ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kurokoshi You] Natsuiro Remember | Summer-Colored Remembrance[แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มกราคม 24, 2019, 07:43:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

เธอคนนั้นผู้กลายเป็นสาวงามสะพรั่ง...

ขอตัวลาไปวิ่งหนีซอมบี้ซักพักนะครับ  ::Falling::

เว็บไหนที่จะดูดไปลงผมไม่ห้ามแต่กรุณาอย่าตัดหน้าเครดิตทิ้งกับใส่ลายน้ำเว็บตัวเองทับลงไปราวกับว่าเป็นคนแปลเองก็พอ ขอบคุณครับ

[แว่วเสียงคนแปล] : กับเพื่อน(ที่คิดว่าเป็น)ผู้ชายมันก็ไม่เว้นโว้ยไอ้นี่

ซ่อนต่อ ไม่รอแล้วนะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

so42389

ถ้าเพื่อนจะสวยขนาดนี้... เปลี่ยนเธอให้เป็นคนรักซะเถิด

nekki

น่าจะไปสัญญาว่าถ้านมใหญ่ขึ้นจะแต่งงานด้วยอะนะ

EDIT: อย่าบอกนะว่าตอนเด็กๆคิดว่านางเอกเป็นผู้ชายแล้วขยัมนมเล่น แถมยังให้โมกจนแตกอีก3รอบ นี่มันแนวYAOIชัดๆ

korn4455

ต้องเด็กขนาดไหนถึงแยกไม่ออกว่า เป็นหญิงหรือชาย หรือตอนนั้นนางเอกดูแมนเกินไป แต่โตมานี่ อื้อหืออออออออออออออ จัดให้หน่ำ

ถึงขนาดคิดว่าอยากให้เพื่อน(ที่คิดว่าเป็นผู้ชาย)เป็นผู้หญิงได้นี่เอ็งหื่นขนาดไหนฟร้าาาาาาา

lunla

เอิ่ม... ตอนเด็กพระเอกเรามันหื่นขนาดปล้ำเพื่อนผู้ชาย แถมยังจำอะไรไม่ได้อีก หรือหลังจากเสร็จกิจจะโดนอะไรตีหัวเข้า นางเอกพูดเป็นนัยๆ เหมือนพระเอกจะไม่มีความทรงจำช่วงนั้นเลย ทั้งๆที่คงจะฟิน

tazasss01

ทำไปเผื่อจะจำได้ว่าเคยทำอะไรไว้ไงละ

gojira

MooOon

ถ้าเพื่อนสมัยเด็กจะเปลี่ยนไปขนาดนี้ ไม่น่าจะลืมกันได้มั้ง 555+ ทำไมทีเพื่อนตูไม่เห็นมีเเบบนี้มั้ง

เอาจริงๆก็เคยเห็น ผญ เพื่อนตอนเด็กออกเเนวทอมบอยนะ เเต่โตมาก็ยังเป็นทอม อยู่ดี มีเเฟนเป็นหญิง หล่ออีก เห้อๆ

ลายเส้นดี เนื้อหางามเเบบนี้ จบดีเเน่นอน เเต่งงานกันเลย ถ้าจะย้ายมาอยู่เเบบนี้ ^^

punpun180

เอ้ยสับสนปวดหัวตกลงชายหญิงหญิงชายยังไงอะไร สัญญาอะไรไว้กับเด็กผู้ชายงั้นหรอเห้ยไม่นะ
Editผู้หญิงจริงๆสินะหวั่นใจว่าจะไม่ใช่ผู้หญิงคิดไปไกลเลยเรา

alaaum

สึบาสะเพื่อนเก่า โตมาแจ่มแบบนี้ก็ไม่เหลือสิครับ

nut2000

นี้พึ่งมารู้หรอว่าเป็นเพื่อนตัวเองเป็นผู้หญิงโตมาเป็นสาวสวยเลย

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เอ...นอกจากยูตะจะเคยจับนมสึบาสะตอนเด็กๆแล้ว ยังทำอะไรสึบาสะอีกนะ  อยากรู้จังเลย  แต่ที่แน่ๆตอนนั้นยูตะยังไม่รู้ว่าสึบาสะเป็นผู้หญิง  แต่ตอนนี้พอยูตะรู้ว่าสึบาสะเป็นผู้หญิงก็จัดการทำรักกับสึบาสะเสียเลย  น่าจะเป็นผลมาจากตอนเด็ก เลยทำให้สึบาสะยอมให้ยูตะทำรักด้วย....อิอิ

Rachata Dheva

เอ่ อย่าบอกนะเป็นกระทาน้อยแปลงเพศแล้ว

โอ้ยรอดดด แต่ตอนเด็กนี่ให้เพื่อน(ที่คิดว่าเป็นชาย)อมนี่ก็แอบวายนิดๆ นะ 555

Jikkig16

เพื่อนเล่นกันมาแต่เด็ก พอโตมามันสวยก็มีเยอะไป แต่ไอ้ที่มาสนิทกันซะขนาดนี้ไม่มีจิงจิ๊งๆ ::WooWoo::

สรุปว่าเอ็งเล่นกันเนี่ยไม่รู้เลยรึไงว่าเพื่อนเป็นผู้หญิง

worachat39

เดี๋ยวๆๆ พระเอกนายยังจำอะไรมากไม่ได้ เสียบทันทีเลยเรอะ เดี๋ยวโดนสัญญาต้องรับผิดชอบอะไรชัวๆเลย 555