ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Karasu] Shingakujuku no Manten Teacher ร้อยคะแนนแลกรัก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 27, 2019, 01:23:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

มีใครอยากอ่านตอนยาว200หน้าเรื่องนี้มั้ย มีทั้งโดจินและทำเป็นหนังAV จะได้อัพโดพร้อมหนัง

ตัวอย่างตัวละครและคนแสดง
Uehara Ai - แสดงเป็นลูกสาวคนโต ชื่อนี้ไม่ต้องสืบ เด็ดอวบลีลาดีแน่นอน
Hatsumi Saki - แสดงเป็นลูกสาวคนเล็ก ประสบการณ์มากมายเกิน500เรื่อง
Shiraki Yuuko - คุณแม่ก็คัดมาอย่างดี ใหญ่ขาวอวบ กระซวกมัน

เนื้อหาแนวดาร์ค ผัวโดนแก๊งยากูซ่าเก็บเพราะติดหนี้ ลูกเมียรับเคราะห์เป็นทาสกาม

มีตอนสองเพิ่มมาเกี่ยวกับกิจวัตรประจำวันของแม่ลูก การทำงานบ้าน แม้แต่ล้างผักยังเสียวซะ

-------------------------------------------------------------------------------------

อ่านเรื่องนี้พักใจแปป เรื่องวิญญาณสุดที่รักจะได้จบพร้อมท่านฮิปพอดี

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

แสดงความเห็นเพื่อขออ่านเกี่ยวกับเนื้อหาตอนต้นหรือตัวอย่างเรื่องข้างบนว่าอยากอ่านมั้ยคิดเห็นยังไง
ตอบเยอะก็จะทำให้นะ ไม่ตอบก็แสดงว่าคงไม่อยากอ่านกัน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

nekki

ผมว่ามันแปลกตรงที่ทำกันตรงไหนก็ได้นะละ หรือว่าให้คนอื่นดูเป็นแรงจูงใจในการทำข้อสอบด้วย
ถ้าในชีวิตจริงมีแบบนี้ ผมขอสู้ตายด้วยอีกคน

ส่วนเรื่องยาวนี่อยากอ่านครับ ตัวพ่อไปติดหนี้มา100ล้าน ไปทำอะไรเข้าเนี่ยหรือโดนแก็งค์วางแผนไว้

EDIT : เจออาจาร์ยขย่มทั้งคืนแบบนี้น้้ำหมดตัวตายพอดี พรเอกนี่มันอึดจริงๆ

mindza2212

ช่างเป็นโรงเรียนที่ดีเหลือเกินที่ทำให้เด็กตั้งใจเรียนได้มากขนาดนี้
ส่วนเรื่องยาวนี่อยากอ่านครับอยากรู้แม่ลูกจะเป็นยังไง

รู้สึกอยากตั้งใจเรียนเลยถ้ามีที่แบบนี้

demonnight2

มันเป็นภาพสีล้วนกับเซน เหมือนที่เอามาเลยปะครับ
ถ้าใช่ก็น่าสนใจมากๆ

B&B

ถ้าโรงเรียนหรือมหาลัยประเทศเรามีอย่างนี้บอกเลย อันดับหนึ่งของโลกเรื่องการศึกษากับผู้คนอยากมาเรียนมากที่สุด คงหนีไม่พ้นแน่นอน

ตอนแรกก็สงสัยว่าทำไมคนมันน้อยๆ ที่แท้โรงเรียนกวดวิชานี่เอง ชักอยากไปเรียนแล้วสิ

Σ>―(〃°ω°〃)♡→Σ>―(〃°ω°〃)♡→

ตัดอารมณ์ได้สุดๆ หลังจากอ่านของท่านฮิปมา เจอเรื่องนี้แล้วดูสะบายขึ้นเยอะเลย

ถ้าให้เดาหมดไปไม่ต่ำ 100 น้ำแน่ๆ เรียกได้ว่า รีดจนหมดตัวเลยก็ได้นะเนี่ย

อาจารย์ที่ว่าร้าย แต่เจอไอ้หนุ่มนี้อาจารย์ไม่ปล่อยหลึดมือจนลาออกจากงานเลย

ส่วนเรื่องนั้นแล้วแต่ความสะดวกของท่านเลยครับ ยังไงผมก็อ่านอยู่แล้ว แต่ขอแบบลงที่เดียวได้ไหมมม ไม่อยากถูกตัดอารมณ์แบบเรื่องเก่าๆ เก่ามากๆ หลายเรื่องที่ท่านยังไม่ลงสักที

ขอบคุณครับ

อย่าทวงครับอย่าทวง ต้องถามว่าเคยทวงแล้วได้มั้ย....ก็ไม่ได้ แล้วจะทวงทำไม  ::DookDig::

