ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 8 กันและกัน

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 29, 2019, 01:32:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากอ่าน side story ของสาวๆคนไหนครับ

มิไร
36 (34.3%)
อััม
8 (7.6%)
คิราระ
15 (14.3%)
รุ้งพลอย
40 (38.1%)
น้ำฝน
6 (5.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 105

ปิดโหวตแล้ว: กุมภาพันธ์ 05, 2019, 01:32:48 ก่อนเที่ยง

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

มาตามสัญญาครับ หลังจากที่บู๊มานาน
ถึงเวลามังกรเข้าถ้ำเสียที ใครกันน้อออ

ตอนนี้มีวิธีการอ่านหน่อยนะครับ
เนื่องจากคำพูดระหว่างประโยคเยอะมาก ขอใช้สีแยกยะครับ

♂ ตัวละครผู้ชายจะมีสัญลักษณ์เพศชาย และใช้ตัวอักษรฟ้าอ่อน

♀ ตัวละครผู้หญิงจะมีสัญลักษณ์เพศหญิง และใช้ตัวอักษรชมพู

♀♂ กรณีที่พูดพร้อมๆกันจะมี 2 สัญลักษณ์ครับ และใช้ตัวอักษรส้ม

ตอนนี้มี side story ของตัวละครสาวๆรอลงอยู่ครับ ใช้คะแนนโหวตนะครับผม รักใครชอบใครอยากรู้เรื่องของใคร โหวตเลยครับ

..........

ตอนนี้มีซ่อนอีกเช่นเคยครับ ข้อความกระโดดหรือสั้นแปลกๆอย่าตกใจนะครับ มาร่วมสนุกคอมเมนต์กันครับ

1. คอมเมนต์อะไรก็ได้เพื่อขออ่านหรือคิดว่าใครจะเสร็จนายมังกร

2. รู้สึกอย่างไรที่เป็นเธอคนน้านน

3. ถ้าบทรัก ยังเข้าไม่ถึงต้องขออภัยด้วยครับ จะรับคำแนะนำไปปรับปรุง

......................

ฝนที่อยู่ในเหตุการณ์ดูเหมือนจะคุมสติได้และตัดสินใจทำ CPR เพราะเธอมีความรู้ด้านนี้อยู่บ้าง  ขอโทษค่ะ มือถือใครยังใช้ได้ ช่วยเปิดเพลง อยากให้เธอลอง Musketeer หน่อยค่ะ

พี่ริวคะพี่ริว
ฝนเขย่าตัวเพื่อเช็ดสติของริวก่อน พี่ริวๆ เมื่อเห็นว่าหน้าอกไม่ขยับและไม่มีสัญญาณตอบกลับเธอจึงเริ่มช่วยชีวิต ขณะที่ฝนกำลังจะเริ่ม CPR นั้นทุกคนก็ยังงงให้เปิดเพลงทำไม เอ้า ช้ากันทำไมคะเปิดเพลงสิ่ ฝนจะใช้จังหวะเพลงนำจังหวะการปั๊มหัวใจเพลงที่นึกออกตอนนี้มีเพลงเดียว อั้มที่ได้ยินดังนั้นจึงรีบกด เข้า youtube และเปิดเพลงทันที

เห็นเธอเดินมาไกลๆ.... เมื่อเพลงมาถึงท่อนนี้ฝนก็ลงมือ ทำ CPR ไปหลายสิบครั้งแล้ว 27 28 29 30 เมื่อปั๊มมาถึงครั้งที่ 30 ฝนจึงจับคางริวเชิดขึ้นบีบจมูก และ เป่าลมเข้าทางปากทันที

เฮ้ยลืม พี่คะ โทร 1724 ด้วยแจ้งให้มาที่นี่เลย พี่ริวคะพี่ริว ฝนเรียกริว ที่ยังหมดสติอยู่เพื่อเช็ดอาการ ทุกคนลุ้นไปด้วยใจที่ระทึก ทุกคนต่างภาวนาต่อสิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่ตนนับถือ เพื่อให้คุ้มครองนายริวคนนี้ให้ปลอดภัย

27 28 29 30 ในขณะที่ฝันจะผายปอดอีกครั้งนั้น

[ ริน ]  :  หนูฝนไม่ต้องโทรนะ ลุงขอดูหน่อย  แย่ละ ตรามังกรฟ้า ทุกคนถึงกับงงเลยทีเดียว เมื่ออยู่ดีๆรินก็พูดถึงตรามังกรฟ้า มันคืออะไรกันแน่หรือเกี่ยวกับรอยสักมังกรนั้น

คาราสึ เทนงู !!!!

