ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 8 กันและกัน

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 29, 2019, 01:32:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากอ่าน side story ของสาวๆคนไหนครับ

มิไร
36 (34.3%)
อััม
8 (7.6%)
คิราระ
15 (14.3%)
รุ้งพลอย
40 (38.1%)
น้ำฝน
6 (5.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 105

ปิดโหวตแล้ว: กุมภาพันธ์ 05, 2019, 01:32:48 ก่อนเที่ยง

hin boo

yiba111

veecross

arainia

น่าจะคิราระล่ะมั้ง แต่พลอยนี่โดนข่มขืนมาก่อนหรอ ประสบการณ์เลวร้ายมากสำหรับผู้หญิงคนนึงเลย

อื้อหือ มาราธอนจริงๆ แบบจัดยาวถูกใจ 55

smartmanman02

primo1432

flexihop

เนื้อเรื่องเข้มข้นสนุกตื่นเต้นจนวางไม่ลงจริงๆครับ ::WooWoo::

mewzira

อย่าบอกนะว่าริวก็เล่นแม้แต่จิ้งจอกเก้าหาง 555

tidtook

สาวพลอยใช่ปะ
หักมุมตลอด เดินเรื่องได้น่าติดตาม
พลอยจะเสร็จใครกันแน่นะ

jakrasri

สาวๆทุกคนต้องเสร็จนายริวสิครับ
ถ้าเล่นภูตผีเจ้าที่ด้วยคงมันส์ ฮะฮ่า

Jonah MTS

ไม่ได้เย็นหรอก เดี๋ยวเจอริวกระทืบแน่

Witoon Runjuan

พลอยโดนแล้วเหรอ ลุ้นอยู่อยากให้เป็นของริว

A Space

รายละเอียดเยอะมากเรื่องนี้ อ่านเพลินๆ

po3821

ในบ้านริวกะ ปกติก็จะมีคิราระ อั้ม แล้วก็น่าจะมิไร แต่เห็นว่าจะรับรุ้งพลอยเข้ามาอยู่ด้วย แต่คนที่ริวกะคิดว่าเป็นคิราระไม่น่าจะใช่นะ ผมว่าน่าจะเป็นอั้มมากกว่านะ เพราะดูน่าจะกล้ากว่าคนอื่น ว่าแต่พวกที่คอยจ้องจะเล่นรุ้งพลอยนี่มาอีกแล้ว อย่างนี้ริวกะน่าจะจัดการให้หมดปัญหาไปเลยนะ จะได้ไม่คาราคาซัง

yourbuddy

หึหี เหมือนจะมีคนหาเรื่องอยากเจ็บตัว หรือครั้งนี้จะโดรทั้งแก๊ง