ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 51.เอาสิคะ อยาก…….น้าไม่ไช่หรอ

เริ่มโดย come in, มกราคม 28, 2019, 12:40:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

come in

อ้างถึง
เพ้อกันต่อ ไครรู้ตัวว่าไม่ชอบแนวนี้ผ่านได้เลยค่ะ  ::Thankyou:: พิมผิดเยอะ ขออภัยน้า

เป็นแนวบันทึกแบบเล่าเรี่องราวไห้ฟัง เจออะไรมา รู้สึกยังไง แบบไหน  ::WooWoo::
มันเป็นความทรงจำของคนๆเดียว เล่าแบบไม่ประติดประต่อ นึกตรงไหนได้ก็เพ้อไปเรี่อยๆ

ปกติเรี่องนี้ก็เขียนงงๆอยู่แล้ว ถ้ายังไม่ได้อ่านตอนต้นๆ ไปย้อนอ่านก่อนนะคะ ไม่งั้นจะยิ่งงงค่ะ

กดตรงนี้ก็ได้ค่ะ >>> ลิ้งตอนที่ 1-21 ค่ะ ::Grimace:: ::Grimace:: ::Grimace::
>>> ลิ้งตอนที่ 21++ถึงปัจจุบัน ค่ะ >>>
::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

บันทึกรัก ในจินตนาการ 51.เอาสิคะ อยาก.......น้าไม่ไช่หรอ เวลาที่ผ่านไป 10นาที (เป็นเวลาในการดำเนินเรี่องในตอนนี้นะคะ)

ตรึ้งๆๆๆๆๆ ตรึ้งงงงงงง ๆๆๆๆๆๆ เสียงโทรศัพย์เมลดังระรัว เมลสะดุ้งเฮือก พยายามเอื้อมมือคว้ามือถือที่วางอยู่บนโต๊ะ แว่นคงไกล้จะแตกแล้ว
ซอยเอวแบบไม่ลืมหูลืมตา แว่นหยุดก่อน แว่น....... คุณอาโทรมา.......... เมลเอื้อมมือข้างที่ว่างอยู่ หยิบมือถือมากดรับสาย โดยที่แว่นยังไ
ม่ยอมหยุดซอยควยเข้าซอกขาอ่อน....... จังหวะที่เมลกดรับสาย...... น้าครับอ่าาาา..... อุ้ยยยยยย.........เป็นจังหวะเดียวกับที่แว่นน้ำแตกพอดี
น้ำร้อนๆของแว่นออกมาเยอะมาก ส่วนนึงพึ่งใส่ก้นและขาอ่อน แต่ที่เหลือพุ่งมาที่มือเมล ข้างที่ปิดอยู่บนโคกหอย ในวินาทีนั้นถ้าคุณอาไม่โทร
เข้ามาขัดจังหวะ เมลคงน้ำแตกไปพร้อมกับแว่นแล้ว........

ความรู้สึกอุ่นๆ มันค่อยๆไหลลงไปรวมกันที่ซอกก้น แว่นฟุบตัวลงทาบทับเมลไว้หลวมๆ หัวซุกอยู่ที่ซอกคอข้างที่ไม่ได้ถือมือถือ หอบเบาๆ
"เมล.........เมล...........รับแล้วทำไมไม่พูดล่ะ" ค่ะ....... "เดี่ยวอาจะไปที่ XL ต่อเลยนะ จะไปต่อเลย" คุณอาพูดเร็วๆ .......เมลบอกตรงๆ
ว่าตอนนั้นแทบไม่ได้สนใจฟัง เพราะมัวแต่เคลิ้มกับกลิ่นน้ำคาวๆที่คลุ้งไปหมด ริมฝีปากแห้งๆของเมล เผยอขึ้น ทวนคำพูดสุดท้ายของคุณอา
แบบลอยๆ.............ไป....................................ต่อเลย............................. "ใช่แม่โทรมาตาม" ค่ะ............ อั้ก............อุ้ก.................
เมลหันไปจะมองหน้าแว่น แต่แว่นซุกหน้าค้างอยู่ที่ซอกคอเมล เมลส่ายหน้าไปมาด้วยความจุกแน่น พยายามดันตัวแว่นออก แต่ไม่ทันแล้ว
มันนนนนน อุ้กกกกกกกกกกกกก อู้ยยยยยยยยยยยยยย มือหนึ่งข้างปิดหอย อีกข้างกำมือค้างอยู่ อ้าปากกัดนิ้วก้อยตัวเองไว้แน่น เพี่อไม่ให้
เสียงลอดออกไปให้คุณอาได้ยิน อึ้บบบบบบบบบบบ........ อี๋............ งึมมมมมม