รินตะโกนเรียกชื่อใครบางคนอีกครั้ง

เวย์ :  คะ คาราสึ ไอ้มังกรบ้านมึงเป็นสวนสัตว์เหรอวะ แรคคูน หมา นก จะมีตัวอะไรออกมาอีกไหมวะเนี่ย กูอยากกลับบ้านน

พรึ่บบบบ แค่สิ้นเสียงเรียก ก็ปรากฏร่างชายสูงวัยย์กำลัง ลอยลงสั้นๆต่อหน้าเวย์ เป็นผู้ชายหน้าตาดุดัน กำยำ ดูทรงภูมิปัญญา มีไม้เท้าเหล็กเหมือนนักบวชของญี่ปุ่น ใส่รองเท้าเกี๊ยะ และ มีปีกสีดำกลางหลัง

[ ริน ]  :  คุโระ ดูให้ทีใช่ตรามังกรฟ้าไหม

ฝนเหวอกับเห็นชายสูงวัยย์ตรงหน้าที่กำลังเดินเข้ามา จนถึงกับเด้งตัวออกมา โดยอัตโนมัติ

[ เทนงู ]  :  อืมใช่ แต่ไม่เป็นไรหรอก ถ้าปล่อยไว้แบบนี้ อีก 7 วันก็คงฟื้น แต่มันนานไป

พลันคาราสึ เทนงู ได้วางประทับมือบนหน้าอกของริวกะ และ วู่มมมมมม  มีสายลมพัดออกมาจากร่างกายของริวกะ อย่างแปลกประหลาด

ฮื๊อออออ เสียงสำลักลมหายใจของริวกะดังขึ้น พร้อมร่างที่กระตุก ดูเหมือนริวกะจะกลับมาหายใจเป็นปกติแล้ว ทุกคนเห็นดังนั้น ก็ต่างพากันโล่งใจ

[ คาราสึ เทนงู ]  :  เฮ้อ นายน้อยริวกะ ลูกของแกนี่ มีแต่เรื่องให้แปลกใจนะริน พึ่งผ่านมา 2 ปี ทำได้ขนาดนี้เลยเหรอ

[ ริน ]  :  ว๊า 55555  เจ๋งป่ะล่ะ ลูกชายชั้น 555555

[ คาราสึ เทนงู ]  :  เฮ้ยๆ อย่าโม๊น่า

[ ริน ]  :  ทำไมล่ะ ก็ภูมิใจนี่หว่า 55555

ภาพลักษณ์ของรินที่สุขุม ตอนนี้กลับเปลี่ยนเป็น รั่วจนไม่เหลือเคล้าโครงเดิม ฝน เวย์ พลอย ก็อึนไม่ใช่น้อย ท่าทางของรินเปลี่ยนไปอย่างสิ้นเชิงเมื่ออยู่ต่อหน้าคาราสึเทนงู ตนนี้

[ ริน ]  :  แล้วเป็นเพราะอะไรล่ะ ตรามังกรฟ้าถึงแสดงอาการ

[ คาราสึ เทนงู ]  :  อืม คงเป็นเพราะอารมณ์ที่มันพุ่งพล่านและเพราะใช้พลังเทพอัสนีกับวายุ พร้อมๆกันจนทำให้ตรามังกรฟ้าปรากฏขึ้นอีก เหมือน 2 ปีที่แล้ว

[ ริน ]  :  อืม คงจะใช่ แล้วจะเป็นอันตรายมั๊ย

[ คาราสึ เทนงู ]  :  นายก็รู้นี่ริน ว่าลูกชายนายมีแม่ของเขาคอยปกป้องอยู่ แล้วอีกอย่างเจ้านั่นไม่ปล่อยให้นายน้อยหมดลมหายใจแน่ ที่เหมือนไม่หายใจเมื่อกี้แค่ผลกระทบจากพลังที่พัฒนามากเกินไป จนร่างกายตามไม่ทันแต่ไม่ได้หยุดหายใจหรอก แค่หายใจน้อยและเบามาก ว่าแต่ทำไมนายน้อยถึงก้าวข้ามไปได้ไกลขนาดนั้นล่ะ

