ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tetsuna]Onnanoko ni Naru Appli แอปเปลี่ยนชายกลายเป็นหญิง ตอนที่ 4[By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 29, 2019, 06:32:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

water

โดนมาหลายคนแล้ว ตอนนี้ใด้กี่แต้มแล้ว กว่าจะครบของพังหมด

koper2sunfad

จะบอกว่าพระเอกยับเยิน หรือนางเอกดีหว่า  ::Angry:: ::Angry::
เจอสวิงมาอีก 2 คน จะเหลืออะไรเนี่ย  ::Crying:: ::Crying::

::Thankyou:: คารวะความดีของเพื่อนได้เลยนะเรอิ หรือจริงๆ จะรอไปจัดที่ห้องต่อวะเนี่ย  ::JubuJubu::

pfrankz

ไม่พ้นโดนอาจารย์ทั้งเรียนแน่ๆ

ป่วยก้อยังโดนสงสารตัวเอกจริงๆ

เพื่อนนี่เริ่มคิดได้ปต่ตัวเอกจะติดใจจนไม่กลับมั้ยเนี่ย

izezanova027

กลางวัน 3 กลางคืน 3 โอย ตายๆๆ

ยังดีที่เพื่อนยังพอจะมีความดีอยู่บ้าง

bramasole

รอบนี้อ่านแล้วสงสารมากครับ โดนตามจัดการถึงบ้าน อาจารย์ด้วยน่ะ ๆ

ผมว่าต้องท้องแน่ๆครับตอนต่อไป แต่ถ้ามันตอบเพื่อน เพื่อนคงมาช่วยอ่ะๆ

l3ellydesu

อาจารแมร่งเลวเกิน ให้พักบ้างเหอะ

เพื่อนแมร่งอย่างหล่อ เห็นว่าไม่สบายก็ไม่เอา

nowermore

น่าจะไปทั้งโรงเรียนแล้วล่ะขนาดนี้

ไม่ใช่หลังจากนั้นเพื่อนมารู้ว่าโกหก แล้วลงโทษพระเอกอีกนะ -0-

Theemotionof

อาจารย์นี้หน้าตาหื่นจัด แถมยังหื่นพอๆกับหน้าตาเลย

ตอนจบนี้อย่าให้ท้องตอนเป็นผู้ชายเลยนะ ได้เหวอกันหมดแน่ๆ555

Crypt

ขนาดป่วยก็ยังโดนเหมือนเดิม กลัวร่างกายจะพังก่อนจริง ๆ

ดีนะพวกเพื่อนเริ่มคิดได้ละ หวังว่าคงจบสวย ๆ หน่อย

benz.chanloi

สงสารพระเอกเลยครับ แบบนี้  โดนขนาดนี้ น่าจะเสียสุขภาพน่าดู
ผิดเงื่อนไข การขออ่าน ไม่ edit หลังอ่านจบ  แบน 180วัน ทำผิดซ้ำ ส่งรายชื่อ ให้ แอดมิน แบน ถาวร

timeai

ตัวเอกคงจะกลายเป็นนางเอกตลอดไปเพราะติดใจในรสเสียวครับ

สงสารเรอิจริงๆเลยครับ อยากจะพักแต่ก็มีคนมาป้อนความเสียวให้ตลอดเลย หอยไม่เคยแห้งจริงๆเรอิของเรา

tamkonba

ดวงซวยน่าสงสารเรอิสุดๆ ที่ต้องมาเจอกับอาจารย์เลวๆแบบนี้

อ่านจบแล้วทำให้รู้ว่าเพื่อนตัวแสบ 3 คนมันยังมีจิตสำนึกมากกว่าอาจารย์เยอะ กลัว เรอิ จะโดนพวกอาจารย์บ่อยๆแล้วจะติดใจเองจังเลย

Hawaalaew

หลังตอนนี้เรอิคงจมดิ่งลงสู่ห้วงราคะแล้วคงไม่อยากกลับเป็นชายแล้วล่ะมั้ง ว่าแต่ไอ่สามหน่อนั้นยังดีที่ป้องกัน และเห็นว่าป่วยอยู่ก็ให้พัก แต่ไอ่อ.นี่ทั้งแตกใน ทั้งรุมโทรมตอนป่วยอยู่ น่าสงสารเรอิเหมือนกันนะ
พวกเพื่อนนี่คนดีเหมือนกันนี่ มีสำนึกด้วย แจ่เรอิเริ่มติดเซ็กส์สะแล้ว เรื่องนี้เสียดายที่เป็นfull censored ถ้าเป็นscan mark จะดีกว่านี้อีก งานของ อ.tetsuna นี่ผมชอบเรื่อง2d girlfriend สุดแล้วเรื่องอื่นๆจะแนวๆนี้หมดเลย ทั้งๆที่ลายเส้นเหมาะกับแนวหวานๆแท้ๆ

Ekkasit Piyapisut

กระผมว่า คงจะติดใจไม่กลับเป็นชายแหงๆงานนี้

เหอะๆ ไม่นึกว่าจะเป็นแบบนี้ แก๊งอาจารเลยนะนั้น งานนี้ยาวๆ