ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จัดชู้ให้เมียรัก ภาค 2 ตอนที่ 7 เปิดทาง

เริ่มโดย HatHU, มกราคม 28, 2019, 09:49:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เจริญ รุ่งเรือง

สรุปแล้ว นาเองเป็นคนกำหนดทิศทางของชีวิตคู่ไปแล้วใช่ไหมครับ
แต่ก็สนุกไปอีกแบบครับ
ขอบคุณ

asper7352

วางแผนได้ดีมากนา สงสัยจะคิดถึงพี่ภพจะแย่

beerrescue

ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

biggiggog

น้องนานี่ยังร้ายเหมือนเดิม เหมือนทำเพื่อสามี
แต่สุดท้ายก็เพื่อตัวเองอยู่ดี
ขอบคุณมากๆครับ

mario

เดาว่านอกจากสามีกับดาว
ก็ต้องมีนากับภพ
หรือจะสวิงกันเลยในอนาคต

arsuredd

นานี่วางแผนเก่งจริง มีให้ดาวมาเปิดทาง

akepong

ทีแรกคิดว่านาจะตอบแทนสามีที่แท้ก็วางแผนให้ตัวเอง...ร้ายกาจมาก

controlx

saka2520

สนุกสนานน่าติดตามเหมือนทุกทีครับ ติดแต่ผมนี่เริ่มหมั้นใส้นาขึ้นมานิดๆละ เหมือนจะติดใจพี่ภพออกนอกหน้านะนี่

Sharif Luecha

Devil_qt

nanai

kingzaso

ove7usis

N2610 PP

น้องนาเปิดทางให้ตัวเองเจ๋งมาก  หาเมียให้ผัว ตัวเองก็จะได้มีผัวเพิ่มได้สะดวกมากขึ้น