[ ริน ]  :  ร่างกาย Overload สิ่นะ  ถึงยังไงตอนนี้ลูกชายชั้นก็พึ่งอายุ 20 ร่างกายคงตามความสามารถและพลังนี้ไม่ทัน ร่างกายเลยชัทดาวน์ตัวเองชั่วคราวเพื่อปกป้องความเสียหายสิ่นะ

[ คาราสึ เทนงู ]  :  ใช่ นายน้อยต้องฝึกฝนฝนอีกมาก เพื่อให้ร่างกายทนต่อพลังนี้ได้ จริงอยู่ที่นายน้อยเกิดมาพร้อมพลังและพรสวรรค์ที่มากมาย แต่นายต้องชี้ทางให้บ้างในฐานะพ่อบ้าง ไม่ใช่ร่อนไปๆมาๆแบบนี้

[ ริน ]  :  เฮ้ยๆ ชั้นไม่สามารถหายตัวหรือเทเลพอร์ตแบบนายได้นะ ทำไงได้ล่ะงานมันรัดตัวนี่หว่าแล้วอีกอย่างชั้นเลี้ยงลูกแบบปล่อยด้วย ให้ริวกะตัดสินใจเอาเอง เพราะตั้งแต่ 10 ขวบเขาก็โดนปู่ของเขาเคี้ยวเข็ญมามากละ ชั้นอยากให้เขามีอิสระบ้าง

[ คาราสึ เทนงู ]  :  ก็เพราะนายเป็นแบบนี้ไง นายน้อยถึงได้ไปทำบ้าๆบอๆกับ นินจุสสึที่ชั้นอุสส่าสอนให้ด้วยการไปเรียนแบบวิชาบ้าๆบอๆ ตามการ์ตูน

[ ริน ]  :  อ้าว ก็เพราะลูกชายนายนั่นแหละ คุโระ ยุลูกชายชั้น

[ คาราสึ เทนงู ]  :  เฮ้ย อย่าเรียกชั้นด้วยชื่อแปลกนะเฟ้ย

[ ริน ]  :  คูโระ คูโระ คูโระ คูโระ

[ คาราสึ เทนงู ]  :  หน่อยแน่ แก

ทั้งๆที่ตรงหน้าคือ ประธานของ อิซานางิ กรุ๊ป และ คาราสึเทนงู แต่ตอนนี้ทุกคนเหมือนกำลังดูเด็กๆทะเลาะกันซะมากกว่า แม้แต่มิไรที่รู้อยู่แล้วก็ถึงกับเหงื่อตกกับท่าทางทั้งคู่ แต่ทั้งคู่ก็ดูสนิทสนมมากจนแทบดูไม่ออกเลย ว่านี่คือมนุษย์กับปีศาจกำลังทะเลาะกัน มิตรภาพของทั้งคู่เกินคำว่า เจ้านายกับผู้รับใช้ไปเสียแล้ว

[ ริน ]  :  เอาล่ะ เวย์ รุ้งพลอย ฝน ลุงขอแนะนำ นี่คือ คุโระ

[ คาราสึ เทนงู ]  :  เฮ้ยๆ

[ ริน ]  :  อุ้ยโทษ นี่คือ คาราสึเทนงู สืบเชื้อสายมาจาก ไดเทนงู โดยตรง เป็นผู้ควบคุมเหล่าภูติในบ้านและเป็นพ่อบ้านใหญ่ของเราด้วย ถึงบางตำราบางตำนานจะกล่าวถึง เทนงู ในทางที่ไม่ดีบ้าง แต่เจ้านี่นิสัยดีนะ 555555

[ คาราสึ เทนงู ]  :  พอเลยริน นายนี่นะ
ข้าคือ คาราสึ เทนงู ผู้ดูแลปกครองเหล่าภูติแห่งอิซานางิ ถึงข้าได้ชื่อว่าเป็นปีศาจแต่ขอให้สบายใจได้ ข้าไม่ทำอันตรายแก่มนุษย์ที่เป็นสหายของนายน้อยหรอก

