ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สอบถาม ตามหาเรื่องเสียวมานาน "แฟนผมถ่ายหนังอาร์"

เริ่มโดย Icez Pimtong, มกราคม 28, 2019, 01:27:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Icez Pimtong

ผมตามหาเรื่องเล่าชื่อ "แฟนผมถ่ายหนังอาร์" เป็นแนวเรื่องเล่าของนักศึกษากับเพื่อนและแฟนครับ แต่เหมือนจะผ่านไปได้แค่ครึ่งเรื่อง ตอนนี้ตามหาตอนจบไม่ได้สักทีครับ

พอมีใครเคยอ่านหรือเคยเห็นรบกวนบอกลายแทงทีครับผม อยากติดตามต่อมากๆครับ  ::Thankyou::

Phoowadol

ผลงาน มาสเตอร์พลีท  ของ ท่าน ไวไฟ  แห่งเว็บบ้าน
webstory.skyprose.com
ที่ ป๋าชาติ เพิ่งมา โปรโมท รับสมัคร สมาชิกใหม่ หลังจาก ที่ ไม่ได้ เปิดรับสมาชิก มานาน มาหาแล้ว  และอีกอย่าง  เพิ่ง หมดเขต ปิดรับสมัครไป ไม่นานนี้เอง  ในห้องนั่งเล่น นี้แหละครับ  ถ้าหากท่าน สมัครทัน  ก็ขอให้ สมหวัง นะครับ  เพราะ  ที่แห่งนั้น  คือสวรรค์  ของ รีดฯสาย หื่น  เลยหละครับ 

k9g9r9

ยืนยันอีกเสียงครับว่าที่นั้นสวรรค์ชัดๆเลยครับ

ponningeak

ติดตามมาตลอดครับ ไม่รู้จะหาอ่านได้ต่อจากไหน การใช้คำ การเขียน สุดยอดเท่าที่อ่านแนวเสียวมาเลยครับ เสียดายสมัครไป่ทัน ปิดรับสมัครไปแล้ว ใครมีภาคต่อๆ เอามาให้ได้อ่านบ้าง จะเป็นพระคุณมากครับ

rebond45

ผมก็คนหนึ่งเลยครับที่ตามอ่านเรื่องนี้ เรื่องนี้เป็นแรงบรรดาลใจให้ผมอ่านเรื่องเสียวเลยครับ ผมชื่นชอบแบบสุดหัวใจเลยเรื่องนี้

Icez Pimtong

ขอบคุณลายแทงครับ แต่อย่างที่ว่าเขาปิดรับสมัครแล้ว เสียดายจริงๆครับ

**แต่เรื่องนี้เหมือนโพสมาตั้งแต่ปี 2010 แล้ว ไม่ทราบว่ามีตอนจบออกมาบ้างไหมครับ ใครเคยเห็นผ่านๆ รึมีช่วยแนะนำทีครับ
หรือแนะนำวิธีเข้าหาผู้แต่งทางอื่นทีครับ

::Thankyou:: ::Thankyou::