ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าของกะหรี่มืออาชีพ - เจนนี่ ตอนที่ 2

เริ่มโดย asuran, มกราคม 25, 2019, 04:57:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

asuran

สวัสดีค่ะเพื่อน เจนนี่เองค่ะ ดีใจมากเลยที่การบ้านฉบับแรกเพื่อนๆชอบกันนะคะ คุ้มกับที่เจนนี่เจ็บตูดไปหลายวัน ช่วงนี้เห็นข่าวเรื่องฝุ่นละออง เพื่อนๆก็ดูแลสุขภาพกันหน่อยนะคะ จะได้มีแรงมาใช้บริการเจนนี่และเพื่อนกะหรี่ของเจนนี่

ต่อนะคะ การบ้านฉบับนี้อาจจะไม่ดุเดือดเลือดพล่าน ดิบเถื่อนเหมือนครั้งที่แล้ว (จริงๆเจนนี่เคยโดนเถื่อนกว่านั้นอีกค่ะ) แต่ก็เป็นประสบการณ์แปลกใหม่ "เฉียดคุก" เอ๊ะรึเปล่า สำหรับเจนนี่ที่อยากมาเล่าให้อ่านกันค่ะ

การบ้านรอบนี้เริ่มที่ว่า ลูกค้าประจำของเจนนี่คนหนึ่ง (ซึ่งไม่ใช้เฮียคนที่แล้วนะคะ เพอิญเจนนี่มี FC หลายคน) มาขึ้นงานกับเจนนี่หลายรอบและ แต่ลูกค้าท่านนี้ไม่ค่อยได้เย็ดเจนนี่หรอกค่ะ ส่วนมากลุงแกจะมาปรับทุกข์กับเจนนี่มากกว่าค่ะ ซึ่งก็เป็นเรื่องทุกข์ใจของคนมีเงิน เจนนี่เองไม่ได้มีเงิน ก็เลยไม่รู้จะให้คำแนะนำอะไรนอกจากนั่งฟังปัญหาชีวิตที่แกเล่า กอดแกบ้าง ให้กำลังใจแกตามสมควร เห็นมั้ยค่ะว่า อาชีพกะหรี่มันก็คล้ายๆกับนักจิตวิยาทานี่แหละ ถ้าตัดเรื่องแก้ผ้าและเย็ดออกไปนะ

มารอบนี้ลุงแกก็มาบ่นเรื่องชีวิตให้ฟังเหมือนเดิม เจนนี่ก็ตั้งใจฟังเหมือนเดิม โดยที่ไม่รู้จะแนะนำอะไรให้ลุงแกดีเหมือนเดิม จนมาถึงตอนที่ลุงแกพูดถึงปัญหาของหลานชาย...

ลุงแกบอกว่าแกมีหลานชายย้ายมาเรียนที่ โรงเรียนชายล้วนชื่อดังในกรุงเทพ แกกับเมียไม่มีลูก ก็เลยให้มาอยู่ด้วย ตอนแรกก็เป็นเด็กดีตั้งใจเรียน ดูไม่มีอะไรผิดปกติ แต่พอมาอยู่ได้ปีกว่าๆ แกก็เริ่มสังเกตว่า หลานแกกลับจากเรียนก็ชอบหมกอยู่ในห้อง ติดโทรศัพท์มาก จนแกเกิดสงสัยเลยแอบเช็คโทรศัพท์ ปรากฏว่าหลานชายแกดูหนังโป๊บนมือถือ ดูหลายเว็บ แต่แกมองว่าเป็นเรื่องปกติของผู้ชาย แถวเรียนชายล้วนอีกต้องมีดูกันบ้าง แต่...

ลุงแกจับได้ว่าหลานชายแอบดูเมียแกอาบน้ำ (สำหรับเพื่อนๆที่ต่อมเผือกเริ่มทำงาน เจนนี่ขอบอกนะคะว่า เจนนี่ไม่ได้ถามลุงว่าลุงไปจับว่าหลานแอบดูได้อย่างไร) แกก็เลยมองว่าแย่แน่ เพราะก่อนหน้านี้แกเห็นหลานชายชอบมาอยู่ใกล้ๆเมียแก เวลาที่หลานไม่ดูหนังโป๊ในห้อง พอมาเห็นแบบนี้แกเลยกังวลมาก ว่าหลานจะหมกมุ่นเรื่องเพศจนไปทำอะไรไม่ดี ไม่รู้จะช่วยหลานอย่างไรดี เจนนี่ฟังเสร็จรีบตอบแบบไม่คิดเลยคะ