นังหนูคนนั้น ( ฝน ) เจ้าสุขุม เยือกเย็น แม้ในเวลาคับขันก็สามารถแก้ไขสถานการณ์ได้ทันท่วงทีแถมยังมีความรู้เรื่องการแพทย์ที่ดี ข้าขอชื่นชม

รุ้งพลอย ข้าดีใจที่เจ้าได้พบกับนายน้อยอีกครั้ง ทำได้ดีมากที่อดทนมาถึงตอนนี้ แม้ที่ผ่านมาจะเจอเหตุการณ์เลวร้ายมากมายเจ้าก็ก้าวข้ามมาได้ ข้าขอชื่นชม

เจ้าหนุ่ม ( เวย์ )  ข้าขอชื่นชมเจ้าในการออกหน้าปกป้องผู้ที่อ่อนแอ อีกทั้งยังเป็นมนุษย์เพียงไม่กี่คนที่นายน้อยยอมรับเป็นสหาย ข้าชักถูกชะตากับเจ้าเสียแล้วถ้าเจ้าต้องการ ข้าจะสอนวิชาดาบและวิถีของนินจุสสึให้กับเจ้า
แต่คงต้องเป็นที่บ้านใหญ่ เพราะข้าไม่สามารถก้าวข้ามเขตแดนศักดิ์สิทธิ์นี่ได้นานนัก

[ ริน ]  :  เอาล่ะ คุโระ ชั้นฝากที่บ้านใหญ่ด้วยนะ ชั้นต้องอยู่ที่นี่อีกหลายวัน ไว้กลับไปบ้านค่อยไปดื่มกัน

[ คาราสึ ]  :  มันเป็นหน้าที่ของชั้นอยู่แล้ว นายไปทำธุระของนายเถอะ ตอนนี้ยังไม่มีอะไรที่ต้องกังวล งั้นข้าคงต้องกลับละ

พลันสิ้นเสียงร่างของ คาราสึ เทนงู ผู้สง่าผ่าเผย ก็หายไปราวกับอากาศ

.............................................

2 วันผ่านไป

[ ????? ]  :  ไม่ต้องห่วงนะริวกะ แม่จะปกป้องลูกเอง

[ ริว ]  :  มะ แม่..    แม่เหรอ แม่ ....   ฝันไปเหรอเนี่ย

ผ่านไปสองวัน ริวกะ ถึงจะฟื้นคืนสติ เขาฝันถึงแม่เขาที่ไม่เคยเจอแม้แต่หน้าเพราะพ่อเคยบอกว่าแม่ตายแล้ว ตอนคลอดริวกะ

[ ริว ]  :  เฮ้อ... เลยไม่ได้เห็นหน้าแม่เลย ป่านนี้ไอ้เวย์ เป็นไงมั่งหว่าน็อคไปก่อนที่จะได้ถามซะด้วย แล้วใครทำไรเสียงต๊อกๆ คิราระทำอาหารเหรอ

ริวเดินไปยังต้นเสียงจนถึงครัว ภาพที่ปรากฏคือหญิงสาวร่างกายเปลือยหมดจน มีแค่ผ้ากันเปื้อน หันหลังทำกับข้าวอยู่ ผิวของเธอนั้นขาวเนียนใสขนาดอยู่ในที่มืดยังกระจ่าง จนรู้เลยว่าเนียน ♂ ยัยคิราระเหรอ ริวอุทานออกมาเมื่อเห็นร่างสวยเนียนตรงหน้า ♂ ขอคิดบัญชีครั้งก่อนที่พี่อั้มขวางละกัน พลันอารมณ์ของหนุ่มวัยย์กลัดมันก็พุ่งพลานทันที ริวนั้นถอดเสื้อผ้าตนกองพื้นและย่างก้าวเข้าหาร่างเปลือยเปล่านั้น ทำไมไม่เปิดไฟล่ะยัยตัวแสบหรืออยากลองในความมืดถึงใส่มาแค่นี้