อูยยยยยย มันเข้ามาแล้ววววววว แว่นยัดหัวควยบานๆ ที่น้ำพึ่งแตกเมี่อกี้เข้าไปในรูตูดเมล รูตูดที่ชุ่มไปด้วยน้ำเงี่ยน ถูกหัวควยแหวกดันเข้ามา
มันบานขยายออกมากแบบที่ไม่เคยมาก่อน ขอบรูมันแน่นจนรู้สึกแสบแปร้บๆๆ มันคับแน่นจนจุก......... อะ........อั้กกกกก..... ละ.......แล้ว......
..... คุณอาจะกลับมาวันไหนอีกคะ......... หัวควยบานๆผ่านเข้าไปแล้ว อึ้มมมมมความรู้สึกคับตึงที่ปากรูตูดคลายลง ท่อนลำเริ่ม....... ผลุบตาม
เข้ามา ลึกเข้ามาเรื่อยๆ ความลื่นจากน้ำเงี่ยนเยอะๆของแว่นทำให้มันไม่เจ็บมาก........... เขากระทอกเอวเบาๆ พยายามที่จะดันมันเข้ามาให้หมด
ท่อนลำเข้ามาแล้วครึ่งลำ ก่อนจะค่อยๆผลุ่บตามเข้ามาจนจะสุดลำ อี๋....... ......เมลเม้มปากแน่นนนนนนน ตัวเกร็งขาลอยค้างงงงง กลั้นเสียงสุดๆ
มือก็ก็พยายายามโบกห้าม ...ไม่ๆๆๆ ไม่เอาๆๆๆ...........

"น่าจะอาทิตย์หน้านะ" คุณอาตอบกลับมา ค่ะ.......คะ......แค่นี้....... งั้นแค่นี้นะคะ......แว่นกระแทกเอวส่งดังปั้กกกกกก...อ๋อยยยยยยยย........
ควยแว่นดันเข้ามาในรูตูดเมลจนมิดลำ...... อึ้มมมมมมมมมมมมมมม หน้าท้องแว่นทับอยู่บนมือที่กุมโคกหีตัวเองไว้ ลำควยยัดเข้ามาในรูตูดจนสุด
ยกตัวขึ้นกระแทกเอว ผั้บบบบบบบบบๆๆๆๆๆ จนทะเทือนไปทั้งตัว เมลเสียววาบบบบบบ.........โพล่งออกไปแบบลืมตัว.......แว่นนนนนนน........
"เออลืมไปเลย....เรื่องแว่น.... เดี๋ยวอาไห้คนรถไปรับมันมืดๆ ก็แล้วกัน" ค่ะ........ แค่นี่ค่ะ........... ตรู้ดๆๆๆๆๆ คุณอาวางไปแล้ว เมลทิ้งตัวลง
นอนแผ่กับโซฟา โยนมือถือทิ้งไป ตอนนี้แว่นเริ่มซอยควยเข้ารูตูดเมลไม่หยุด ซี้ดดดดดดด รูหน้ายิ่งไม่ค่อยได้ใช้แล้ว........ รูหลังนี้ยิ่งแทบไม่ได้
ทำมานาน จนแทบจะลืมไปแล้วด้วยซ้ำ ว่าเคยโดนเอารูนี้ด้วย............ ซี้ดดดดดดดด น้าครับบบบบบ น้า..... น้าสวยมากครับ........... สวยที่สวย...
.......... แว่นพูดไปกระแทกเอวไปไม่หยุด อูยยยยยยยๆๆๆๆๆๆ

เมลเองก็ไม่ได้ชอบโดนเอาตูดอยู่แล้ว เลยไม่ได้รู้สึกเสียวสักเท่าไร ที่ทำให้เสียว น่าจะเป็นแรงกด ที่แว่นทาบทับลงมาที่โคกหอยมากกว่า แต่มันก็
ทำให้อยู่ในอารมณ์เสียววาบๆๆๆเคลิ้มมมม เมลปล่อยให้แว่นกระแทกเต็มที่ นอนเฉยๆคิดอะไรวกวน.....  ตาก็มองไปที่หน้าแว่น ที่ทำหน้าฟิน ดูท่าทาง
มีความสุขแบบสุดๆ กระแทกเอา กระแทกเอา แบบนี้ไม่รู้ว่าเขาจะรู้ตัวหรือเปล่า ว่าไม่ได้เอาร่องหอยอยู่ หรือถ้ารู้ก็คงเสียวจนไม่สนใจอะไรแล้ว อา...
......... อูยยยยยยยยยยยยย ฟิดมากครับบบบบบบบบ แว่นร้องครางลั่น.......ซี้ดดดดดอูยยยอูยยยย ซอยรัววววววววววไม่หยุด....... ก่อนที่จะซอยถี่
ค้างงงงงงงง เอวกระตุกหงึกกกกกก น้าครับบบบบบบบ ซี้ดดดดดดดด แว่น.......... แว่น............ อู้................... น้ำอุ่นๆพุ่งเข้ามาเต็มๆรูตูด