virgoranger

100 คะแนนจะทำอะไรก็ได้เป้นแรงจูงใจที่ดีทีเดียวอยากให้มีแบบนี้จริงๆ

เรื่องตัวอย่างน่าอ่านครับ น่าจะปวดตับกันสุดๆ

edit ทั้งวันทั้งคืนแบบนี้แห้งตายแน่ๆ

Phoowadol

แค่ น้ำจิ้ม ยังแซ็บขนาดนี้ แล้ว แบบเต็มๆ จะขนาดไหน  กับ  สามสาว แม่ลูก  ทาษกาม  ยากูซ่า  ถึงเนื้อเรื่องจะออกไปทางดาร์ก ก็เถอะ ยังไงๆก็พลาดไม่ได้ อย่างเด็ดขาด  อย่ายั่วให้อยากแล้วจากไป น๊าาาาาา ::WooWoo::
   ส่วน เรื่อง ครูสาว กับลูกศิษย์ นี่ ขอบอกเลย  ว่าใครเป็นลูกศิษย์ก็ต้อง ปั่นตัวเอง  ให้ ติดท็อบ  วิชานี้ แน่นอน  เพราะรางวัลที่จะได้นั้น  มันช่าง แสน  เย้ายวน ชวน ปั๊บๆ  ที่สุดเลย  คร้าบ
  Edit. สมแล้ว  ได้ท็อป  หัวไวแบบนี้  นี่เอง แต่อะไรไม่เท่า  ตัวตนที่แท้จริงของ อาจารย์สาว ทรงโต
นี่แหละ แหม่  ใครจะรู้ ว่า ครู สาว สวย เชฟบ๊ะ ท่านนี้ จะร่าน รักได้ ขนาดนี้  จัดที่ห้องเรียนยังไม่หนำใจ  ถึงกับต้องออกมาเปิด โรงแรม ป๊าบๆ กันต่อ แถมยังไม่มีทีท่า  ว่าจะไม่จบง่ายๆด้วย  จะอิจฉา  เจ้าหนุ่มนี่  ดีมั๊ยนะ  เป็นเราคงหมดแม็กไป ตั้งแต่ สองยก แล้วแล้วหละ  555

cyborg0011

เธอไม่รู้อะไรเกี่ยวกับผู้หญิงเลย......อืม หยั่งงี้ครูสาวหุ่นสบึมส์จะสอนให้เก่งเลย
ใสๆเวอร์จิ้นๆอย่างงี้ของชอบเธอเลยล่ะ งานนี้ครูใจดี๋ใจดี

จริงๆต้องถามกลับว่า คนแปลรู้สึกดีตอนแปลแค่ไหนกับความดาร์คสองร้อยหน้า

แนวนี้คนแปล ยิ่งแปลยิ่งฟินครับ แต่จะหมดอารมตอนโพสกับเห็นคอมเมนต์ 55

bnk poo

อยากอ่านครับ แต่เหมือนเคยดูหนังเรื่องแนวๆ นี้มาแล้วครับ

อาจารย์สอนแบบนี้ นี่ความฝันตอนเด็กเลยอะ

icT

Blue_Valentine13

ถ้ามีจริง ตามที่วิเคราะห์ ผู้ชายคะแนนสอบนี้นำผู้ ญ แน่ พลังความหื่น
หรือผู้ ญ จะหื่นกว่า ฮาๆๆ คงขึ้นอยู่กับลักษณะผู้สอน

ipor

ผมว่าดาร์คมากกกกกแน่ๆ แต่ก็อยากอ่านพร้อมดูหนังด้วยนะ คงได้อารมณ์อีกแบบ

ในส่วนของเนื้อหาด้านล่างงงงง
ไม่รู้ว่าไครจะตายก่อนกันเล่นกันทั้งวันทั้งคืน

MooOon

เรื่องยาว อยากอ่านเเต่อีกใจก็ไม่อยาก 55+ แปลกไหม รู้สึกกลัวรับไม่ได้ตอนจบ
ไม่ค่อยชอบเเนวจบไม่ดีเท่าไร กลัวนอนไม่หลับ เเต่อีกใจก็อยากรู้ว่าเนื้อหาเเละตอนจบจะจบยังไง -*-
เรื่องข้างบนโอเคเลยนะ หมายถึงรางวัลที่จะได้ถ้าได้100คะเเนน ถ้ามีรางวัลเเบบเรื่องนี้จริงใน
ชีวิตจริงๆ นี่ ผู้ชายจะกัลบมาเป็นผู้นำอีกครั้งของโลกใบนี้เลย 555+ คึกคักตอนสอบ
มีเเรงบันดาลใจให้อ่านหนังสือขนาดนี้ เอาจริงๆก็อยากรู้นะ ถ้า ผู้หญิงชนะ จะขอทำอะไรหื่นๆ
เเบบนี้ไหม กับครูผู้ชายไหม 555+

----------------------------------

ไม่รู้จะดีใจหรือสงสารพระเอกดี เจอครูสาวอารมหื่นจัดขนาดนี้ ท่าทางเจ้เเกไม่ได้เจอคนถูกใจมานาน
ชีวิตจริงๆมันได้ทั้งคืนขนาดนี้เลยหรอ ฟ้าเหลือง 555+ เเต่ใครได้เเฟนเเบบครูสาวคนนี้จริงๆนี่
คงไม่มีเบื่อหรือมีชู้เเน่ อารมขนาดนนี้โดนรีดน้ำทุกวัน 5555+

TCM12.0

เเรงจูงใจชั้นดีเลย คนเราเมื่อมีเเรงจูงใจหรือรางวัลอะไรมัหพยายามอย่างเต็มที่เพื่อได้มันมา ถ้ามีจริงนี้บอกเลยอาจารย์คงพรุนอะ555
ตัวอย่างที่อ่านผมเฉยๆนะเพราะไม่ชอบโดที่มีการลงสีแบบนั้นยังไงไม่รู้

Exllector