"ลุง...อย่าคิดมาก เด็กมันเงี่ยน ยิ่งเรียนโรงเรียนชายล้วนอีก สมัยนี้หนังโป๊มันเยอะ เด็กมันดูแล้วมันก็อยาก เดี๋ยวได้เย็ดแล้วก็ดีเอง"  ถ้าเป็นเรื่องปัญหาชีวิตคนรวยนี่เจนนี่ไปไม่เป็นค่ะ แต่ถ้าเป็นเรื่องเพศศึกษานี่ เจนนี่ตอบได้ทันทีค่ะ แต่เพื่อนๆค่ะ รู้มั้ยว่าเด็กบ้านนอกนี่ แทบไม่มีปัญหาเรื่องหมกมุ่นทางเพศเลยค่ะ เพราะอะไรเหรอค่ะ เพราะที่บ้านนอกได้เย็ดกันง่ายค่ะ อย่างเด็กๆที่หมู่บ้านเจนนี่ ชอบเล่นสนุก อาบน้ำในลำธารเห็นหีเห็นควยตั้งแต่เด็กๆ พอโตๆหน่อย ก็เย็ดกันและ ทีนี้พอได้เย็ดแล้ว ได้รู้แล้ว มันก็ไม่เก็บมาคิดมาหมกมุ่นค่ะ ไม่เหมือนเด็กกรุงเทพ ที่ต่างคนต่างอยู่ ไม่ได้ออกมาเล่นกับเพื่อนๆวัยเดียวกัน มันก็ไม่แปลกที่จะหมกมุ่นสิคะ พอลุงแกฟังเสร็จแกก็ถามกลับมาทันทีเลยว่า

"งั้น ให้หลานมาขึ้นครูกับเจนนี่ได้มั้ย"

"เอ่อจะดีหรือค่ะ เจนนี่ว่าหลานของลุงเค้าน่าจะชอบ กะหรี่วัยรุ่น ขาวๆ หุ่นดีๆ เหมือนดารา AV มากกว่านะคะ" จู่ๆมาถามกันแบบนี้ เจนนี่ก็ตกใจสิคะ ปกติเจนนี่เย็ดแต่กับคนแก่ๆ จะให้มาเปิดซิงเด็กแบบนี้ แถมเจนนี่ไม่ใช่ครูเพศศึกษาด้วย ไม่ค่อยมั่นใจเท่าไหร่ค่ะ กลัวว่าเด็กจะไม่ชอบ

"โหยคิดมากเกิน...เด็กๆแบบนี้ แค่มีหีให้เย็ดมันก็เอาหมดแหละ" พูดจบลุงก็เสนอค่าจ้างที่เป็นเรทรับงานนอกลูกค้าประจำให้เจนนี่เลย (แอบอิจฉาหลานแทนนะเนี่ยมีลุงเปย์ขนาดนี้) ดูลุงตั้งใจแบบนี้เจนนี่ก็ตอบตกลงรับงานค่ะ ลุงแกก็เลยตกลงเวลาสถานที่ ให้เป็นที่คอนโดที่ลุงซื้อเก็บไว้แต่ตอนนี้ไม่มีคนเช่าค่ะ ตอนนั้นเจนนี่ก็รับคำแกไปโดยไม่ได้ถามแกเลยว่า ทำไมไม่พาหลานมาที่ออน หรือไปม่านรูด แต่เดี๋ยวเพื่อนๆก็จะได้รู้คำตอบแล้วค่ะ

ตัดมาที่วันงานเลยนะคะ เจนนี่ก็ขับรถไปที่คอนโดของลุงซึ่งแกรออยู่ข้างล่างแล้ว พอทักทายกันเสร็จก็รับเงินค่าจ้าง แล้วลุงก็พาขึ้นไปที่ห้องที่อยู่ชั้นบน แกบอกว่าหลานแกรออยู่ในห้องเรียบร้อยและกำชับเจนนี่ให้ดูแลหลานดีๆ เจนนี่เก่งอยู่แล้ว พี่เชื่อใจเจนนี่ ถ้าหลานถูกใจจะมีทิปเพิ่มให้อีก แหมรักหลานจังนะคะลุง แบบนี้ต้องบริการให้ดีค่ะ เจนนี่เปิดประตูเข้าห้องด้วยความมั่นใจเต็มเปี่ยม แต่พอได้เห็นหลานของลูกค้าแล้วมันก็......