ทันทีที่แว่นน้ำแตก เมลดันตัวแล้วก็ขยับรูดลงมาที่พื้น ผลักแว่นนอนหงายลงบนพรม กลางห้องรับแขก โดยที่ควยยังคาอยู่ในรูตูด แว่นหงายตัว
ตามลงไปนอนฟินยิ้มค้างง เมลกำลังจ้องหน้าแว่น...... เลือดสูบฉีดจนแก้มแดงร้องผ่าวๆ..........น้ำตาค่อยๆไหลออกมา.......แต่สีหน้ากลับอื่มเอิบสุขสม
แววตาที่มองแว่น... เต็มไปด้วย............ความสับสน........ แว่นมองหน้าเมล........ น้าร้องให้ทำไมครับ .................... บนแก้มเมลเต็มไปด้วยคราบน้ำตา
........... เมลไม่ตอบ ยกตัวถอดควยออกจากรูตูด ขยับมานั่งทับอยู่บนหน้าท้องแว่น น้ำเงียนของแว่นไหลย้อยออกจากรูตูด.......... กองอยู่บนหน้าท้อง...
  ควยแว่นอ่อนลงไปนิดหน่อย แต่ก็ยังแข็งจนรู้สึกได้ว่ามันทิ่มอยู่ที่แก้มก้น.....

เมลนั่งมองหน้าแว่น.......... มุมปากเมลสั่นระริก....... เมลใช้หัวเข่าทับมือของแว่นไว้ ก่อนที่จะตบลงไปที่หน้าแว่นเบาๆ ทำไมทำน้าแบบนี้........... แว่นนนนน
ขอโทษครับน้าาาาาาาาา ฉาดดดดดด เมลตบซ้ำไปอีกครั้ง...... สองมือจับคาอยู่ที่แก้มทั้งสองข้างของแว่น  แว่นนอนนิ่ง......... ตบเลยครับ............... ตบอีกครับ
.................. ทำให้สมกับความผิดของแว่น.......... แว่นยกคอขึ้น....... เอาเลยครับน้า............... ทำไมทำ............ แว่นทำไมถึงทำ.......... ทำไม............
แว่นได้ยิ่นน้าบอกว่าให้แว่น ไป...............ต่อเลย.................. แว่นไม่รู้จริงๆหรอว่าน้าคุยกับคุณอา ไม่ไช่คุยกับแว่น เอ่อ.................คือ............... ตอบมา
อย่าโกหกน้า......... คือ...........ครับ..........แว่นรู้ครับ แล้วทำไมละทำไมยังทำ .............แว่นรักน้าเมลครับ.........รักตั้งแต่แรกเห็น...........รัก...........ครับ
น้าครับ.............. ถ้าน้าไม่ได้เป็นเมียอาเล็กแล้ว.......... น้าจะเป็นของแว่นได้ไหมครับ........

