ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 51.เอาสิคะ อยาก…….น้าไม่ไช่หรอ

เริ่มโดย come in, มกราคม 28, 2019, 12:40:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เดช12341

beeriero

Phoowadol

แน่นอน หละ ว่า  ครั้งนี้ เมล ทำเพื่อประชดประชัน คุณอา แน่น  แต่ ว่า เจ้า แว่น  หลาน ตัวแสบ  มันคิดเอา จริงจัง  นะครับ  ในวันนี้  มันคือจุดเริ่มต้น  ก็จริงอยู่  แต่ว่า เหมือน มัน จะน่ามี  ปัญหาตามมา ในอนาคต  นี้หรือเปล่า  เมื่อ  คุณอา ปล่อยให้เมล  อ้างว้าง  มันจะเป็นช่องว่าง ให้  แว่น เข้ามาแทรก  ได้ไม่ยาก  คิดดูสิ ว่า ความสัมพันธ์ ของเมล  กับแว่น แบบนี้ มันจะจบแค่วันนี้ เหรอ  ความสุขที่เมล โหยหา  แว่นได้จัดให้ แบบเต็มอิ่ม ผมว่า งานนี้  ต้องได้จัดกันอีกหลายครั้งแน่ๆ  และนี่ถือว่า อยู่นอกเหนือ การรู้เห็น ของคุณอาด้วย  นะครับ  กล้องวงจรปิด  ติดรอบบ้าน  แบบนี้ ไม่คิดบ้างหรือ  ว่าคุณ อาจะไม่เปิดดู  แล้วถ้ารู้  ว่าเมลนอกใจ(รึเปล่า)  คราวนี้ บ้านแตกแน่ไม่   
สันดาน ผู้ชาย  ถ้าจะให้เมีย ล่อกับชายอื่น ตัวเองต้องรับรู้  แต่ถ้าลับหลัง เอากัน  อันนี้  มันหยามกันชัดๆ  แล้ว ไอ้เจ้าคุณอานี่  ก็คงคิดแบบนี้ด้วย  แหละ  ผมว่านะ   (นี่ผมคิดมากไปป่ะเนี่ย)
    ส่วนเรื่องบทสวาท ที่ เมลได้สัมผัสจากแว่น ผมเขื่อได้เลย ว่า นี่คือการเติมเต็ม ความสุข  ความเหงาที่มี  คงคลายไปได้บ้าง  แหละเนอะ 
    ไม่รู้สินะ  ในความสุขเสียว สยิว ที่ ผม ได้ อ่านได้รับ จากเรื่องนี้  ก็มีอยู่ตลอดนะ  แต่ว่า ทำไมผมถึงได้  รู้สึก สงสาร คุณเมล มากกว่า ก็ไม่รู้สิ  ::Dozy::

poster007

อยากทำแบบนี้บ้างจังมีน้ามาให้เยดสดๆเดะวันที่30จะไปเยดกระหรี่ดีกว่า

myidol

ยังไม่เข็ด ผัวก็แบบนี้แหละ บอกว่ารัก แต่จริงๆคือรักหีนะจ๊ะ พอหายเงี่ยนแล้วคงจะรู้สึก

มงคล.เผ่า

ตรี1131

Chit Yong

longman_44