เด็ก...เด็กมากกก...ดูผ่านๆนี่ น่าจะประถมได้เลยมั้ง เด็กมันเห็นเจนนี่ก็รีบลุกขึ้นจากเตียงเดินมาหาเจนนี่เลยค่ะ น้องเค้าสูงประมาณนมเจนนี่เองมั้ง ทั้งเจนนี่ ทั้งเด็กก็ต่างตกใจ เราเลยมานั่งบนเตียงทำความรู้จักกัน เลยถามน้องเค้าตรงๆว่าอายุเท่าไหร่ เรียนอยู่ชั้นไหนแล้ว น้องเค้าบอกเลยคะว่า 10 ขวบ เรียนอยู่ชั้น ป.4 เจนนี่ได้ฟังก็เกือบเป็นลมค่ะ ไม่คิดว่าจะเด็กขนาดนี้ เข้าใจแล้วว่าทำไมลุงถึงไม่พามาที่ร้าน หรือนัดที่ม่านรูด เพราะคืนพาเด็กอายุแค่นี้เข้าไปก็โดนจับสิคะ นี่เจนนี่ก็มีสิทธิโดนข้อหาพรากผู้เยาว์ได้นะเนี่ย ว้ายตายแล้วๆ วันนี้จะต้องมาเย็ดกับเด็กประถมรึเนี่ย แต่รับเงินมาแล้ว กะหรี่มืออาชีพแบบเจนนี่ก็ต้องทำงานให้สำเร็จค่ะ เจนนี่พร้อมจะเริ่มงานแล้ว แต่ว่า...

น้องเค้า...เงียบค่ะ นั่งบนเตียงตัวแข็ง ไม่พูดไม่จา แอร้ยยย...เจอแบบนี้ ยอมรับเลยค่ะว่า เจนนี่หวั่นใจมาก ไม่รู้ว่าน้องเค้าจะรู้มั้ยว่าวันนี้มาทำอะไร ก็เลยต้องทำความเข้าใจกันก่อนค่ะ เจนนี่เลยถามน้องเค้าว่า "วันนี้เรามาทำอะไรกันจ้ะ" ถ้าเจนนี่เป็นครูประถมคงพูดประมาณว่า "เด็กๆวันนี้เรามาเรียนอะไรกันจ้ะ" แต่เจนนี่เป็นกะหรี่ค่ะ เจนนี่เลยเขยิบไปนั่งใกล้ๆน้อง เอานมไปเบียดน้องเค้าหน่อย น้องเค้าก็ยังไม่ยอมตอบค่ะ แต่สายตานี่มองมาที่นมเจนนี่ ที่มีเสื้อสายเดี่ยวปิดอยู่ จ้องใหญ่เลยค่ะ

ได้การและเจนนี่เลยยั่วอีก ปลดสายเดี่ยวทั้งสองเส้นลงช้าๆ แต่ยังไม่ให้เห็นยกทรงนะ น้องเค้าก็ยิ่งมองค่ะ เจนนี่ก็ค่อยๆปลดเสื้อนอกลง น้องเค้าก็ยิ่งจ้องจนตาแทบทะลัก ยั่วเด็กนี่สนุกเหมือนกันค่ะ แต่น้องก็ยังไม่ตอบค่ะว่าวันนี้มาทำอะไร เจนนี่เลยทำท่าจะใส่เสื้อคืน น้องเค้าก็รีบตอบมาเลยว่า "มาเย็ดครับ" ว้าย เด็กสมัยนี้เรียนรู้เร็วนะคะ อายุแค่นี้รู้จักคำว่าเย็ดและ สมัยเจนนี่ นี่ต้องเป็นม.ต้นโน่นกว่าจะรู้จักคำว่าหีควย เจนนี่ก็แกล้งทำเป็นไม่ได้ยินขอให้น้องเค้าตอบอีกรอบ น้องเค้าก็อายมาก ก่อนจะพูด ย..เย็ดครับ แอร้ยยย...น่ารักที่สุด แบบนี้ต้องให้รางวัล เจนนี่ถอดเสื้อนอกออกค่ะ ขอบอกว่ายังไม่ถันจะได้ถอดยกทรง น้องเค้าจากตอนแรกนั่งนิ่งๆ ก็ถลาเข้ามา เอาหน้ามาซุกนมเจนนี่ มือไม้สะเปะสะปะไปทั่วทั้งนมทั้งตูดของเจนนี่ ดูถ้าน้องคงอยากจับนมเจนนี่มากแต่ปลดยกทรงไม่เป็น น้องเลยพยายามเอามือยัดเข้ามาในยกทรงเจนนี่ เห็นน้องลุ่มล่ามหื่นจัดแบบนี้ บอกตรงๆนะคะ เจนนี่รู้สึกดีใจมาก เพราะลูกค้ามีอายุบางรายของเจนนี่นะ ขนาดแหกหี แหกตูดให้ดู ควยมันยังเหี่ยวอยู่เลยค่ะ ไม่ได้อยากนินทาลูกค้านะ แต่นี่น้องเค้าเห็นแค่ยกทรงยังเงี่ยนขนาดนี้ โคตรดีใจอะ

