ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 7 วิชาต้องห้าม

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 28, 2019, 11:35:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สาวๆคนไหน โดนใจอย่างจัง

มิไร
อั้ม
คิราระ
รุ้งพลอย
ฝน

robertrobin

พ่อรินสุดยอดเลยครับ วิชาต่อสู้โหดกว่าลูกอีก แบบนี้ริวต้องฝึกอีกเยอะเลยนะครับ

laokalasin

นอกจากพระเอกก็คุถณพ่อนี่เเหละ เท่สมเป็นพ่อจริงๆ

เดินผ่านมาเฉยๆ

ขออ่านแปปนะครับ วิชาต้องห้ามคงจะเป็นวิชาที่เทพจัดๆแต่มีผลเสียไอไรงี้มั้ง

ชอบรุ้งพลอยครับผมมมม น่ารักมากกก

tumzazz_55

Au Nanma

วิชาที่ว่าคือวิชาย้ายวิญญาณหรือเปล่า

Ranger83

ยิ่งต้อสู้ ลายสักมังกร ยิ่งชัดเจนขึ้น ชอบตอนนี้. และเหมือนจะประกาศ ผู้สืบทอดคนต่อไป

eternal6969

chanky2007

ทำให้ดูครั้งเดียว แล้วจบด้วยการที่ริวกะใช้ได้ แต่หมดพลังจนหมดสติ
เทพมาก ก็อปปี้นินจา ลอยมาเลย

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

warpzone

มาดูรุ่นเก๋าบ้างดูซิจะเก่งแค่ไหน
วิขาต้องห้าม คงเป็นวิชาที่ต้องแลกด้วยชีวิตสินะ

anek007

BłäčkMäñ_60

ลูกเก่งขนาดนี้คงไม่ต้องสืบละว่าพ่อจะขนาดไหนส่วนไอสองพ่อลูกนพนั่นก้อเลวทั้งพ่อทั้งลูก

633sqd

ริวฝึกมานานยังสู้พ่อไม่ได้ ต้องฝึกอีกเยอะเลยนะริว
ถ้าเดาได้ว่าวิชาลับคืออะไรก็ไม่ใช่วิชาลับสิ รอไรต์มาเฉลยดีกว่า