ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รสเสียวแม่ค้าสาวที่โรงเรียน

เริ่มโดย Serina Hayakawa, มกราคม 25, 2019, 07:16:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Serina Hayakawa

เรื่องที่จะเล่าเป็นเรื่องที่เกิดขึ้นเมื่อไม่กี่ปีที่ผ่านมา สมัยนั้นผมยังเรียนอยู่ชั้นม.5ที่โรงเรียนแห่งหนึ่งในจังหวัดนครปฐม ด้วยความที่เป็นวัยที่ฮอร์โมนกำลังพุ่งพล่านบวกกับความอยากรู้อยากเห็นในเรื่องเพศจึงทำให้ผมมีประสบการณ์ในการเย็ดผู้หญิงอยู่พอตัวแต่ก็ไม่ได้มากมายอะไร ส่วนใหญ่ก็จะเป็นเพื่อนผู้หญิงในห้องที่เป็นตัวจัดๆที่ต้องการเก็บแต้มผู้ชาย ผมเองก็เป็นหนึ่งในนั้นที่เป็นแต้มให้พวกเธอได้เก็บ และทุกครั้งที่มีอะไรกับพวกเธอก็จะใส่ถุงยางตลอด เพราะพวกเธอเองก็คงจะกลัวท้องตอนเรียนเหมือนกัน เย็ดกันเสร็จก็เลิกลากันไปโดยที่ไม่ต้องมาสานอะไรกันต่อ

ในโรงเรียนนอกจากนักเรียนหญิงที่ผมสนใจก็มีอีกคนที่ผมเล็งไว้ เธอเป็นแม่ค้าขายของในโรงอาหารของโรงเรียน เธอชื่อ"ฝ้าย"ครับ พี่ฝ้ายอายุก็น่าจะประมาณ25ปีได้ครับ เธอเป็นน่ารักผิวขาวหุ่นกำลังดี และที่สำคัญหน้าอกของเธอใหญ่พอตัวเลยครับ เธอเปิดร้านขายขนมและเครื่องดื่มในโรงอาหาร เธอเปิดร้านมาได้ 3 เดือนแล้วครับ ช่วงพักเที่ยงหลังจากกินข้าวเสร็จผมกับเพื่อนๆก็มักจะไปซื้อของที่ร้านของพี่ฝ้ายอยู่เป็นประจำ พี่ฝ้ายคนคุยเก่งและอัธยาศัยดีครับจึงทำให้ผมกล้าคุยเล่นกับเธอ และด้วยความที่ผมไปซื้อของที่ร้านเธอบ่อยๆจึงทำให้ผมค่อนข้างสนิทกับเธอและในใจก็นึกอยากจะเย็ดกับเธอเช่นกัน

ช่วงหลังๆมานี้ผมไม่ได้ค่อยมีอะไรกับคนอื่น พวกเด็กนักเรียนที่ล่าแต้มก็เลิกให้ความสนใจผมและไปเย็ดกับคนอื่นแทน ผมเลยต้องชักว่าวเวลาเงี่ยนและช่วงเวลาที่ชักว่าวผมก็จะจินตราการถึงพี่ฝ้ายว่าได้เย็ดกับเธอ ได้ดูดนมใหญ่ของเธอ พอจินตนาการจนได้ที่ น้ำก็แตกคามือ ทำอย่างนี้อยู่เป็นประจำ ในใจก็คิดว่าจะต้องจีบเธอให้ได้ จะมีผัวหรือป่าวนั้นก็ยังไม่แน่ใจเพราะผมไม่เคยถามเรื่องนี้กับเธอ และถ้ามัวแต่ปล่อยไว้อย่างนี้ มีหวังคงจะต้องชักว่าวอยู่อย่างเดียวแน่นอน

ผมยังคงไปซื้อขนมร้านเธออยู่เป็นประจำและพยายามชวนเธอคุยบ่อยๆ ผมถามพี่ฝ้ายว่ามีแฟนหรือยัง เธอก็ยิ้มนิดๆและบอกผมว่ามีแล้วแถมยังมีลูกด้วยกันอีก1คน อายุยังไม่ถึง1ขวบเลย ผมอึ้งอยู่พักบวกกับความเสียดายที่ตอนแรกคิดว่าเธอยังโสด ที่ไหนได้เธอมีลูกมีผัวแล้ว แต่ถึงจะมีลูกแล้วแต่หุ่นของเธอยังดีอยู่เลย ทรวดทรงองเอวก็ดี นมก็ดูใหญ่จนสาวโสดยังต้องอาย แต่ในเมื่อเธอมีลูกมีผัวแล้วก็คงไม่เป็นไร ถ้าคิดจะเย็ดแล้วก็คงต้องลองดูสักตั้ง เผื่อจะได้มีโอกาส ถือซะว่าเป็นกำไรหลังการซื้อ

