ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tetsuna]Onnanoko ni Naru Appli แอปเปลี่ยนชายกลายเป็นหญิง ตอนที่ 3[By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 27, 2019, 08:50:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ดูจากสีหน้าของอาจารย์แล้ว ชิเรอิน่าจะได้อาจารย์มาช่วยเพิ่มพอยต์ให้อีกคนหนึ่ง ว่าแต่จะโดนกี่รูนะ.....????
โห...เห็นแก่ๆอย่างนี้ยสตน.ไปตั้งสิบห้าครั้ง แต่ต้องทำให้กลายเป็นผู้ชายคืนภายในหนึ่งปี เพื่อไม่ให้ใครรู้ ต้องโดนยสตน.สามสิบเจ็ดครั้งต่อวัน ถึงจะได้พอยต์ครบ แบบนี้ได้ท้องก่อนเป็นผู้ชายแน่เลย ว่าแต่กินยาคุมช่วยได้ไหมนะ ถ้ากินยาแล้วจะได้พอยต์ครั้งละหนึ่งหมื่นเหมือนเดิมไหม....?????

Phoowadol

ตอบคำถามก่อน เลยละกัน. จากภาพแรกที่เห็น ผมคาดว่า ไม่น่ารอดครับ อีตาอาจารย์หัวล้าน นี่หน้าตา หื่นเอาเรื่องด้วย เผลอๆ โดนจัดในห้องแนะแนวด้วยซ้ำ. ว่าแต. เจ้าหนุ่ย สองคน ในสระว่ายน้ำ จะได้ แจมด้วยรึเปล่า แค่นั้นแหละ  แต่สำหรับ อาจารย์ยังไงๆ ก็ได้เสียบ ครับ หน่าหื่นขนาดนี้ สงสัย จะฮาร์ดคอร์ ด้วย คิดแล้ว เสียวววววว แทนเลย ::Horror::       ::Horror::   ::Horror::
  Edit. อ่านๆไปชักเริ่มจะรู้สึก. สงสารขึ้นมา มากว่า คึกคัก เสียอีก นะเนี่ย เห็นน้ำตา ไม่ได้ เป็นแบบนี้ทุกที่ สิเรา. โอยๆ จะให้โดนแตกใน วันละ37รอบ สลบกันพอดี น้องชิราอิ

nekki

เล่นวาดหน้าอาจาร์ยหื่นซะขนาดนั้นไม่รอดแน่นนอน

EDIT : อย่างว่าละไม่น่าไปบอกอาจาร์ยมันเลย คราวนี้mind break แน่ พระเอกเรา(รึนางเอกหว่า)

virgoranger

พระเอกไม่น่ารอดชัวเลยเสร็จอาจารย์แน่ๆ

edit อาจารย์ก็เลวเกิ๊นน

(S)Kater

ไอ้ผมก็นึกไปว่ามันจะเล่นกันในสระนํ้า แบบว่าปิดไม่มิดมีคนอื่นรู้เพิ่ม ช่วยกันเพิ่มแต้มยาวๆ
แต่แค่หน้าแรกก็เหวอแล้วกับไอ้อาจารย์อ้วนหัวโล้น
ไม่ต้องเดาเลยครับ มันต้องจับได้ว่าเธอเป็นหญิงแล้วจัดการแน่นอน

....ครับ ถึงตรงนี้มันใช่แล้วล่ะ ทำไมท่านฮิปไม่โยนมาให้ผม 555
สะใจได้อารมมาก เป็นผมนะ ประกาศให้ทั้งโรงเรียนรู้ ไม่ถึงอาทิตย์ก็กลับร่างเดิมแล้ว
ไม่ทันท้องแน่นอน นักเรียนซัก2000คน อุ้ย ลืมไป เดี๋ยวจะดาร์คเกิน เหอะๆ

เยสเข้ ไอ้ครูอ้วนความคิดคล้ายผมเลย สงสัยเราต้องร่วมมือช่วยน้องเรอิกันแล้ว
ไม่เดา ไม่เดาตอนหน้า แต่คิดว่าท้อง ไม่ก็เป็นบ้า คงไม่ได้กลับมาจริงๆแน่แล้วล่ะ