ริวเข้าประชิดตัวหล่อนพร้อมสวมกอดอย่างนุ่มนวล ดุจคู่รัก ร่างของทั้งคู่เบียดชิดจนดุ้นลำเขื่องของริวจมเข้าไปในร่องตูดอันอวบแน่นของเธอ ♂ นี่คิราระรู้มั๊ยว่าถ้าเปลือยต่อหน้าผู้ชายแบบนี้จะเป็นยังไง ริวกระซิบก่อนที่จะค่อยๆเลื่อนมือลูบไล้ต้นขา หน้าท้อง อย่างนุ่มนวลก่อนที่จะจับเข้าที่หน้าอกอวบอึ๋มแล้วบีบคลึงเพื่อเร้าอารมณ์ของหล่อน ทั้งช่วงบนที่บีบคลึงและช่วงล่างที่เสียดสีไปทำให้อารมณ์ของหล่อนยิ่งกระเจิง ♀ ซื๊ด...อ๊ะ อ๊ะ เสียงครางตอบสนองดังขึ้นมา  ซึ่งระดับนายริวนี้ถือว่าสบาย ลีลาการเล้าโลมของริวนั้นทำให้หญิงสาวตรงหน้าครางออกมาอย่างลืมตัว

................

[ เอ็ม ]  :  ฮัลโหล เออ กูเอ็ม  ใครวะ ไอ้บาสเหรอ

[ บาส ]  :  เออ วันก่อนกูเจอเด็กเก่ามึงที่ชื่อพลอยว่ะ

[ เอ็ม ]  :  เออ พลอย พลอย อ๋อ อีพลอยลูกคนหนูตกอับอ่ะนะ

[ บาส ]  :  เออ นั่นแหละๆ

[ เอ็ม ]  :  อ่อ เออ เจอที่ไหนวะ  Domo แล้ว

[ บาส ]  :  เด็กเก่ามึงแจ่มใช้ได้นี่หว่า มึงช่วยหน่อยได้เปล่า

[ เอ็ม ]  :  อ่อ เอาตรงๆ พวกมึงอยากเย็ดมันเหรอ ให้กูเท่าไร

[ บาส ]  :  3 พันพอมะ กูมียาให้ ที่บอกได้เย็ดแล้วจริงเปล่าวะ

[ เอ็ม ]  :  อ่อ 3 พัน ได้ดิ่ เออกูเย็ดมาแล้ว เปิดซิงด้วยนะเห้ย แต่ไม่ค่อยเด็ดว่ะ โม๊กก็ไม่เป็น อะไรก็ไม่ได้ เย็ดตูดก็ไม่ยอม กูเลยหลอกเย็ดไปครั้งเดียว เย็ดไม่แตกด้วย แม่งร้องเจ็บเสียอารมณ์ กะจะพาไปออกงาน แม่งรู้ตัวก่อนอีก

[ บาส ]  :  เด็ดไม่เด็ดช่างแม่ง พวกกูอยากเย็ดแม่งเฉยๆ ทำพวกกูโดนกระทืบ จะเย็ดให้แม่งลืมไม่ลงเลย

[ เอ็ม ]  :  5555 เออเอาดิ่ แต่กูขอก่อน ได้ป่ะ จะรำลึกความหลังเมียเก่าซักหน่อย แล้วพวกมึงค่อยพาอีพลอยไป  เออกูขึ้นไป กทม อีก 2 วัน แล้วเจอกัน

[ บาส ]  :  เออ

ตรู๊ดดดๆๆๆๆ   ( วางสาย )

หึหึ อีพลอยจ๋า รอผัวเก่าคนนี้ก่อนนะจ๊ะ กูจะเย็ดให้เป็นกะหรี่ติดควยเลย

........ ep 8  กันและกัน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

จองไว้1

" เกร็ดความรู้ "

ตัวละคร ที่ออกมาในตอนนี้

คาราสึ เทนงู

คาราสึ เทนงู ( ถ้าออกเสียงตาม ภาษาญี่ปุ่นจะออกเสียงว่า เทนกุ )  เป็นสิ่งมีชีวิตโบราณตามตำนานญี่ปุ่น ว่ากันว่าเป็นปีศาจนกที่มีรูปร่างคล้ายมนุษย์ มีจมูกที่ใหญ่ยาวและมีปีกด้านหลัง แต่ในตระกูล อิซานางินั้น คาราสึ เทนงู เป็นภูติ ระดับสูงเพราะสืบเชื้อสายมาจากไดเทนงู จักรพรรดิแห่งเทนงู เราจะเห็นรูปร่างและอิมเมจของเทนงูได้บ่อยๆตาม อนิเมะญี่ปุ่น อย่างเช่น ในรูปลักษณ์ ของวิชา  ซูซาโนะโอะ ของ คาคาชิ และ ซาซึเกะ นั่นก็คือ เทนงู