เจนนี่เห็นน้องง่วนอยู่กับนมของเจนนี่นานเหลือเกิน สงสัยไม่รู้จะไปไงต่อ ต้องช่วยซะหน่อย เจนนี่จึงดันหัวน้องเค้าให้ออกจากนม แล้วประครองหน้าให้มาสบตากับเจนนี่ เจนนี่ส่งสายตายั่วยวนก่อนที่จะประกบจูบ [ขอบอกว่าปากน้องเค้านุ่มมาก] ส่วนมือก็ค่อยปลดกางเกงน้องออก แล้วชักควยให้เบาๆ ควยเด็กๆของน้องถึงจะยังเล็กอยู่ แต่แข็งใช้ได้เลย จริงๆที่เจนนี่ทำนี่เป็น เสตปเล้าโลมพื้นฐานเลยนะคะ แต่น้องโดนไปแค่นี้กับชักดิ้นชักงอ ตัวเกร็งใหญ่ น่ารักที่สุด

สงสัยรสจูบเจนนี่คงจะเสียวเกินไป เจนนี่เลยถอนปากออกมา ได้มีโอกาสเห็นควยเด็ก 10 ขวบซะที แม่เจ้า!!! ควยเกลี้ยงเกลาไม่มีขนหมอยซักเส้น แถมหัวยังไม่เปิดอยู่อีก ลุงไม่ได้โกหกแน่นอนว่าวันนี้เจนนี่จะได้เปิดบริสุทธ์ควยเด็ก ใจจริงเจนนี่ก็อยากจับควยน้องเค้ายัดเข้าหีเลยนะคะ แต่เห็นน้องเข้าเงี่ยนแบบนี้ต้องช่วยให้สงบลงหน่อย เจนนี่เลยใช้มือช่วยต่อ ไม่นานน้องเค้าก็เสร็จตัวเกร็งฉีดน้ำออกมา ครั้งแรกเลยนะที่เจนนี่ได้เห็นน้ำเงี่ยนเด็ก ขอบอกว่า น้ำใสมากกก ไม่มีตัวขาวๆเลย กลิ่นคาวก็ไม่มี แถมเจนนี่ลองเอาที่ติดตามมือมาชิม ก็ไม่มีรสคาวอีก ใสๆหนืดๆแบบนี้ เห็นทีให้เย็ดสดแตกในดีกว่าค่ะ เพราะควยน้องเค้าเล็กเกินไม่รู้จะใส่ถุงให้อย่างไร

แต่ก่อนที่จะถึงเวลาเสียตัว ขอแกล้งเด็กน้อยอีกซักครั้งเถอะค่ะ เจนนี่เลยทำเป็นแต่งตัวเตรียมกลับ น้องเค้าที่เพิ่งเสร็จหมาดๆมัวแต่นั่งฟินอยู่บนเตียงจนไม่ได้สังเกตอะไร จนพอเจนนี่แต่งตัวเสร็จเดินไปที่ประตู น้องเค้าก็ตกใจ ร้องถามเจนนี่ว่าทำไมจะกลับแล้วยังไม่ได้เย็ดกันเลย เจนนี่เลยตอบว่าก็พี่ใช้มือช่วยให้น้องน้ำแตกแล้ว เสร็จงานแล้วก็ต้องกลับสิ พอน้องเค้าได้ฟังก็โวยวายใหญ่ ตามประสาลูกคนรวย ไม่ยอมๆ จะเอาๆ [เอาเจนนี่นะ] เจนนี่ยิ่งเห็นก็ยิ่งชอบเลยแกล้งต่อ แต่พอน้องเค้าจะร้องไห้เจนนี่เลยต้องหยุด

ต้องบอกน้องไปว่า ล้อเล่นน้า โอ๋ๆ คุณลุงจ้างพี่มาให้น้องขึ้นครูพี่ก็ต้องอยู่จนกว่าน้องจะพอใจสิจ้ะ กลับมาคิดดูก็ไม่เข้าใจตัวเองว่าตอนนั้นพูดแบบนี้ไปได้อย่างไร แต่ในระหว่างที่พูดเจนนี่ก็ถอดเสื้อผ้าออกทีละชิ้นๆจนตัวเปล่า พอน้องเค้าเห็นร่างเปลือยของเจนนี่เท่านั้นแหละ น้องก็รีบเข้ามากอดเจนนี่ เอามือจับโน่นจับนี่ใหญ่ จนกระทั้งไปจับที่รูหี เจนนี่ต้องร้องซี๊ดดด ออกมาเบาๆ ก็แหมเจนนี่มีอารมณ์ตั้งแต่เห็นน้องเค้าเสียวมากตอนเจนนี่ใช้มือช่วยแล้วนี่คะ พอโดนล้วงหีมันก็เริ่มเงี่ยนสิ แถมควยน้องเค้าก็กลับมาแข็งดันต้นขาเจนนี่และ

