ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tetsuna]Onnanoko ni Naru Appli แอปเปลี่ยนชายกลายเป็นหญิง ตอนที่ 4[By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 29, 2019, 06:32:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapol55

พระเอกถ้าโดนจัดแบบนี้ต่อไปเรื่อยๆ ได้ก่อนจริงๆแน่
ขอบคุณมากครับ
เพื่อนก็เป็นดนดี นะเนี่ย สงสัยได้มีฉากเพื่อนต่อยกับอาจารย์แน่

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ไม่สบายก็ยังโดน เพื่อนๆมาช่วยหน่อยเร็ว

เพื่อนมันดีนะยังนึกถึงพระเอก

Demon-Wolf

นี้ถ้าไม่กลับไปชายให้ไวนี้คงจบที่มีคนมาช่วยเอาเพิ่มไปเลื่อยๆๆแน่เลย ::Crying::

ก็ยังดีที่เพื่อนเริ่มคิดได้แต่พวกครูนี้คงไม่ไหวมีแต่จะเพิ่ม

Ae Haha

อาจาร์ยพาคนมาช่วยแล้ว สงสัยคงไม่ได้พัก คงเย็ดตลอดจนลับมาเป็นผู้ชาย

นางสงสารตัวเอกของเราจริงๆ โดนจนสลบไปเลย แต่เพื่อนคงเข้าใจ

upsxxx

อาจารย์ก็ไม่ถามสุขภาพซักคำ ยังจะพาเพื่อนมาอีก ไอ้ 3 หน่อดูเป็นคนดีไปเลย

ไอ้ 3 หน่อตอนนี้เอาใจไปเลยย

xfreestylex

ยังไม่จบสักที ลุ้นจริงๆชักเริ่มไม่แน่ใจว่าจะกลับไปเปผ็นผู้ชายได้อีกจริงๆหรอ หรือถ้าเปลี่ยนได้ มันจะเปลี่ยนมาอีกไหมเนี่ย

infinityex

จารย์แม้งพามางี้โคตรเลว เรอิจะทนไหวป่ะเนี้ยยย

จะเดาตอนจบไงเนี้ย มันอยู่ที่ว่าไอ่พระเอก เอะหรือนางเอกอะจะเลือกทางไหนว่าจะกลับร่างหรือว่าไม่กลับ ต้องตัดสินใจให้เด็ดขาดนะเนี้ย

thegift52

กว่าจะกลับเป็นร่างเดิมได้ ร่างจะพังก่อนไหมเนีย เริ่มสงสารละ
.
อาจารย์เริ่มเห็นแก่ตัวเกินไปละ อยากเห็นตอนที่กลับคืนร่างได้จัง จะเป็นไงต่อ มีเอาคืนไหม หุหุ

joulez

รุมโทรมแล้วอ่ะ น่าสงสาร ผมว่างานนี้มีไฟต์ นักเรียนกับครู จะเทครุมหรืองัดกันเดาไม่ออกเลย ผมอยากให้งัดกันอ่ะ สงสาร

เพื่อนแม่งดีอ่ะ ได้จัยผมไปเลย

neon.sutiwat

maxzader

::Doubt::  อ่านไปอ่านมาเริ่มจะหนักขึ้นเรื้อยๆ สงสารพระเอกเหมือนกันหรือนางเอก 55 ผมว่าถ้าจะตัดจบคงไม้ยอมกลับไปเป็น ผชแล้วมั่งครับถ้าจะโดนขนาดนี้ คงติดใจแทน

รอติดตามต่อไปครับผมผมว่าซักฟน่อยเริ่ม ชอบแล้วแต่เพื่อนดีจริงๆแต่ครูนี้ นะ !!

fu.soo

สงสารมันวะ ผมว่ามันคงกลับร่างผู้ชายไม่ได้แน่นอน ::Crying::

เพื่อนเหมือนจะสงสาร แต่กลับหอไปก็เอาไม่หยุด เวรกรรม ::Touchy::

rit1403

ไม่น่าจะได้กลับเป็นชายแล้วล่ะ แถมอาจจะท้องด้วย

เพื่อนมันดีเกินคาดแฮะ ถ้าเทียบกับพวกอาจารย์เลวๆนั้น

dodoza2

เริ่มสงสารนางเอก​ 555​ เรียกแบบนี้ละกัน​ น่าจะยับเยินนะตอนนี้​ อยากรู้จริงๆว่าตอนจบจะเลือกแบบไหน​ เป็น​ ช​ หรือ​ ญ

gokuon

ตอบจบของตอน โดนอาจารย์รุมกระทำการณ์แน่นอน ชิราอิจะเป็นบ้าไปก่อนไหมนอ

edit : โอ้โห อาจารย์ใจทรามบ้าตัณหาจริงๆ คนป่วยยังทารุณได้ เฮ้อ น่าสงสารจริงๆ