คาราสึ เทนงู นั้นมีรูปลักษณ์เป็นชายสูงอายุ เหมือนริน ร่างกายกำยำ และ ทรงภูมิปัญญา มีอายุมาหลายร้อยปี หรืออาจจะพันปีแต่ก็ศึกษาเกี่ยวกับโลกยุคปัจจุบัน ทั้งเทคโนโลยี การสื่อสาร คำศัพท์ของแต่ละยุค และ ภาษา คาราสึเทน งู นั้นถูกรินตั้งชื่อให้ว่า คุโระ เนื่องจากขนของปีกด้านหลังนั้นเป็นสีดำสนิท ( คุโระ แปลว่า สีดำ ) คาราสึ เทนงู เป็นผู้ที่สอนวิชานิจุสสึหรือวิถีนินจาให้ ริวกะ รวมถึงวิชาดาบการทำสมาธิและวิชาที่ปัจจุบันแทบจะไม่มีคนรู้จัก ตามตำนานนั้น เทนงู มีความสามารถทั้งเวทย์มนต์ และ การสู้รบ เพราะฉนั้นจึงไม่มีใครเหมาะสมที่จะปกครองดูแล ภูติของตระกูลได้เท่าเขาแล้ว

สาเหตุที่ริน เรียก คาราสึ เทนงู มานั้นเพราะ ริวกะ อยู่ในสภาวะกึ่งจำศีลเพราะใช้พลังมากเกินจนร่างกายรับไม่ไหว ด้วยเพราะ คาราสึ เทนงู เชี่ยวชาญด้านเวทย์มนต์และการรักษา จึงถูกเรียกมานั่นเอง

_ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _

ัuffa555

พลอยเสร็จก่อนแน่ๆ ครับ  ::Yes!::

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

ติ๊ก ติ๊ก

อ่านแล้วเหมือนไรด์เอาการ์ตูนมาผสม แต่ก็อ่านเพลินดี ผมชอบแนวนี้นะ แต่มันเหมือนเรื่องมันรวบรัดไปจนตามไม่ทันในแนวคิดของไรด์ หรือผมแก่ไปแล้ว555

silencer001

bunchucherd

xonly-313

นี่แน่ใจน่ะ ว่านี่ร่างกายไม่ใช่เครื่องยนต์มีการ Overload ด้วย มีการใช้กำลังเกินขีดจำกัด

Debaker Singlek

เดาไม่ถูกว่าเป็นใคร แต่ขอเดาว่าเป็นคิราระก่อน เพราะคิราระ นั้นอยู่ใกล้ชิดกับริวกะ ถ้าเป็นพลอยตามที่ริวกะบอกว่าให้มาอยู่ที่บ้านร่วมกันนั้น คิดว่าพลอยคงยังไม่กล้าทำแบบนั้น

pp1659

แฟนเก่าพลอยรุ้งหาเรื่องเจ็บตัวแล้ว

gritkin

ฮือ อยากรู้ว่าใครวุ้ย อยากรู้มากๆครับ เเต่อะไรหลายๆอย่างยังไม่เคลียร์ ต้องอธิบายกันอีกเยอะ

ยุทธนา วงษ์เกษม

Am1112mA

cd13579

ด้วยเป็นม็อดเป็นผู้คุมกฎ มันทะลุซ่อนแต่แรก แต่เดาผิดคนจริงๆ แหม๋จัดหนักแท้ๆ จริงๆไม่ค่อยเห็นด้วยกับวิธีใส่สีอักษนนะ ค่อนข้างเพิ่มภาระให้คนเขียนแต่ก็ถือเป็นเอกลักษณ์ดีครับ 55555 ขออ่านอย่างละเอียดก่อนนะครับ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

schareon

ขอบคุณครับที่มาสองตอนติดๆกัน ไม่งั้นคงค้างคาอารมณ์แน่ๆ ส่วนฉากที่ว่าน่าจะเป็นรุ้งพลอยที่ริวรู้สึกว่าติดค้างเธออยู่

winking

ไม่ทันไรก็มีเรื่องให้ริวของเราฆ่าคนชะแล้วอยู่ๆก็หาเรื่องนะหริอพลอนจะโดนแฟนเก่าจัด