ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กว่าจะถึงฝั่งฝัน ตอนที่ 8.1 เดอะซีรี่ส์ อาจารย์พี่ขวัญ by Worming

เริ่มโดย worming, มกราคม 28, 2019, 03:12:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hanabombam

PTTrayong

ตอนนี้รู้สึกจะบรรยายช่วงเอ้าดอร์สั้นไปหน่อย ทั้งที่ตอนอ่านเรื่อง ผมมันไม่เอาไหน ที่ล้อกับเรื่องนี้ เอาฉากเอ้าดอร์เป็นเมนหลัก มีท่ากวางเหลียวหลังแหกหี แต่เรื่องหลักอย่างกว่าจะถึงฝั่งฝันกลับไม่กล่าวถึง มันเลยมีเหตุการณ์ที่ขัดกันอยู่ และลดอรรถรสในการอ่านไปเยอะ เพราะฉากที่ต้องการอยากรู้เพิ่มดันไม่ได้กล่าวไว้ในเรื่องหลัก

worming

อ้างจาก: PTTrayong เมื่อ กุมภาพันธ์ 09, 2019, 06:05:58 หลังเที่ยง
ตอนนี้รู้สึกจะบรรยายช่วงเอ้าดอร์สั้นไปหน่อย ทั้งที่ตอนอ่านเรื่อง ผมมันไม่เอาไหน ที่ล้อกับเรื่องนี้ เอาฉากเอ้าดอร์เป็นเมนหลัก มีท่ากวางเหลียวหลังแหกหี แต่เรื่องหลักอย่างกว่าจะถึงฝั่งฝันกลับไม่กล่าวถึง มันเลยมีเหตุการณ์ที่ขัดกันอยู่ และลดอรรถรสในการอ่านไปเยอะ เพราะฉากที่ต้องการอยากรู้เพิ่มดันไม่ได้กล่าวไว้ในเรื่องหลัก

แฟนพันธุ์แท้อ.พี่ขวัญมาคอมเมนต์เองเลย ขอบคุณสำหรับคำชี้แนะนะครับ อิอิ

nipon

thep59

อาจารย์ขวัญโดนซะขนาดนี้ คงต้องมีติดใจกันบ้างแล้วละ ถึงกับยอมทำตามคำสั่งเลยน่ะ

mottymu

เนื้อหาสนุกมากครับ แนวนี้ของชอบเลย ลุ้นไปกับอาจารย์ขวัญ

applej2k

โดนจัดหนักจัดเต็มขนาดนี้ลดหนี้ให้แค่ 2แสนห้า
ขอบคุณครับ

thanakorn1234

อาจารย์ขวัญน่าจะสนุกและตื่นเต้นครับ...ที่ได้ทำตามคำสั่ง

้hihi1112

คุณสามีนี่บทจืดจางดีแท้ บทพูดยังไม่มี 5555 ///เขียนงานอ่านง่ายดีครับ