ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โคตรตำนานคลิปไทย ใครเกิดไม่ทันให้เก็บ แอบถ่าย RCA ต้นกำเนิดคลิปหลุดจนทุกวันนี้

เริ่มโดย We love you so much, มกราคม 23, 2019, 08:11:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

We love you so much

คลิปนี้ดังมากครับ สมัยนั้นเน็ตยังไม่มีปล่อยแบบทุกวันนี้ เคยซื้อแผ่นมาแผ่นละ 150 บาท น่าจะเป็นคลิปแรกๆของเมืองไทยด้วยซ้ำ ก่อนที่จะมีหลุด ม.3 สตรีนนท์อันโด่งดังตามมาติดๆ

https://openload.co/f/JiKrGg1geoU

rebellionz

มีคู่แอบถ่ายโรงแรม นศ แบบนี้อีกนะดังมากสมัยนั้น มะก่อนมีแผ่นแต่หายไปละเด๋วนี้เคยหาโหลดไม่มีเลยเสียดายมาก

somc217

เป็นหนึ่งในคลิปยอดนิยมในตำนานเลยครับ เคยดูมาครั้งนึงเมื่อนานมากมาแล้ว ดูแล้วได้อารมณ์มากๆ
ขอบคุณมากๆครับ

peddo

เกิด (ในวงการ)​ไม่ทันครับ หน้าน้องได้รมณ์มาก ถ้าเป็นตอนหนุ่มนี่น้ำแห้งแน่ ขอบคุณ​มาก​ครับ​

asdf4321

เห็นหน้าผู้หญิงแล้วจำได้เลย ได้ดูตอนสมัยได้คอมเครื่องแรกเลยเรื่องนี้ เพื่อนก๊อปไฟล์ให้
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

owl

นานมาก ผู้หญิงคงจะมีลูกไปแล้วนะครับ เจอคลิปนี้และอีกหลายๆคลิปที่ตามกันมา ทำเอาไม่ไว้ใจม่านรูดเลยครับ

darkseeker

เคยดูเมื่อนานมาแล้ว จำได้ว่ามีอีกหลายคู่ที่หลุดมา แล้วอัดเป็นแผ่นขายด้วย  ::Hmmm::
ขอบคุณครับ

varanus_deaw

momo2029

โอ้ววว...ได้ติดตามดูคลิปเก่าๆในตำนาน ขอบอกว่าคลิปนี้ผมก็มีแผ่นคนับ ฮี่ๆ...แฟนพันธุ์แท้เลย