บ้า............ บ้า............. ไอ้เด็กบ้า............ รักหรอ...... หึ...........หึ..........หึ.......อา......อา........ ไม่ได้ยินมานานแล้วสินะ ครั้งสุดท้าย ก็เป็นแค่คำบอกรัก
กลวงๆแห้งๆ ............. ไม่ได้ยินคำบอกรักที่ฟังแล้ว ชุ่มฉ่ำหัวใจแบบนี้มานานแล้ว..... มันชื่นใจ..........หึหึ....... ฮ่า.......ฮ่า........ฮ่า.......... รัก..........หรอ......
... พอแล้ววววววววววว ไม่ไหวแล้ว......... ไม่ทนแล้ววววววววววววว ไม่อยากทน  เพื่อคนที่หลอกว่า...........รัก.............เรา อีกต่อไปแล้ววววววววว เมล
ทาบตัวลงไปซุกหัวที่อกแว่น ไหนลองพูดอีกรอบซิ ผมรักน้าครับ........ อีกร้อยรอบอีกพันรอบก็ได้ครับน้า ผมรักน้าเมลครับ อีกสิ.........พูดอีก...........อย่าหยุด...
........ห้ามหยุดพูด จนกว่าน้าจะสั่ง ผมรักน้าเมลๆๆๆๆๆๆๆ  ผมรักน้าเมลๆๆๆๆๆๆๆ ผมรักน้าเมลๆๆๆๆๆๆๆ ผมรักน้าเมลๆๆๆๆๆๆๆ ผมรักน้าเมลๆๆๆๆๆๆๆ ผมรักน้าเมลๆ
ๆๆๆๆๆๆ ผมรักน้าเมลๆๆๆๆๆๆๆ ผมรักน้าเมลๆๆๆๆๆๆๆ ผมรักน้าเมลๆๆๆๆๆๆๆ ผมรักน้าเมลๆๆๆๆๆๆๆ ผมรักน้าเมลๆๆๆๆๆๆๆ ผมรักน้าเมลๆๆๆๆๆๆๆ ผมรักน้าเมลๆๆๆๆ
ๆๆๆ ผมรักน้าเมลๆๆๆๆๆๆๆ ผมรักน้าเมลๆๆๆๆๆๆๆ ผมรักน้าเมลๆๆๆๆๆๆๆ ผมรักน้าเมลๆๆๆๆๆๆๆ ผมรักน้าเมลๆๆๆๆๆๆๆ ผมรักน้าเมลๆๆๆๆๆๆๆ ผมรักน้าเมลๆๆๆๆๆๆๆ

เมลยกตัวขึ้น เอื้อมมือไปรูดยางมัดผมออก สะบัดหัวเบาๆ สยายผมลงมาคลุมหลัง ร่อนสะโผกลงทับลงไปที่ลำควยที่อ่อนลงไปแล้ว ค่อยๆปลดกระดุมเลื้อทำงาน
ออกทีละเม็ดๆๆๆ จนหมด ก่อนจะค่อยๆถอดมันออกไปพร้อมเสื้อชั้นใน เต้านมขาวๆกระเด้งออกมาหัวนมมันชูชัน เด้งตึงจนแทบปริออก เมลใช้หัวนมลากไปมาที่
หน้าอกแว่นสักพัก ก่อนก้มลงไปข้างๆแว่น มืออีกข้างจับลำควยที่ตอนนี้ มันกลับมาแข็งตัวเต็มที่พร้อมใช้งานอีกแล้ว เมลรูดไปมาที่ปากหี แว่นนอนตัวเกร็ง
ครางซี้ดดดดดด ปากพูดไม่หยุด น้าเมลๆๆๆๆๆๆๆ ผมรักน้าเมลๆๆๆๆๆๆๆ ผมรักน้าเมลๆๆๆๆๆๆๆ ผมรักน้าเมลๆๆๆๆๆๆๆ ผมรักน้าเมลๆๆๆๆๆๆๆ ผมรักน้าเมลๆๆๆๆๆๆๆ
ผมรักน้าเมลๆๆๆๆๆๆๆ ผมรักน้าเมลๆๆๆๆๆๆๆ

เมลกระซิบช้างหู ........วันนี้พิเศษให้ วันเดียวนะ.......  ... เอาสิคะ อยากเย็ดน้าไม่ไช่หรอ น้าให้เย็ดค่ะ.................  

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

kaithai

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

MAC

ทำไมน้องแว่นโชดดีมากที่มีน้าสาวอย่างนี้รักตายเลย  ::Shy::

Wannadit Iempan

แว่นช่วยน้าเมลได้ถูกจังหวะจริงๆ งานนี้น้าเมลสมหวังแน่

wawer nakorn

ในที่สุดก็ให้โอกาศเด็กแว่นซักครั้งว่าเด็กก็ลีลาดีนะ

pong pi

ติ๊ก ติ๊ก

เมลใจอ่อนจนได้สิ นึกแล้วว่าคงต้องเลยตามเลย น่าสงสารจัง

au2000

armsmartmai

ในที่สุดน้าเมลก็เสร็จแว่นด้วยความเต็มใจใช่มั้ยครับ  อิจฉาแว่นที่มีน้าสาวแบบนี้มากเลยครับ

nui06

รูหลังก็โดนแว่นแล้วให้รูหน้าอีกสักรูจะเป็นไรไปนะเมล...

ข้าจะแทงเจ้า

จัดให้สาสมกับที่รอมานานนะแว่น นานๆที่เมลจะใจอ่อน