ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 7 วิชาต้องห้าม

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 28, 2019, 11:35:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สาวๆคนไหน โดนใจอย่างจัง

มิไร
อั้ม
คิราระ
รุ้งพลอย
ฝน

Jonah MTS

เกิดอะไรขึ้นผมงง อยู่คนเดียวรึเปล่า ทำไมสลบอย่างนั้นล่ะ

Witoon Runjuan

A Space

yourbuddy

คุณพ่อโชวเทพ คุณลูกทำให้สาวๆตกใจ เกิดอะไรขึ้น อ้อน่าจะถ่านหมดเพราะใช้พลังมากไป

hanabombam

ทำไมหมดสติ แล้วหมดลมหายใจ จะเป็นเพราะถอดจิต หรือโดนลูกปืน กันนะ ::Ajark:: ::Ajark:: ::Ajark::

เสธฯ หนั่น สนั่น

boyllsj1

gipsyman

น่าจะเป็นวิชาอะไรหรือป่าว  คอยลุ้นอยู่

mooplam565

นายริวต้องเป็นซุปเปอร์ไซย่าแน่เลย 
5555. ล้อเล่่่นนะครับ

19662509

สุดยอดคุุณพ่อแสดงให้ลูกชาย
ใช่วิชาลับหืรอเปล่านะ
แล้วนายริวสลบได้ไง?

coldheart

พลอตเรื่องดี ขอให้แต่งยาวๆเลยนะครับ รออ่าน

sexy-boy

สมชาย.รัต1

ขอบคุณครับ เนื้อเรื่องซับซ้อนน่าดู แต่งได้ okเลยครับ

สมชาย.รัต1

ขอบคุณครับ  ยิ่งอ่านยิ่งน่าติดตาม  ดำเนินเรื่องได้มืออาชีพจริง ๆ ครับ นับถือ ๆ

offroad

วิชาลับคงจะประมาณว่าดึงจิตไปอีกมิติเพื่อฝึกฝนถ่ายทอดวิชาลับนี้ให้กับผู้สืบทอด