เจนนี่ให้น้องเค้านอนหงายที่เตียง แล้วไปขึ้นคร่อมน้องเค้าเตรียมขึ้นครูโดยเจนนี่เป็นฝ่ายขึ้นให้ เจนนี่จับควยแท่งเล็กๆเขี่ยไปมาที่เม็ดแต๊ดกระตุ้นอารมณ์ น้องก็มองควยตัวเองตาไม่กระพิบ ตื่นเต้นสุดๆ ที่ควยจะได้เย็ดหี และแล้วเจนนี่ก็พูดประโยคที่เจนนี่ยังจำได้ดี "วันนี้น้องจะได้เป็นผู้ชายแล้วนะคะ" สิ้นเสียงเจนนี่ก็กดสะโพกลงไปเปิดซิงควยเด็ก ลำควยแท่งเล็กๆเข้าไปในรูหีเจนนี่ได้ง่ายมากค่ะ น้องที่จ้องมองช่วงเวลาเปิดบริสุทธ์ตาไม่กะพริบก็ร้องใหญ่ ตัวสั่นเกร็งยิ่งกว่าเมื่อกี้อีก ยิ่งพอเจนนี่เริ่มโยกเอวเบาๆ น้องเค้าก็ยิ่งร้องค่ะ เจนนี่เห็นแบบนี้ก็คิดว่า ดีจังงานง่ายๆ เดี๋ยวน้องเค้าก็เสร็จและ แต่....

ควยน้องเค้าหดค่ะ เพื่อนๆค่ะอย่าหาว่าเจนนี่โกหกนะค่ะ ว่าเด็กขนาดนี้แถมครั้งแรกอีกจะหดได้อย่างไร เจนนี่ก็คิดแบบนั้น แต่ควยเด็กที่ตอนแรกแข็งมากกลับเหี่ยวลงจนลื่นหลุดจากรูหีเจนนี่ค่ะ เจนนี่และน้องเค้าก็ทั้งตกใจ งุนงงกันทั้งคู่ เราจ้องตากันโดยไม่รู้จะพูดอะไรออกมา จนกระทั่งน้องเอ่ยปากออกมาว่า "รูหีพี่เจนนี่ มันโล่งๆ แฉะๆ ไม่รัดแน่นเหมือนมือเลยครับ"

ฮ่ะ...โล่งๆ แฉะๆ...ชะ...ชิบหายแล้วววว...เพราะอะไรเหรอค่ะ ก็เพราะปัญหาที่เจนนี่แอบคิดไว้ในตอนแรกที่เห็นควยน้องเค้า มันดันเกิดขึ้นนี่นะสิ ขอบอกเพื่อนๆก่อนว่าอย่าคิดว่าเจนนี่หีหลวมนะ แต่ควยน้องเค้ายังเด็กไง แล้วมาเจอหีผู้ใหญ่ของเจนนี่ที่โดนลูกค้าหลายๆท่านเย็ดจนแคมปลิ้นแบบนี้ มันไม่จะไปตอดเทียบกับใช้มือได้ไงหละค่ะ แถมหัวควยน้องไม่เปิดอีกเย็ดหีมันก็ไม่รู้สึกหรอกค่ะ จะบอกว่าลูกค้าบางรายของเจนนี่ที่หัวไม่เปิดนะ เย็ดหีไม่ได้เลยไม่เสียว เย็ดได้ไม่นานก็เหี่ยวจนเจนนี่ต้องใช้มือ หรือปากช่วยให้พอใกล้ๆเสร็จค่อยเอาใส่หี แต่เห็นน้องยังเป็นเด็กและดูตื่นเต้นมาก เลยไม่คิดว่าจะเป็นแบบนี้