ช่วงเวลาพักผมมักจะแอบไปซื้อของร้านเธอคนเดียวเพราะไม่อยากจะให้เพื่อนของผมรู้ และช่วงที่ร้านของเธอไม่ค่อยมีคนผมก็จะชวนเธอคุยเล่น มีบางครั้งผมผมก็แกล้งจับมือเธอ เธอตีมือผมเบาๆพร้อมกับบอกว่าผมคิดจะแต๊ะอั๋งเธอเหรอ ผมก็บอกว่ามือพี่ฝ้ายนุ่มน่าจับ พอพี่ฝ้ายได้ยินก็ยิ้มหน้าแดง ผมทำแบบนี้อยู่เป็นประจำเผื่อว่าเธอจะแอบคิดอะไรกับผมบ้าง จนมาวันหนึ่งในร้านพี่ฝ้ายยังไม่มีคน ผมมาซื้อขนมที่ร้านเธอ พี่ฝ้ายถามผมว่าจะกินอะไรเหรอ ผมบอกว่าอยากกินนม พี่ฝ้ายบอกว่านมอยู่ในตู้แช่ด้านซ้าย มีทั้งนมเปรียว นมช็อคโกแล็ต เลือกเอาได้เลย คราวนี้เลยแกล้งพูดไปว่าอยากกินนมพี่ฝ้ายมากกว่า พี่ฝ้ายนั่งอึ้งเงียบอยู่ ผมเห็นเธอนั่งเงียบไม่พูดอะไร ผมคิดว่าเธอคงจะโกรธผม ผมจึงเลยขอโทษเธอที่พูดทะลึ่งออกไป หลังจากเธอได้ยินผมขอโทษ เธอก็ยังคงนั่งนิ่ง แต่สักพักเธอก็ถามผมว่า"อยากกินนมของพี่จริงเหรอ" พอได้ยินแบบนี้แล้ว ผมไปไม่เป็นเลยและก็ตอบไปว่า"อยากกินครับ" พี่ฝ้ายบอกว่า"หลัง5โมงเย็น มาหาพี่ที่ร้าน"

ผมตกลงตามที่พี่ฝ้ายบอกพร้อมกับหัวใจที่เต้นแรงเพราะไม่คิดไม่ฝันว่าเธอจะพูดแบบนี้ หลังจากนั้นเวลา5โมงเย็น โรงเรียนเลิกและเด็กนักเรียนก็กลับบ้านกันหมดแล้ว ส่วนร้านคาก็ปิดหมดแล้ว เหลือก็แค่ร้านพี่ฝ้ายที่กำลังจะปิด ผมมาหาเธอตามที่เธอได้บอกเอาไว้ เธอมองรอบๆร้านแล้วไม่มีใคร จากนั้นเธอก็ปิดร้านและพาผมไปในห้องน้ำโรงอาหาร ผมกับพี่ฝ้ายเข้าไปในห้องน้ำพร้อมกับล็อคประตูเอาไว้ ผมถามพี่ฝ้ายว่าจะทำอะไรเหรอครับ พี่ฝ้ายบอกว่าก็จะให้ทำอย่างที่ผมบอกไปก่อนหน้านี้ พี่ฝ้ายถามผมว่าอยากกินนมแน่นะ ผมบอกว่า"ก็อยากกินนะครับ แต่ที่นี่จะดีเหรอครับ เดี๋ยวมีคนมาเห็น มีหวังเป็นเรื่องแน่ๆ" พี่ฝ้ายบอกว่าไม่มีใครเห็นหรอกเพราะเธอปิดเป็นร้านสุดท้ายประจำและทุกๆครั้งก็จะมีคนกลับกันหมดแล้ว ที่จะเหลืออยู่ก็มีแต่เธอกับผมในตอนนี้

