ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tetsuna]Onnanoko ni Naru Appli แอปเปลี่ยนชายกลายเป็นหญิง ตอนที่ 3[By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 27, 2019, 08:50:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

benz.chanloi

เนื้อเรื่องเข้มข้นขึ้นเรื่อยๆ กลัวจะเป็น ทัวยกแก๊งจังเลยครับ อาจารย์ก็น่าจะเป็น 1 ในนั้นครับ

Kott

คิดว่ายังไงก็ไม่รอด

โอ้โห 37 น้ำต่อวัน สงสารใครดีละเนี่ย  ::Hmmm::

timeai

เรอิจะได้ลองดุ้นอาจารย์แล้ว คงจะมีแต่ความติดใจในความเสียวยาวไปครัช

เรอิจะซึ้งในความช่วยเหลือของอาจารย์มั้ยเนี่ย แต่ที่แน่ๆแตกในแล้วครับผม

tamkonba

ไม่น่ารอด ดูจากโหวงเฮ้งอาจารย์แล้ว มันเหมือนเหมาะกับบท ข่มขู่ แบล็คเม ลูกศิษย์

แตกในวันละ 37 ครั้ง 9 เดือนโดนไปเฉลี่ย 9,990 ครั้ง เป็นพระเอก(นางเอก)นะ ยอมเป็นหญิงไปตลอดแล้วดีกว่า กว่าพอยด์จะครบ เดินขาไม่หุบพอดี

View Kung

อาจารย์พละญี่ปุ่นนี่มันมีแต่ลุคแบบนีเรอะ 555+
โดนแน่ๆ

อืมม อาจารย์มันเทพก่าที่คิด หน้าดูไม่ให้

Hawaalaew

เรจังโดนจัดหนักแน่ หน้าตาอ.นี่แบบว่าจัดหนักแน่นอน
อ.อย่างหื่นแถมใจดีคำนวนพอยท์ให้เรียบร้อย แต่โดนแตกใน37ครั้งต่อวัน เป็นเวลา9เดือน มีหวังท้องตั้งแต่สองสามอาทิตย์แรกแล้วล่ะครับ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เรียกไปงี้ โดนแน่นอน

อื้อหือ  37 ครั้งต่อวัน

upsxxx

ถ้ามาแบบนี้ ผมว่าจะโดนอาจารย์ด้วยน้า

เรอินายนี้โชคดีจริงมีทั้งเพื่อนดีและอาจารย์ก็หวังดี แต่วันละ 37 น้ำอันนี้ก็โหดไปน้า

joulez

ผมว่าโดนครับ แต่จะโดนจากสาเหตุไหนน่าติดตาม

แกมบังคับแถมจัดสดด้วย น่าสงสาร ยังจะมีหนักกว่านี้อีกสินะ!? พอก่อนเดะค่อยดูตอนหน้าวันอื่น

infinityex

โหงดเฮ้งแบบนี้จะเป็นคนดีได้ยังไงละ เรอิ โดนแน่ๆ

แบบนี้มันเหมือนเล่นจิตวิทยากลับมาไงก็ไม่เหมือนเดิมแหละ

neon.sutiwat

::JubuJubu:: ตาลุงมาตามเสียงเชียร์จริงๆด้วย ต้องแบบนี้สิ

เรื่องจะเป็นไงต่อไปนะ ลุ้นจริงๆ

maxzader

::Oops::  เห็นเริ่มมาแบบนี้ไม่เหบือครับโดนแน่ๆ แต่อาจจะได้พ้อยเยอะอยู่นะ

ถ้าจะวันละ 37 ครั้ง 9 เดือนคงมีลูกตอนกลับเป็น ผช แน่ๆ 55

fu.soo

ไม่  ไม่รอดแน่ โดนครูจัดแน่นวล ::Grimace::

เรียบร้อย15ดอก ติดคริทุกดอก ::HoHo::

test11223344

rit1403

ไม่น่ารอด รอดซิแปลก

ดูท่าจะไม่ใช่แค่ไม่รอด จะบ้าก่อนกลับเป็นชายแน่ๆ