เรื่องนี้มันเข้าทางท่านKater เลยนะ ตอนแรกไอ้กระผมก็คิดว่าจะแนวรักใสๆ ฮาๆ ปรากฎว่าพอเข้าตอนที่ 3 มันครึ้มมาแต่ไกลเลย คิดว่าฝนฟ้าน่าจะคะนองเร็วๆนี้ รู้งี้ให้@Kater แปลดีกั่ว  ::Suffocate::
ยิ่งตอน4 นะ โอ๊ย ไม่อยากจะสปอยเลย เอาเป็นว่า มันมาถึงแค่ตอน4 แค่นี้ก็จะเป็นลมแล้ว ขอยาดมหน่อย 
::Suffocate::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

นายไข่ย้อย

โดนแน่นวน จะจัดเต็มครบชุดทั้ง รร จากนั้นก็ติดใจกลายเป็นเด็กใจแตกกู่ไม่กลับ  ::Elder::

EDIT เดาผิดแฮะ แต่เดียวอีกหน่อยไม่รวดชัว ตอนต่อไปนี้เหละ เจอกัน
อิอิอิ

Pongphetapichai Inkhom

เรียกไปห้องแนะแนว​ แบบนี้​ ก็รู​บานสิครับ

ไมไ่ด้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน90วัน

ohmygods

อาจารย์หน้าตาออกไปทางแนวผู้ร้ายบ้ากาม คิดว่าคงไม่น่ารอด

edit..เรอิ ตูแค่ตอน 3 ก็โดนดุ้นสด แตกในซะแล้วแถมต้องโดนแบบนี้  37 ครั้งต่อวันถึงแต้มจะครบ ตอนนั่นสงสัยคงไม่อยากกลับมาเป็นชายแล้วมั่ง ว่าแต่ตอนนี้มันได้กี่แต้มแล้วเนี้ย

jaae

หน้าตาอ.ไม่หน้าใว้ใจเลยอะ น่าจะโดนอีกหลายน้ำ

ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน30วัน

tcm12599

ชิโอริ ต้องโดนทำโทษแล้วแหละ ไม่เอาชุดว่ายน้ำมาใส่ให้ดู  ::DookDig::

ดูท่าจะชอบใจแล้วนี่ ว่าแต่ ทำไมอาจารย์ถึงรู้เรื่องการเก็บแต้มล่ะ มีเงื่อนงำอีกแล้ว

OuTDooRz

จากที่โดนแต่กลุ่มเพื่อนๆ เย คราวนี้น่าจะเปลี่ยนเป็น ครู หรือภารโรงบ้างละครับ

ผมเดาตั้งแต่ภาค 1 ละครับ ว่าโดนทั้งโรงเรียนแน่ๆ อิอิ

CoolNook Thangsakul

แก่ แต่ก้อ 15น้ำ โหดเกิน โหดกว่าไอ้แก่ ที่ติดเกาะอีกมั้ง

tazasss01

คงโดนอาจารย์ขอตรวจร่างกาย ที่ไม่ยอมลงน้ำ และอาจารย์ ก็ช่วยเก็บพอยด์ อีกคน แต่น่าจะมีคนอื่นมาช่วยเก็บพอยด์เพิ่มน่ะ

::HoHo::  ::HoHo::

โหดไปน่ะ ต้องแตกใน 37 ครั้งต่อวัน เพื่อที่จะได้พอยด์ครบ จะรอดถึงได้ พอยด์ครบหรือป่าวน่ะ

aminoclan

อาจารย์แนะแนวเรื่องแต้มให้เจ้านี่ทีซิ ::WooWoo:: ::WooWoo::

นี่ไงละ เนื้อเรื่องเข้ารูทนี้จริงๆด้วย ให้เดาตอนจบคงท้องแน่ๆครบ9เดือนแล้วก็กลับเป็นผู้ชายทันพอดี