พอได้เย็ดแล้วควยหดแบบนี้ น้องเค้าก็เริ่มโวยวายค่ะ เจนนี่ก็อยากจะร่วมโวยวายไปกับน้องเหมือนกัน แต่ถ้าเป็นแบบนั้นเกรงว่างานจะไม่จบ เจนนี่เลยรวมรวมสติ ชวนน้องเค้าคุยว่า วันๆชักว่าวบ่อยมั้ย แล้วชักแบบไหนทำให้พี่ดูหน่อย น้องเค้าก็ดูสงบลงบ้าง พอเจนนี่ได้ฟังคำตอบของน้องเค้าก็เข้าใจเลยค่ะ ก็น้องเค้าเล่นชักว่าวทุกวัน วันละหลายๆรอบค่ะ แถมวิธีชักว่าวคือเอานิ้วมือไปบีบเข้าบีบออกที่หนังหุ้มตรงหัวควยแถนที่จะถอกหนังหุ้มลงมา แหมทำแบบนี้หนังหุ้มมันก็ยืดหมดสิคะ แล้วหัวมันจะไปเปิดได้ไงหละ เฮ้อลุงน่าจะสอนวิธีชักว่าวที่มันถูกต้องให้หน่อยนะคะ

เจนนี่จับควยน้องไป พยายามคิดหาวิธีช่วยน้อง ไม่อยากจบงานแบบนี้ค่ะ รับเงินมาแล้วยังไงเจนนี่ก็ยังอยากให้น้องเค้าได้ขึ้นครูเย็ดหีเจนนี่ให้ได้ แต่...ไอ้ควยเจ้าปัญหานี่สิ หนังหุ้มมันดึงไม่ออกจริงๆ เจนนี่ก็ดึงแล้วดึงอีก จนน้องเค้าเริ่มเจ็บ แต่เจนนี่อยากจะให้หัวควยของน้องมันเปิดให้ได้ ตอนแรกก็ท้อนะแต่พอมามองควยน้องเค้าจริงๆ เจนนี่ก็สังเกตว่าหนังหุ้มของน้องมันจะอ่อนนุ่ม กว่าของผู้ใหญ่ดังนั้นน่าจะเปิดหัวได้อยู่ แต่ลองใช้มือไม่ได้แล้วจะใช้อะไรดีหละ

และแล้วเจนนี่ก็เกิดความคิดบรรเจิดขึ้น เจนนี่เลยสั่งให้น้องเค้าไปนั่งตัวตรงบนเตียง แหกขาให้กว้าง แล้วเจนนี่ก็ไปนั่งระหว่างขาของน้อง ใช่แล้วค่ะเพื่อนๆ เจนนี่ใช้ปากเปิดหัวให้เด็กค่ะ น้องเค้าก็ดูหนังโป๊มาเยอะรู้งาน ยอมให้เจนนี่ดูดควยโดยดี แถมยังทะลึ่ง มาจับหัวเจนนี่โยกขึ้นโยกลงอีก เจนนี่ใช้ลิ้นค่อยๆแซะเข้าไปในหัวควยของน้องแล้วใช้ริมฝีปากดันหนังหุ้มลง ได้ผลค่ะหนังหุ้มมันค่อยๆถกลง แต่น้องบอกว่าเจ็บมาก มันแสบที่หัวควย ไม่ไหวๆ แต่ก็ไม่ดันหัวเจนนี่ออกนะ อดทนน่าดู สงสัยคงอยากเย็ดหีเจนนี่มาก

ด้วยความที่น้องเค้าเจ็บหัวควย เจนนี่เลยต้องค่อยๆใช้ปากเปิดหัวให้น้องเค้าค่ะ เป็นเวลาเกือบชั่วโมงที่เจนนี่ค่อยๆใช้ลิ้นและปากแซะหนังหุ้มควยให้ค่อยๆถอกลง จนในที่สุดเมื่อในจังหวะที่หัวเปิด น้องเค้าคงเสียวมาก เลยร้องลั่นเอามือกดหัวเจนนี่ไว้แล้วแตกเข้ามาในปากเจนนี่เลยค่ะ พอหัวมันเปิด ไม่เคยโดนสัมผัสมาก่อน น้องเค้าคงเสียวมาก เสียวจนควยแข็งอีกรอบในปากเจนนี่เลยค่ะ แข็งแบบนี้พร้อมเย็ดและ

เจนนี่ถอนปากออก ชื่อชมกับผลงานที่เป็นหัวควยเด็กน้อยสีชมพูสดที่เพิ่งถอกออกใหม่ๆ พร้อมที่จะเย็ดแล้วค่ะ เจนนี่บอกน้องเค้าให้ไปนอนหงายบนเตียงเตรียมขึ้นครูอีกครั้ง เจนนี่เป็นฝ่ายขึ้นให้เหมือนเดิม แต่พอรอบนี้พอจับควยเด็กน้อยเข้าหีเจนนี่ น้องเค้าก็กระแทกเอวสวนขึ้นมาพร้อมกับแตกในหีเลยค่ะ เจนนี่ก็แบบ...เอ่อน้องค่ะ เจนนี่อุตส่าห์ใช้ปากเปิดหัวควยให้จนเมื่อยกราม นี่แหย่เข้าหีทีเดียวก็แตกซะแล้ว เฮ้อ...

