ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kurokoshi You] Natsuiro Remember | Summer-Colored Remembrance[แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มกราคม 24, 2019, 07:43:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

โอ้โห...ถ้าเพื่อนหญิงตอนเด็กเปลี่ยนไปซะขนาดนี้ ไผมันจะเขลาเต่าคิดว่าเป็นเพื่อนอีกเล่า

-------------------------------------------------------------------------------------------------------

อีเพื่อนสาวก็เหมือนจะเก็บกดมาตั้งแต่ถูกเพื่อนปั่นหัวนมตอนเด็กมาแล้ว

intanianoi

แม่คุณก็ยั่วซะขนาดนี้เพื่อนทนไม่ไหวหรอกนะ
Edit
แหม่ เล่นกันตั้งแต่ยังเป็นเด็กเป็นเล็กเลยแฮะ

warone07

เจ้าพระเอกฟันเขาไปแล้วจำได้หรือไงกัน

MΞLODY

อ้างจาก: obacos เมื่อ มกราคม 25, 2019, 10:27:21 ก่อนเที่ยง
ไม่ใช่ว่าโตมาแล้วแปลงเพศใช่ไหม
กำลังทำใจอ่านต่ออยู่ Edit: โอเคเคลียร์

ปล. เอาไงดีผม จะซื้อดีไหม RE2

ดีย์  ::GiveMe::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

elviswhat

มีเพื่อนน่ารักแบบนี้ ทำไมตอนเด็กคิดว่าเป็นผู้ชายละเนี่ย

พอโตมานี่ถึงขั้นขอแต่งงานเลยหรอ จะไวไปไหมนิ

xtazy

ถ้ายูตะถูกล้อกลับว่าแค่นี้ก็ครางเป็นผู้หญิงแล้ว คงจะดีไม่น้อย เจอรุกก่อนมันก็จะทำอะไรไม่ถูกอย่างนี้

jachal

พระเอกจับเพื่อนทำเมียเสียแล้ว

พระเอกได้แล้ว ก้อขอแต่งงานเลย

kaitama

เมื่อเพื่อนหนุ่มสมัยเด็กกลับโตเป็นสาว ถ้าไม่หื่นจริงคงปรับอารมณ์ลำบากแล้ว ::Doubt::
นึงถึงเรื่องแมงมุมเลยเพื่อนชายชาติที่แล้วกลายมาเป็นเพื่อนสาวในชาตินี่ ถ้าเป็นผมนี่ทำใจำบากจริงๆครับ ::Punch::

bigboy001

::Thinking:: มันต้องมีนัยยะสำคัญแน่นอนว่า นางเอกสมัยก่อนเหมือนทอม แล้วพอโดนพระเอกปล้ำเอาจนแตกในหลายรอบก็เลยติดใจ กลายเป็นผญ.แน่ ๆเลย (เดาล้วนๆอะนะ)

EDIT นั่นไงว่าแล้ว นางเอกจิ้นแต่เด็กเลย เงี่ยนอยากโดน เลยอาศัยจังหวะพระเอกง่วง ๆ เอาซะหลายยก พอโตขึ้นมาเลยจัดหนักแบบไม่เกรงใจ 555+

Exllector

mindza2212

จากทอมบอยกลายมาเป็นสาวสวยนมโตซะได้

Gunitle

ไม่สนหน้าอินหน้าพรหมแล้ว555 ความเงี่ยนมันบังตา555 นี่แหละครับดดจินแบบท่านเมโลดี้ต้องแบบนี้ หวานแหว๋ววน่ารักครับผม55555 ขออ่านต่อเลยนะครับ
ผมม

555พระเอกตอนเด็กแม่งก็โรคจิตนะ 555 เอาเพื่อนตัวเอง แต่ตอนโตโรแมนติคดีให้อภัยได้55 ขอบคุณมากนะครับ แปลแนวนี้บ่อยๆอีกนะครับ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เองไปทำวีรกรรมอะไรไว้ตอนเด็กละนั่น

เดี๋ยวๆๆตอนเด็กเองทำเค้าแบบนั้นทั้งๆที่ตอนแรกคิดว่าเค้าเป็นผู้ชายเนี่ยนะ  ::Horror::

game2539

ทำขนาดนั้นกับเค้าไว้จนเค้ากลายเป็นคนใจแตกรับผิดชอบเลยนะ

นายไข่ย้อย

ตอนเด็กเป็นชาย โตมากลายเป็น ญ แถวบ้านผมก็มีนะ  ::HoHo::
อิอิอิ