเรื่อง เป็นหลัก ครับ  ไอ้  เอามา  ปั่น fap หนะ แทบไม่ได้ทำเลย ครับ   อีกอย่าง  อ่าน โดจิน ที่นี่  เราได้  สนทนา  ตอบโต้  กับ  คนแปล  ที่ลงงาน ให้เราได้อ่าน ด้วย  เป็นการ เพิ่มเพื่อน ขึ้นมา โดย ปริยาย 

Edit. เข้าสู่เนื้อหากัน กับเรื่องนี้  ก็คงจะเป็น อะไร ๆ  ที่ฟ้ากำหนดไว้แล้วมั๊ง  เหมือนวิญญาณ  ของอริสะ อยู่เพื่อรอ  ยูโตะ  จริงๆนั่นหละ  เสียดาย เสียดายนะ  ที่ตอนมีชีวิตอยู่  ยังไม่เคยลอง  กระแทกจิ้น  ยังดีที่ ยูโตะ  มาสัมผัสจิต  กับเธอได้  เลยได้ประสบการณ์ ใหม่ได้  เล่นเอาติดใจ  ทั้งคนทั้งผี  เลย  ผีตนนี้  น่ารักจริงๆ  แถมยังชอบโชว์ เอาท์ดอร์ ซะด้วย

thenefilim

เรื่องแรกอ่านอะไรจำไมม่ได้ละ แต่อ่านเพื่อเพิ่มเติมจินตนาการครับ 5555

เมิงไม่ได้นอนแล้วไง พี่ลอยได้ ท่าแปลกๆมาเต็มแน่นอน

ว่าแต่ถึงออกข้างนอกก็ไม่มีใครเห็นอยู่ดีสินะ

Theemotionof

ผมอ่านโดจินเพื่อใช้เวลาว่างให้เป็นประโยชน์ครับ

แรกๆก็อ่านเพื่อเอาไปคิดจิตนาการต่อกับความเป็นจริง หลังๆก็อ่านไปในแนวบันเทิงครับ

ซึ้งก็เพลินเพลินมากๆครับ

ว่าแต่เรื่องนี้พระเอกนางเอกก็ทำกันบนอากาศได้อะสิ

พระเอกนี้ใช้สกิลนางเอกได้ครบครันมากครับ555

noohun

อ่านเพราะ มังงะบนดินไม่สามารถ สนองนี้ดบางอย่างได้ เช่นแนวเรื่องแบบปวดตับ และตอนจบที่หลายครั้งมันช่างเจ็บปวดจนไม่สามารถทำเป็นมังงะสายสว่างได้ (เช่น ผีเสื้อปีกหักที่คุ้นเคยกันดี) แถมพักหลังนี่ มีการแข่งกันที่พล๊อตเรื่องกันอีก ให้มีอะไรมากกว่าแค่เย่กัน
ซั่มผีได้งี้ อนาคตถ้ามีแฟนล่ะ คอหักแน่พ่อหนุ่ม

bramasole

เมือก่อนสมัยก่อน ก็อ่านเพื่อ Fap นี้และครับนึกไปตอนนั้น ไม่รู้ทำไมมันฟินขนาดนั้น

แต่ตอนนี้อ่านเพื่อความบันเทิง ล้วนๆแล้วไปลงกับแฟนครับ  ::DookDig::

สงสัยต้องมีท่าพิเศษ ๆ

etracker

เมื่อก่อนอ่านแล้วได้อารมณ์ดีครับ จินตนาการต่อ fab ต่อได้ แต่ตอนนี้อ่านเพลินๆ เฉยๆ ครับแต่ไม่ถึงขนาดเอาไป fab อ่ะครับ

พอดีไปอ่านตอนสองมาก่อนครับก็เลยพอรู้เนื้อเรื่องแล้ว แนวนี้ก็ชอบนะครับ แต่พูดถึงถ้าผีสาวสนองความต้องการพระเอกด้วยการไปสิงคนนู้นคนนี้ให้พระเอกคงจะมันส์นะครับ

Wheel of Fortune

ไม่ค่อยอ่านโดจินนะ จริง ๆ การ์ตูนธรรมดา ก็ไม่ค่อยได้อ่านแล้ว แต่การ์ตูนโป๊ เป็นอะไรที่ขาดไม่ได้จริง ๆ อ่านมานานมาก ชอบอ่านพวกเนื้อเรื่องแปลก ๆ แนวแฟนตาซี อย่างเรื่องนี้ นี่ชอบเลย

ตอนจบก็คิดว่า จบธรรมดา แต่ถ้าอยากให้จบแบบไหน คงแบบ ไปสิงคนอื่นได้ กลายเป็นเรื่องยาว 555

ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านครับ ขอติดตามผลงานท่านผู้แปลเรื่อย ๆ

ขอบคุณครับ

benz.chanloi

ความรู้สึกเหมือนรักครั้งแรก ตอนแอบได้เสียกันเลย

ooboyzzoo

ผมชอบนะ เวลาอ่านโดจินทีไร เหมือนกลับไปอยู่ในช่วงวัยเด็กอีกครั้ง ฮาฮา

zeroboy

ตัวผมเองก็ชอบอ่านการ์ตูนอยู่แล้วนะ การ์ตูนแต่ละเรื่องมันก็ให้เนื้อเรื่องเนื้อหาสาระและอารม์ที่แตกต่างกันไป โดจินนี้มันก็เป็นการ์ตูนประเภทหนึ่งที่มีเนื้อหาสาระและมีอารมณ์เป็นของตัวเอง เพียงแต่บางเรื่องอ่านแล้วต้องแยกแยะว่าอย่านำไปใช้ในชีวิตจริงนะ  ::Evil::

มันจะมีพระเอกเห็นคนเดียวจริงๆเหรอ มาโชว์ที่สาธารณะซะขนาดนั้นเกิดมีคนอื่นเห็นขึ้นมาอีกล่ะ

kalampee

กับวัญญาณนักเรียนสาวแบบนี้ก็ไม่เลวนะครับ น่าลอง