ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 8 กันและกัน

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 29, 2019, 01:32:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากอ่าน side story ของสาวๆคนไหนครับ

มิไร
36 (34.3%)
อััม
8 (7.6%)
คิราระ
15 (14.3%)
รุ้งพลอย
40 (38.1%)
น้ำฝน
6 (5.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 105

ปิดโหวตแล้ว: กุมภาพันธ์ 05, 2019, 01:32:48 ก่อนเที่ยง

chanky2007

คณะภูติออกมายกเซตตั้งแต่ตอนที่แล้ว ทำเอาอารมณ์อนิเมะพลุ้งพล่านกว่าเดิม
ฮาเร็มสไตล์อีกต่างหาก ติดตามกันยาวได้เลย

ภาคแรกน่าจะเป็นเปิดตัวริวกะและเคลียร์เรื่องแฟนทุกคนสินะครับ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

warpzone

สาวเปลือยน่าจะเป็นพลอย หรือพี่อั้มมากว่ามั้ง ดูไม่ดีนะริว

anek007

BłäčkMäñ_60

เอาหร่ะหว่ามังกรลงรูสมใจอยากละ แต่ลงรูใครอันนี้ลุ้นจิงๆ แต่คิดว่าไม่ใช่คิราระแน่นอน

633sqd

พลอยรึเปล่า ไม่น่าจะใช่คิราระนะ
นายริวคงต้องบู๊อีกรอบแล้วสิ

raksa chompoopeth

MirrorAce

tulatula

ถ้าตามโฟล์ก็ต้องเป็นคุณพลอย แต่คิดว่าจะหักมุมโดนแซง

เยี่ยมเลยเป็นคุณพี่ หวัวว่าพี่อั้มจะตามมาติดๆ

แมวหง่าว

จะมีสาวคนไหนได้เปิดตัวในตอนนี้บ้างครับ

tree0107

st23652

มีไร ได้ก่อนคนเเรกจากสามสาว ดีเเล้วครับ ไล่จากอายุเยอะสุดเลย

namogt

น่าจะมิไรแน่เลยพระเอกเราตื่นมาก็จัดเลยนะ

kenwin

พลอยใก้จะหมดทุกข์แล้ว แต่ไม่รู้จะเจอเรื่องร้ายๆอะไรอีก