ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Karasu] Shingakujuku no Manten Teacher ร้อยคะแนนแลกรัก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 27, 2019, 01:23:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

garothegold

สุดยอดไปเลยอยากได้แบบนี้บ้างท่าแบบนี้สู้ตายแน่นอน ::Glad::

Tunpia NorHor

ครูมีรางวัลอย่างนี้เด็กคงขยันเรียนกันตายเลย สอบได้คะแนนเต็มได้รางวัลเนี้ย อิอิ

gojira

เรื่องข้างบนไม่ค่อยชอบลายเส้นแต่ข้างล่างนี้เด็ดมาก อยากมีโรงเรียนแบบนี้บ้างแต่ไงก็คงไม่ได้100เต็มแน่ 555 ::Hunger::

แมงโก้ส้นตีน

นี่สินะ ที่ว่าได้สักครั้ง จะตั้งใจเรียน  ::Shy::

ส่วนที่พาดหัวต้นกระทู้ เอาคร้าบ ชอบแนวนี้เลย ไอจังก็ไอดอลเอวีผมเลยด้วย  ::DookDig::

llar

ผมนี่อิจฉาพระเอกเลย สมกับคำที่ว่าได้สักครั้งจะตั้งใจเรียน

ส่วนตัวอย่างข้างต้นดูดาร์ค ต้องปวดตับแน่ๆ

eiaws

โรงเรียนแบบนี้ถ้ามีจริงจะตั้งใจเรียนเลยครับ แรงจูงใจชั้นดี

wunman

สำหรับเรื่องยากูซ่าข้างบนน่าอ่านจริงๆครับท่าจะดาร์คน่าดูโดนกัทั้งครอบครัวแถมจะรอดออกมาจากน้ำมือยากูซ่าพวกนั้นได้ไหมน่าติดตาม

ส่วนเรื่องร้อยคะแนนนี่เป็นผมสู้ตายเลยนะ อยากเรียนพิเศษกับอาจารย์ยังงี้ทุกวันเลย 555

edit:พระเอกนี่อึดมากจากไหนเนี่ยเล่นทั้งวันทั้งคืนไม่มีพักเลยรึเนี่ย 5555

xsoulkung123

โรงเรียนนี้ดี มีวันตอบแทนเสียวด้วย ด้วยกฎ100คะแนน ได้ทำตามใจ
แถมอาจารย์สาวแต่ละหุ่นสุดยั่วทั้งนั้น และคนแรกหุ่นแจ่มยั่วเซ็กสุดๆ
และไอ้หนุ่มนี้ก็โดนยั่ว และถูกเชิญชวนให้เสียวตลอดเวลา
แบบนี้จัดโดนอาจารย์สาวจัดหนักจนต้องทำคะแนนให้ได้100 เพื่อที่จะได้เสียวกับอาจารย์คนนี้อีกแน่ๆเลย
::Fighto::
Edit หลักสูตรสุดเร้าใจนี้ ทำให้นักเรียนชายขยันขึ้นมาก เป็นไงละเจอไอ้หนุ่มนักเรียนตัวท๊อป เรียนรู้ทุกเรื่องได้เร็ว สมใจอยากของอาจารย์สาวคนนี้แล้วนะ
ได้ทั้งเสียวและนักเรียนหัวดี

Joshdsukka

อยากอ่านเรื่องด้านบนครับ แถมคลิปด้วยยิ่งดี 555555 ขอบคุณล่วงหน้านะครับ
ว่าแต่ถ้าไอโรงเรียนถ้ามีจริงคนแข่งกันตาย

Edit:อีอาจารแม่งติดใจว่าแล้ว

ddcc

โอ้โหหหห เรื่องบนดาร์คบวกภาพเหลืองอย่าเสียเวลาทำเลยท่าน ทำเรื่องที่ดอง(อุ๊บส์)ไว้ดีกว่า
ส่วนเรื่องนี้ รร.กวดวิชาที่มีอ.ดีขนาดนี้ไม่มีหรอกเฟ้ยย ต่อให้มี กฎงี้ก็เกินไปปปปป
Edit : 5555555 เอาจนลางานเลยเว้ย55555 ข้ออ้างโคตรโหด ยังไม่จบเฉย

theundead

บอกตามตรงโรงเรียนนี้อยากให้มีแบบผ่านทีแบบทั้งห้อง หรือหลายคนจัง

FFXCY

เนื้อหาตอนต้นนี่หมายถึง เรื่องที่แนะนำที่เป็นมังงะแล้วสร้างเป็น AV
หรือที่แปลมาแล้วอ่ะ แต่ขอตอบที่แปลมาก่อนเนอะ
มีหลายคู่น่าสนใจมาก 3p ตรงโต๊ะนั้นอยากเห็นเพิ่มจังน้า~
แต่พระเอกนี่จะใสๆ ไปไหนเนี่ย
อ่านตอนแรกนึกว่าโรงเรียนกวดวิชา แต่กลายเป็นโรงเรียนจริงๆ เหรอเนี่ย

Ae Haha

ได้คะแนนสอบ 100 เต็ม แต่ดันเวอร์จิ้นซะงั้น อาจาร์คงต้องสอนวิชาเพศศึกษาเยอะๆละ จะได้มีประสบการ์ณเต็มด้วย

สลัดผักใส่ไข่

ตัวอย่างเรื่องบนโหดได้ใจมาก มีแจกลายแทงด้วยเดี๋ยวต้องไปตามดู

ส่วนเรื่องติวเตอร์อาจารย์เครื่องติดแล้วน่าจะมันครับ

คอมเม้นหลังอ่าน

โหดจริงๆทั้งอาจารย์ทั้งเด็ก ทั้งวันทั้งคืนไม่มีหยุดพัก เด็กโดนติวหนักขนาดนี้ รับรองได้ท็อปทั้งวิชาอังกฤษทั้งเพศศึกษาแน่ๆ

Nattanan Tst

ถ้ามีโรงเรียนแบบนี้ตอนเด็กจะตั้งใจเรียนเอาให้กด้100คะแนนเต็มทุกวิชาเลย  ::Shy::