ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tetsuna]Onnanoko ni Naru Appli แอปเปลี่ยนชายกลายเป็นหญิง ตอนที่ 3[By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 27, 2019, 08:50:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gondar

ทำไมตอนนี้ดูแล้วเริ่มน่ากลัว กลัวจะปวดตับ

นั้นไง นางเอกเราก็คิดละ จะกลับไปเป็น ผช ดีมั้ยยย  ::Hungry::

Too-66

คิดว่าคงโดนจัดเต็มแบบไม่ต้อวสงสัย
__ตาครูหัวล้านทำพระเอกติดใจ ยสตน.__ต้องโดนแตกในวันละ37ครั้ง9เดือนคิดเร็วจังต้องเป็นครูคณิตศาสตร์แน่นวล

marwat

โดนแน่นอนครับ5555555
น้าจะโดนอักหลายคนครับ
จะพีคสุดถ้าโดนทั้งรร.

Ops123456

thegift52

เวรล่ะ อาจารย์หน้าหื่นขนาดนี้ ไม่น่ารอด สงสารล่วงหน้าเลยได้ไหมน่ะ
.
นั้นไง จนได้ แถมจัดสดไม่ยั้งด้วย มีการจะแนะนำให้คนอื่นๆอีก ยาวอ่ะบอกเลย

nokiaon2

ไปห้องแนะแนวกะอาจารย์ คงไม่รอดแน่นอน งานนี้มีทั้งโรงเรียนแน่ ลุ้นต่อ

kurokami

คำถามนี้ต้องตอบไม่คิดเลยว่าจาร แม่งได้แน่

รอบละหมืนค่อนมีหวังหน่อย แต่จารแม่งรู้เรื่องแอพนี้ได้ไง

izezanova027

นั่นไง มันมาแล้ว อาจารย์หื่น

มีตามพวกด้วย เละแน่นอน T^T

siwapol55

โดนอาจารย์แน่ ก่อนได้คะแนนครบคงเละไปหลายรอบ
ขอบคุณมากครับ
เป็นไปจริงตามที่คาดเลย แถมอาจารย์คนเดียวปล่อยออกมาเยอะเลย ไม่ธรรมดา

Ekkasit Piyapisut

งานนี้คงไม่ใช่แค่เพื่อนแล้วละที่รู้ เผลอๆ มีคนอื่นร่วมแจมแน่ๆ

ผิดจากที่คาดไว้นิดหน่อย แต่งานนี้ท้องชัวๆ

Theemotionof

ยังไงก็โดนแน่ๆ หลังจากอ่านหน้าแรกก็รู้เลย ::HoHo::

กว่ามันจะกลายเป็นชายนี้คงโดนทั้งโรงเรียนจริงๆ แอบสงสารเลยแฮะ

Crypt

มีแววโดนอาจารย์เสียบแหง ๆ

โอ้โหต้องโดนวันละสามสิบกว่าน้ำก่อน 9 เดือนอีก อาจารย์แกก็อึดไปนะตั้ง 15 น้ำ