ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tetsuna]Onnanoko ni Naru Appli แอปเปลี่ยนชายกลายเป็นหญิง ตอนที่ 4[By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 29, 2019, 06:32:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Namchai Boonrat

เริ่มสงสารนางเอกแล้ว เพื่อนๆยังมีความปราณีให้พักบ้าง อาจารย์แม่งก็จ่องจะเอาอย่างเดียวเลย นางเองจะติดใจไหมเนี้ย

The Naive

มีอาจารย์มาเพิ่มอีก 2 เป็น 3 คน
แต่ผมเดาว่าเดี๋ยวต้องมีมาเพิ่มอีกแน่ๆเลย ไม่น่าจะจบแค่นี้

Edit เดาผิดซะงั้น แต่ให้ผมเดานะ ถ้ามีตอนต่อไปยังไงก็คงโดนอาจารย์เพิ่มแน่ๆ และอาจจะติดใจไม่ยอมกลับเป็นผู้ชายอีกเลย

ost

แนวนี้ น่าจะใจแตกก่อนกลับเป็นผู้ชายนะ
จริง ๆ ร่างกายผู้หญิงไม่ได้อ่อนแอหรอก แต่น่าจะเป็นแอปทำให้เสียวง่ายมั้ง

noklek

โห อาจารย์เกินไปมั๊ย

Edit เพื่อนคนดีมาก

akasaboy

ใครมันเป็นคนคิดแอพนี่มานะ จะไปขอเรียนเป็นลูกศิษย์ซะหน่อย มีหวังรวยเละเทะ

ตอนนี้ชอบเพื่อน เรอิเลย เริ่มเป็นคนดีมาแล้ว ต้องถนอมเพื่อนบ้าง
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

tamagot123

::Crying:: โอยไม่คิดจะไห้เรอิกูพักจิงๆเหรอ น้องเค้าป่วยนะ เดาตอนจบมะถุกละเนี่ย

โอยสงสารน้องง กลับเปนผชไวๆนะ

DarKSiDeIID

อาจารย์หื่น ดันชวนพวกมาอีก สงสัยจะไม่ได้พัก ไปยาวๆล่ะมั้ง 

kitmer01

แอบมาพัก เจออาจารย์มาเพิ่มไม่น่าจะได้พักแล้ว
edit กว่าจะได้พัก กว่าจะได้เป็นผู้ชาย ติดใจก่อนแน่ๆ

exia

อาจารย์นี่สุดยอดของความหื่นจริง เก็บกดจากไหนนน

อาจารย์โหดร้ายเกิด แต่เพื่อนก็ดูเป็นคนดีขึ้นมาบ้างงง

castiel47

37ครั้งต่อวัน แต้มครบ100ล้าน แต่ติดใจไม่เปลี่ยนกลับแน่ๆ

dint.6424

กว่าจะกลับมาเป็นผู้ชายคงโดนอีกเยอะ ขอตอนจบให้เป็นแค่เรื่องฝันไป ไม่งั้นมองหน้าเพื่อนๆไม่ติดแน่

artherox

จบแบบโดนรุมแน่นอน ไม่รู้ว่าจะมีคนมาเพิ่มอีกมั้ย
อ่านจบแล้ว สรุปกลุ่มเพื่อนมันดีนะ คิดถึงหัวอกคนป่วย แต่พวกอาจารย์นี่แย่มาก

ujarean

::Confident::สงสัยสุดท้ายคงไม่อยากกลับไปเป้นผช.แล่วมั้ง

mink0303

เท่าที่ดูยังไงก็ไม่น่าท้องหรอกมั่ง แอพไม่น่าโหดร้ายขนาดนั้น

แกีงเพื่อนนี่ก็เพิ่งมารู้ตัวเหรอว่ารู้สึกผิดที่ทำขนาดนั้น โถ่ๆๆๆๆ