ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kurokoshi You] Natsuiro Remember | Summer-Colored Remembrance[แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มกราคม 24, 2019, 07:43:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pruttinan Maikham

ตอนเด็กนี่น่าจะลุคเป็นผู้ชายด้วยเลยเค้าใจผิด

factory182

หึๆสามรอบแล้บตื่มาจำไม่ได้เนี่ยไม่รูว่าจัดให้หนักขนาดไหน

naiaofna

ไปทำอะไรกับเพื่อนไว้แล้วจำไม่ได้ล้ะสิ

Crypt

เอาแต่เด็กเลยนะเรา ทำอะไรไว้จำไม่ได้แต่ยังมีเพื่อนสาวมากระตุ้นความทรงจำให้อีก

ไอหมอนี่มันร้ายจริง ๆ เพื่อนที่คิดว่าเป็นผู้ชายยังไม่เว้น

mklx1319

งง สับสนไปหมดแล้ว สรุปไอ้นี่มีแผด ชาย หญิงใช่ไหม ?

EDIT: ขอแนวนี้อีกจะได้ไหม มันช่างโดนใจซะเหลือเกิน ยังกับหนังไทย เยไปแล้วแต่ไม่รู้เพศเนี่ยนะ

ตัวตลก.พร

ในความเป็นคงมีใน มังงะ กับ นิยาย  บันไซๆๆ เพือนสมัยเด็ก

d00dz

sthanya

ชื่อเหมือนผู้ชายเลย คงไม่ได้แปลงมาใช่มั้ย

fu.soo

เปลี่ยนไปเยอะจริงเลย เพื่อนรัก ::Grimace::

ไม่น่าจะใช่ครั้งของเธอนะ อาจมีกับคนอื่นมาก่อน

Anas Billy

สับสนว่าเพื่อนตัวเองเป็นผู้ชายงั้นเหรอ​ เจอของดีแท้ๆไม่น่าลืมเลยนะหนุ่มน้อย

ขอตัวลาไปวิ่งหนีซอมบี้ซักพักนะครับ  ::Falling::

เว็บไหนที่จะดูดไปลงผมไม่ห้ามแต่กรุณาอย่าตัดหน้าเครดิตทิ้งกับใส่ลายน้ำเว็บตัวเองทับลงไปราวกับว่าเป็นคนแปลเองก็พอ ขอบคุณครับ

[แว่วเสียงคนแปล] : กับเพื่อน(ที่คิดว่าเป็น)ผู้ชายมันก็ไม่เว้นโว้ยไอ้นี่

ซ่อนต่อ ไม่รอแล้วนะ

[/quote]

reebokth

ไม่คิดว่าเพือนโตมาจะน่าหม่ำขนาดนี้

kitmer01

DarKSiDeIID

เพื่อนสวยขนาด ทำไมเมื่อก่อนถึงไม่เอะใจมั้งนะ

Priceless

ผมมีญาติแบบนี้อยู่ เด็กๆแมนมาก โตมาโคตราสวย นมใหญ่งี้เลย

eknow

อือหือ เพื่อนตอนเด็กเปลี่ยนไปขนาดนี้ ถึงกะรีบเสียบเลยหรอ

มันแจ่มแจ๋วจริงๆเลยนะ แตกเสร็จขอแต่งงานเลย