พี่ฝ้ายเธอเปิดฉากก่อนทันที เธอจูบปากผมพร้อมกับเอาลิ้นแยงเข้ามา ส่วนผมก็จัดการตอบโต้ทันทีครับ ผมกับพี่ฝ้ายดูดปากแลกลิ้นกันไปมา มือผมเอื้อมไปจับหน้าอกพี่ฝ้ายพร้อมกับขยำไปมา นมของเธอใหญ่และนุ่มมือมากๆ ผมขยำอย่างสนุกมือ ผมจัดการถอดเสื้อยือเธอออกจนเห็นหน้าอกขนาดใหญ่กำลังดีที่มียกทรงสีขาวห่อหุ้มเอาไว้ ผมเอามือดันเสื้อยกทรงเธอขึ้นมาจนเห็นหน้าอกของพี่ฝ้ายเต็มๆตา นมของเธอใหญ่และขาวมากๆแถมยังดูเต่งตึงพอใช้ได้ ขนาดหัวนมเท่านิ้วก้อย สีออกน้ำตาลอ่อนๆ พี่ฝ้ายบอกผมว่า"อยากกินนมพี่ไม่ใช่เหรอ กินได้เลย" ว่าแล้วผมก็จัดการดูดทันทีครับ ทั้งดูดทั้งเค้นจนพี่ฝ้ายเริ่มครางเบาๆ พี่ฝ้ายบอกให้ผมดูดแรงๆพร้อมกับเอามือบีบนมของตัวเองด้วย ว่าแล้วสิ่งที่ไม่คาดฝันก็เกิดขึ้นเพราะได้มีน้ำนมไหลออกมาจากเต้านมของเธอและไหลออกมาพอสมควร ยิ่งบีบก็ยิ่งไหล ผมแปลกใจเพราะไม่เคยได้ลิ้มลองน้ำนมมาก่อน เคยลองก็ตอนเป็นทารกแต่ตอนนั้นก็ยังไม่รู้เรื่องอะไร พี่ฝ้ายบอกผมว่า"นมพี่ไหลออกมาแล้ว กินเข้าไปซิ อยากกินไม่ใช่เหรอ" ว่าแล้วผมก็จัดการดูดต่อทันที รสชาติน้ำนมของพี่ฝ้ายออกคาวนิดๆแต่ก็พอดูดได้ ผมดูดอย่างเอร็ดอร่อยๆ ทั้งดูดทั้งเลีย ยิ่งดูดก็ยิ่งมีน้ำนมไหลออกมา

ด้วยความสงสัยก็เลยถามพี่ฝ้ายว่าทำไมยังมีน้ำนมไหลอยู่ เธอบอกผมว่าลูกของเธอเพิ่งจะ5เดือนเองและยังกินนมเธออยู่ อีกอย่างถ้าเธอมีอารมณ์ทางเพศร่างกายก็ยิ่งสร้างน้ำนมขึ้นมาอีก พอฟังเสร็จผมก็ยังคงดูดนมเธอต่อไปเรื่อยๆ คราวนี้ควยผมเริ่มแข็งขึ้นมาแล้ว ผมเอามือล้วงไปในกางเกงของเธอพร้อมกับเขี่ยไปมา พี่ฝ้ายโดนทั้งดูดนมทั้งล้วงหีก็เริ่มมีอาการเสียว ผมถามพี่ฝ้ายว่าขอเย็ดได้ป่าวครับ ผมเงี่ยนแล้ว พี่ฝ้ายพยักหน้า ผมจัดการถอดชุดนักเรียนออกทันที ส่วนพี่ฝ้ายก็ถอดกางเกงออกจนหมด พี่ฝ้ายบอกผมว่าให้รีบๆทำนะ เดี๋ยวจะมืดซะก่อน เธอต้องรีบกลับบ้าน เดี๋ยวผัวเธอจะสงสัยเอา

ผมตอบตกลง จากนั้นผมก็ให้พี่ฝ้ายนั่งตรงชักโครก ผมทั้งจูบทั้งไซร้พี่ฝ้ายไปมาพร้อมกับเอานิ้วแหย่หีเธอไปด้วย พอหีเธอเริ่มเยิ้มแล้ว ผมก็ค่อยๆเอาควยเสียบเข้าไปในหีเธอทันที พอเข้าไปจนมิดลำแล้วก็สัมผัสได้เลยว่าข้างในรูหีของเธอมันอุ่นมากๆ และนี่เป็นครั้งแรกที่ผมมีอะไรกับผู้หญิงโดยไม่ได้ใส่ถุงยาง ผมค่อยๆซอยไปเรื่อยๆเพราะมันเสียวมากๆ เสียวในแบบเนื้อกับเนื้อมาสัมผัสกันโดยตรง ผมเอามือขยำนมเธอไปด้วยจนน้ำนมของเธอก็ยังไหลออกมา เธอบอกให้ผมดูดกินไปด้วย จะได้ไม่เสียของ ผมทั้งซอยทั้งกระเด้าและดูดนมเธอไปด้วย เธอบอกผมว่าเธอเสียวมากๆ เธอไม่ได้โดนผัวเย็ดมานานแล้ว ตั้งแต่เธอคลอดลูกออกมาแทบจะนับครั้งได้เลยที่โดนผัวเธอเย็ด และยิ่งครั้งนี้ได้โดนผมที่ยังเป็นเด็กนักเรียนอายุก็แค่16ปีเย็ดอีก เธอก็ยิ่งเสียวขึ้นไปอีกเพราะเป็นครั้งแรกที่โดนเด็กอายุน้อยกว่าเย็ด เธอบอกว่ามีผมคนเดียวที่กล้าคุยเล่นแบบนี้ เธอเองซึ่งมีความเงี่ยนที่ไม่ได้โดนผัวเย็ดมานานก็เลยตอบสนองให้ทันที

