ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tetsuna]Onnanoko ni Naru Appli แอปเปลี่ยนชายกลายเป็นหญิง ตอนที่ 3[By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 27, 2019, 08:50:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

l3ellydesu

โดนแน่นอนแถมไม่พอเอาคนอื่นมาช่วยรุมอีก

สุดท้ายจะกลับเป็นผู้ชายได้ไหมเนี่ย

enozerzz .

เปิดมาขนาดนี้ยังไงก็โดนครับ เดียวมาอีดิทนะครับ

จบขนาดนี้กว่าจะกลายเป็นผู้ชายคงไม่ได้มีแค่เพื่อนสามคนกับอาจารย์อาจจะโดนทั้งห้องไม่ก็ทั้งโรงเรียนเลยก็เป็นได้

negazero

Demon-Wolf

กำโดนครูเล่นอีกคนไหมนี้น่าสงสาร ::YarKK::

ไม่ใช่แค่โดรครูเอาแต่ยังติดใจครูอีกกำจริง

kittitnun1

โดนเยสแน่นอน   ::DookDig::

ตอนต่อไปพบกับครูรุ่มโทรมนักเรียน

phatsa

ดูจากหน้าอาจารย์แล้วรู้เลยว่าหื่นแน่นอน สงสัยว่าจะไม่รอดน่าจะได้หลายพอยท์เลย

Edit : ต้องโดนแตกใน 37 ครั้งต่อวัน ::Horror:: จะรอดไหมนั้น อีกตั้ง 9 เดือน

wunman

โดนอาจารย์อีกแน่นอน พระเอกนี่ทำไมเกิดมาอาภัพนัก

edit: โห ความแตกซวยเลย แตกในวันละ 37 ครั้ง ไม่ต้องสืบเลยว่าตอนหน้าโดนอาจารย์หลายๆคนจัดหนักแน่ๆ แต่กลัวจะท้องนี่สิ

Summermay

มารูปนี้ ครูได้เอาอีกคนแน่นอน แนวตาแก่ลุงอ้วน ต้องโรคจิตแหงๆ ว่าแต่เรอิใส่ชุดนักเรียนแบบนั้น นมพุ่งขนาดนั้น คนดูไม่ออกรึไงฟะว่าไม่ใช่ผู้ชาย 555

Ae Haha

พออาจาร์รู้ว่าเป็น ผู้หญิง อาจาร์ยคงจะจัดสิน่ะ หรือตัวเอกของเราจะยอมอาจาร์ยเพื่อแต้ม

ต่อไปอาจาร์ยทั้งโรงเรียนคงได้แวะเวียนมาแจกแต้มแน่ๆ จะได้ครบเร็วๆ

patipat100

โดนแน่นอน อาจารย์ใส่ยับแน่

ต่อไปอาจารย์ชายมาช่วยกัน แต่คงไม่ทัน เพราะท้องก่อน

Nondon

ไม่รอดจากมืออาจารย์แน่ๆ

แย่แล้วเจออาจารย์สายหื่นจะไปเรียกเพื่อนมาช่วยอีก

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

นางเอกของเราไม่น่ารอดครับ คะแนนเพิ่มปรี๊ดแน่

ว่าแต่ อาจารย์รุ้เรื่องแต้มเก็บนั่นได้ยังไง

Metaios

หน้าแรกก็บอกเลยว่าชะตาหีขาดให้อาจารย์แน่ๆ

ใครจะแตก37/วันไหววะ

Gunitle

โดนแน่ๆหน้าอย่างงี้​ ว่าแต่เพื่อนันไม่ออกจริงอ่ะนมขนาดนั้นจ5555

อาจารย์​ดีจริง​ๆเลยจะพาคนอื่นมาเอาด้วยเนี่ย555 แต่เริ่มสงสารนางเอกละ37ครั้ง9เดือนตายพอดี​ ขอบคุณ​มาก​นะ​ครับ​ผม​ท่านฮิปปป

sutee seechart

การ์ตูนเขียนเวอร์ไปนิด ตรงที่ดูกันไม่ออกว่าเป็นผู้หญิงแล้ว
แต่ก็นะ ความสนุกความเสียวอยู่ตรงนี้แหละ

จบพีคตรงโม๊คให้ อ. นี่แหละ