ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kurokoshi You] Natsuiro Remember | Summer-Colored Remembrance[แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มกราคม 24, 2019, 07:43:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Liftzthekop

ถ้าเพื่อนจะแจ่มขนาดนี้นะ จัดตั้งแต่เด็กไปตั้งนานแล้ว 5555

Paul Chan

สับสนว่าเพื่อนตัวเองเป็นผู้ชายงั้นเหรอ​ เจอของดีแท้ๆไม่น่าลืมเลยนะหนุ่มน้อย

Theemotionof

ไปไกลแต่เด็ก ขนาดไม่รู้ว่าเป็นผู้ญนะเนี่ย

พอโตมาเลยต้องชดใช้กรรมหนักเลยนะพระเอกเรา ::HoHo::

biggiggog

แล้วตอนเป็นเด็ก พระเอกมันเล่นถึงขนาดไหน
เล่นเอานางเอกถึงติดใจจนโตเลย

ขนาดยังจำไม่ได้ ดันปล่อยของซะงั้น
งานนี้ก็เลยตามเลยละกัน
ขอบคุณมากๆครับ

bramasole

เพื่อนสมัยเด็ก เพื่อนก็เพื่อนเถอะ จะจัดให้เลยและ
แต่พระเอกใจร้อนนะเราอ่ะ ๆ ::Bloody::

เพื่อนเล่าว่าแตกไปหลายรอบถึงกับเงิบแต่ก็
จบได้น่ารักมากเลยครับ ขอแต่งทันทีเลยติดใจ ๆ

seq0010107

สุดจัด ปลัดลาออก ยังไม่ทันไร ยังจำอะไรไม่ได้ ล่อซะ

b522055023

ห่างหายกันกี่ปีถึงจำอะไรไม่ได้เลยเนี่ย แต่ทำไม ผญ ถึงจำเรื่องอย่างนั้นแม่นเลยล่ะ  ::Touchy::

sevennine

ไม่ทำก็บ้ารึเปล่าว่ะมาสนองขนาดนี้มีแต่ว่าจะต้องโดนกี่น้ำถึงจะจบเรื่องนี้มากกว่า

akerue

benz.chanloi

เห็นแล้วอารมณ์ขึ้นนึกถึงตอนยังเด็ก

ooboyzzoo

เอาจริงๆ เห็นแบบนี้ก็หน้ามืด จำอะไรไม่ได้หลอก ฮาฮา

ittipol05

เด็กๆๆเป็นเพื่อนกัน โตมาเจอแบบนี้ก็ไม่รอดดดด

Cake'Z

วันนั้นมันทำอะไรไปวะน่ะ ดูท่าจะติดใจซะด้วย 55555 ::HeyHey::

KnowItte

เดี๋ยวนะ นายจะเสียบใครต่อใครโดยที่นายจำอะไรไม่ได้ ไม่ได้นะ

แหม่ คิดว่าเพื่อนตัวเองเป็นผู้ชาย แถมยังแตกใส่เพื่อนแล้วคิดว่าฝัน .... ไอบ้าเอ้ย 5555