ผมทั้งเย็ดทั้งซอยได้สักพัก ผมก็ให้เธอเปลี่ยนท่า คราวนี้ผมให้ยืนหน้าพิงข้างฝา ส่วนผมอยู่ข้างหลัง ผมเอาควยเสียบหีเธอจากด้านหลังทันที ผมทั้งซอยทั้งกระแทกไปอย่างไม่ยั้ง เสียงซอยดังป้าบๆๆๆๆๆสนั่นในห้องน้ำ ส่วนพี่ฝ้ายก็ครางไปมาด้วยความเสียว ผมเอามือบีบเค้นนมเธอไปด้วยจนน้ำนมไหลหยดลงเต็มพื้นไปหมด มันเป็นอะไรที่สยิวสุดๆที่ได้เย็ดกับเธอ ผมกระแทกรูหีเธอจนเริ่มจะไม่ไหวแล้วเพราะมันเสียวไปหมด ส่วนพี่ฝ้ายเองเธอก็บอกผมว่าใกล้เสร็จแล้วเหมือนกัน ผมถามพี่ฝ้ายว่าขอแตกในได้ป่าวเพราะผมไม่เคยได้แตกในใส่ใครเลย พี่ฝ้ายบอกผมว่า"แล้วแต่ผมเลย" ผมจัดการซอยแบบไม่ยั้งจนในที่สุดก็ปลดปล่อยความเสียวออกมา ผมฉีดน้ำควยใส่เข้าไปในรูหีเธอเต็มๆ ผมกอดเธอจากด้านหลังเอาไว้แน่น ในที่สุดผมกับพี่ฝ้ายก็เสร็จสมอารามณ์หมาย เธอบอกผมว่าเธอมีความสุขมากๆและสัมผัสถึงน้ำควยของผมที่ฉีดเข้าไปในมดลูกของเธอ

จากนั้นผมกับพี่ฝ้ายก็จัดการใส่เสื้อผ้าจนเรียบร้อย ผมค่อยเปิดประตูห้องน้ำออกมาและก็ไม่เห็นว่ามีใครอยู่ ผมก็เลยให้เธอออกตามมา พี่ฝ้ายจูบสั่งลาผมก็ที่เธอจะขับรถกลับบ้านไปหาสามีและลูก หลังจากนั้นผมกับพี่ฝ้ายก็แอบเย็ดกันบ่อย และที่สำคัญผมจะดูดนมของเธอเป็นประจำเพราะเธอยังคงมีน้ำนมให้ผมดูด ผมติดใจในรสชาติของน้ำนมเธอ บางครั้งผมก็แอบโดดเรียนเพื่อไปดูดนมให้เธอเวลาเต้ามันคัด พอมีอารมณ์ก็หาโอกาสเย็ดกัน ผมทำแบบอยู่เป็นประจำจนผมเรียนจบ และทุกวันผมก็ยังนึกถึงรสสวาทที่พี่ฝ้ามีให้ผมแบบไม่มีวันลืม

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เพราะใจกล้าก็เลยได้ดูดนมแถมได้ทำรักกับแม่ค้าสาวแม่ลูกอ่อน.....หึหึฟินไปเลยนะน้อง....

peddo

ช่วยให้พี่เขาหายคัดเต้าน่ะได้บุญโขอยู่แล้วครับ อนุโมทนา กรรมสนอง เอ๊ยผลบุญเลยตอบแทนให้ได้เสียว รอไปใช้กรรมอีกทีบนต้นงิ้วครับ ขอบคุณ​ครับ​

Sommai Kawpu

แซวไปแซวมาจนได้ดูดนมพี่เขา คงจะอร่อยน่าดู ร้ายไม่เบาจริงๆ

reppok111

therasak

9toulek

yuth2011

ได้ดื่มนมสดจากเต้าแถมยังได้เด้าเจ้าของเต้าอีก สุดๆไปเลยครับ

Sommai Kawpu

นมสดจากเต้าแม่ค้าสาว ถ้าไม่ลองก็บ้าแล้ว...อิ อิ

p_hart

::HeyHey:: หนุ่มน้อยได้พี่สาวสมใจ ได้สะใจไปเลย

devilzoa

โชคดีจริงๆเลยแหมแซวไปแซวมาไดเย็ดเฉย

jachal

ขอกินนมก้อได้กินแถมยังได้เย็ดอีก

jtachopunth

แบบนี้ก็เยี่ยมไปเลย ได้กินทั้งนมและหอยแบบนี้ ::Hunger:: ::Hunger::

swss2511

ohm2999