เจนนี่เอามือลูบหัวน้องเค้าที่ตอนนี้กอดเจนนี่แน่นแถมตัวยังสั่นไปหมด น้องเค้าขอโทษเจนนี่ที่เสร็จเร็วมันเสียวมาก ยังเย็ดเจนนี่ไม่เสร็จเลย เจนนี่ก็ปลอบใจน้องค่ะ ว่าไม่เป็นไรครั้งแรก พักซักหน่อยให้มันแข็งแล้วเย็ดอีกก็ได้ แต่เจนนี่ก็ได้พักแค่แป๊ปเดียวค่ะ เพราะควยน้องเค้าแข็งขึ้นมาอีกรอบเร็วมากทำเอาเจนนี่ตกใจเลยค่ะ ปกติเย็ดกับลูกค้ามากสุดก็ สองน้ำก็หดแล้ว [ยกเว้นลูกค้าบางท่านที่เคยเย็ดตูดเจนนี่ล้วนๆ ห้าน้ำแบบต่อเนื่อง] แต่นี่น้องเค้าบอกหีเจนนี่มันเสียวมากอยากเย็ดอีกเยอะๆ ฟังแบบนี้ก็ชื่นใจค่ะ ต้องจัดให้น้องเค้าซะหน่อย

เจนนี่เย็ดกับน้องต่อโดยรอบนี้น้องเค้าเป็นฝ่ายขึ้นเย็ดบ้าง น้องเค้าจัดแจงท่าทางจะให้เจนนี่โดนเย็ด ท่าโน้นท่านี้ ตามแบบหนังโป๊ที่น้องเค้าดูมา แต่ควยน้องเค้ายังเล็กเลยทำให้เย็ดตามท่านั้นไม่ได้ ไม่ต้องอะไรหรอกค่ะ แค่จะเย็ดท่าหมา ยังลำบากเลยเพราะควยน้องเค้ายังสั้น จนโดนสะโพกเจนนี่ดันควยออกหมด สุดท้ายเจนนี่เลยต้องช่วยโดยใช้ท่านอนหงาย แหกขาออก ให้น้องเค้ากดควยเข้ามาได้ลึกๆ พอจัดควยให้มันถูกที่น้องเค้าก็ได้ใจ เด้งเอวรัวใหญ่เลยค่ะ ซอยได้แป๊ปๆก็น้ำแตก แล้วก็แข็งกลับมาซอยใหม่ แล้วก็น้ำแตกอีก วนไปแบบไม่หยุดพักเลยค่ะ แรงดีจริงๆ น้องเค้าบอกว่า "ไม่ว่ายังไงต้องเย็ดพี่เจนนี่ให้น้ำแตกให้ได้" เจนนี่เห็นความตั้งใจของเด็กขี้เงี่ยนคนนี้ก็เลยปล่อยให้น้องเค้าเย็ดเต็มที่เลยค่ะ

เจนนี่เองจากตอนแรกที่ไม่ได้เสียวอะไรมาก [เหนื่อยมากกว่า] แต่พอโดนน้องซอยควยมารทอน หัวควยแท่งและลำควยเล็ก๐ที่วิ่งเข้าวิ่งออกรูหี มันก็ไปเสียดสีกับแต๊ดเจนนี่ ความเสียวมันก็เพิ่มขึ้นเรื่อยๆ รู้ตัวอีกที เจนนี่ก็ลืมตัวร้องซี๊ดดด ครางแข่งกับน้อง เอามือไปกดเอวน้องเค้าให้กระแทกเข้ามาแรงๆ กดควยเข้ามาลึกๆ น้องเค้าก็ใส่หมดแรงเลยค่ะ แตกแล้ว แตกอีก จนเจนนี่ไม่รู้ว่าน้องน้ำแตกไปกี่น้ำ รู้แค่ว่าน้องเค้าโหมกระเด้าหีเจนนี่จนเหงื่อท่วมตัวเลยค่ะ ทุ่มเทจริงๆ

