ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mon-Petit] Uchi no Kawaii Doukyoninsan วิญญาณสุดที่รัก 2/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 25, 2019, 02:14:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tcm12599

จะหมดบทแล้วหรอ จางเลย ต้องหาร่างอยู่ล้ว ::DookDig::

tazasss01

ยังคงเดาว่านางเอกยังไม่ตาย อาจจะกำลังจะฟื้น ทำให้วิญญาณกลับเข้าร่าง

::Thinking:: ::Thinking::  ::Thinking::

koper2sunfad

อย่าเศร้าน้าาาาาาาาาาาาาา  ::Crying::
ทำไมพระเอกมันไม่รู้ตัวเลยว่ะเนี่ย นางเอกแตะพระเอกไม่ได้ซะละ

comment เสร็จนึกว่าการ์ดจะเปิด  555 หักมุมซะงั้น (วางยาเพื่อนๆ ต่อ)

โดเรม่อน

ตอนแรกนางเอกดูเหมือนจะอายๆแต่สุดท้ายดันชอบอะไรแบบนี้

แต่ตอนสุดท้ายทำไมถึงเป็นแบบนั้น อย่าบอกนะว่าจะไปเกิดใหม่มันจะมีดราม่าหรอเนี่ย ::Crying::

punpun180

ความเศร้าจากจิตรใจเริ่มครอบงำ(มือวืด)หรือว่าจะหมดแล้วทำไรไม่ได้ มองเห็นแต่ทำไรไม่ได้โคตรจิตตกเลยขอจบสวยๆนะไม่อยากตับแหก

CoolNook Thangsakul

zero21

ดูแรกๆ ก็น่าจะจบแบบ Happy Ending นะเนี้ย แต่เหมือนว่าจะไม่ใช่หรือเปล่านะ

ปล. รออ่านตอนที่ 3 หวังว่าจะ Happy นะ
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

xostep69

พระเอกน่าจะยอบเอ้าท์ดอนะ เเต่ละที่บรรยายไม่ถูก อยากทำม่าง

peemharu

nekki

จะไปสู่สุขคติแล้วหรือ หมดเวลาสนุกกับพระเอกแล้วซิ

eka1325

ตอนแรกก็คิดว่านางเอกจะไม่ชอบแนวนี้ไปๆมาๆนางเอกชอบโชว์ซะงั้น นางเอกความจำจะกลับมาไหมนะจะได้รู้ว่ามาติดอยู่ที่ห้องนี้ได้ยังไง หรือนางสมหวังกับความรักแล้วจะไปเกิดใหม่

nowhereman

นั่นเป็นการ์ดกับดักหรือเปล่าครับ  แต่ช่องสุดท้าย น่าสงสัยแฮะ หรือว่านางเอกกำลังจะไปภพต่อไปแล้ว เพราะสมหวังหมดห่วงแล้ว

yopern

ทิ้งตอนสุดท้ายไว้ให้คิดหนักเลยนะครับ พากันลุ้นแน่ๆว่าสุดท้ายจะมีดราม่าหรือเปล่า แต่ผมไม่อยากให้มีอะไรเลยนะ
จบแบบฟินๆกันไป จบแบการจากลามันเศร้าครับ

oakvanilla

เดี๋ยวนะมาแนวเอ้าดอร์หรอ แปลกนี้นะผมชอบตื่นเต้นดีอะ

แต่ตอนจบนี้กลัวจบแบบดาร์คจัง

เทียนปู้ซื่อกั๋ว