แล้วในที่สุด เจนนี่ก็น้ำแตกพร้อมๆกับน้องค่ะ หลังจากความพยายามเปิดหัวร่วมชั่วโมง กับโดนเย็ดมาราธอนอีก ในที่สุดเจนนี่ก็โดนเด็ก 10 ขวบ เย็ดจนน้ำแตกได้ พอน้องเค้าได้ยินเจนนี่บอกว่าเสร็จ น้องเค้ารีบถอนควยออก แล้วก้มมาดูหีเจนนี่ใหญ่เลยค่ะ เอาแต่ถามว่า เสร็จยัง? เสร็จแล้วเหรอ? ไหนๆ ไม่เห็นมีน้ำพุ่งออกมาเลย โอ๊ย...ตายๆ สงสัยจะดูหนังโป๊มากไป เจนนี่เลยต้องปรับความเข้าใจให้น้องเค้าว่า ไอ้ที่เวลาเสร็จแล้วน้ำพุ่งนะมันน้ำฉี่

น้องเค้าก็ตกใจกับคำตอบมากค่ะ แต่ก็ยังถามต่ออีกว่า แล้วผมเย็ดเป็นไง? เก่งมั้ย? เสียวมั้ย? หีบานมั้ย? สารพัดสารพันคำถามของเด็กใฝ่รู้ ที่เจนนี่ต้องค่อยๆทยอยตอบ ถึงขนาดที่ว่าเจนนี่ต้องนั่งแบะหีแล้วเบ่งน้ำควยของน้องให้มันไหลออกมา ให้น้องเค้าดูใกล้ๆว่า น้ำที่แตกใส่หีเจนนี่มันเยอะแค่ไหน และหีเจนนี่บานบ้างมั้ย ซึ่งพอเจนนี่ได้สำรวจหีตัวเอง ก็ตกใจเหมือนกันค่ะ ว่าควยเด็ก 10 ขวบมันก็ทำให้หีเจนนี่บานออกมาได้บ้าง แต่ก็นะเล่นโดนน้องเค้ากระหน่ำเย็ดแบบนี้มันก็ต้องมีบานบ้างแหละค่ะ

พอน้องเค้าถามจนพอใจก็ได้เวลาปิดงานค่ะ เจนนี่ก็จัดแจงแต่งตัวให้ตัวเองและให้เด็กน้อย ก่อนออกจากห้องก็ให้โอวาทน้องเค้าหน่อยว่า "อย่าไปดูหนังโป๊มาก ยิ่งดูมันยิ่งเงี่ยน เงี่ยนแล้วก็อย่าไปแอบดูหรือไปหลุดกับใคร ถ้าเงี่ยนจนทนไม่ไหวให้ลุงติดต่อพี่เจนนี่ จะมาแก้เงี่ยนให้" ตรงท้ายนี่แอบขายของค่ะ

สรุปงานเปิดซิงรอบนี้ตอนแรกนึกว่าจะง่าย แต่ก็มีปัญหาหน้างานที่ต้องแก้ไขค่ะ แต่เจนนี่ก็ดีใจนะค่ะที่น้องเค้าดูต้องการเจนนี่มาก ได้กินเด็กอ่อนเฉียดคุกแบบนี้ ก็อร่อยไปอีกแบบค่ะ เพื่อนๆที่อ่านการบ้านฉบับนี้เจนนี่อยากฝากว่าหากใครมีหลานชายก็อย่าให้มันดูหนังโป๊มากนะค่ะ เดี๋ยวจะหมกมุ่นเรื่องเพศ แล้วเวลาเย็ดจริงจะคาดหวังมากไป จนควยหดเย็ดไม่ออกกันนะค่ะ   

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ได้เปิดซิงเด็กสิบขวบ ฟินไปเลยสินะน้องเจนนี่....อิอิ

kaithai

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

devilzoa

โอ้เด็กสมัยนี้ไวแท้ๆ สมัยผมนี่ 14 - 15 ยังถกกระโปรงวิ่งไล่เตะ วิ่งเล่นกันอยุ่เลย

ัuffa555

::Fighto:: มันก็เสี่ยงคุกไปนะครับ 
ขอบคุณที่แบ่งปันนะคร้าบ

hanabombam

jachal

เจนนี่ รับเปิดซิง เด็ก 10ขวบ และสอนให้เสียวสุดๆ

maneenil2535 .

รอมานานมากแล้วเรื่องแบบนี้ ชอบจินตนาการระหว่างสาวสวยกะเด็กชายเลิกมันมีอารมทุกที่ ชอบเรื่องนี้มากเลย ขอบคุนมากนะค้าบบ

samsung014

ยังดีที่เด็กมีแรงทำจนเจนนี่เสร็จนะเนี่ย ไม่งั้นเหนื่อยเปล่าเลย

saturn

p_hart

::HeyHey:: เปิดซิง เด็กน้อย. เด็กมันขี้เงี้ยน เลยเอามันหลายรอบ