ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #42

เริ่มโดย poongpong, มกราคม 29, 2019, 10:39:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

silakhom

Phoowadol

ผมไม่แปลกใจเลย  นะว่า  ทำไม  นักอ่าน  ในนี้ ถึงไม่ชอบกบ  สักเท่าไหร่
ก็ดูเอาเถอะ  ไม่มีความเป็นแมนเอาเสียเล้ย.... เย่อกับเขาเสร็จแล้ว  ทิ้งเขาเฉยเลย  ถึงจะได้ สมหวังกับไก่ก็จริง  ถ้าไก่ไม่เมาบวกกับ นอน มาจากพี่มามี  ด้วย    ไม่มีทางได้แอ๊มหร๊อก
      แต่เดี๋ยวก่อนนะ  นี่อย่าบอกนะครับ  ว่า ที่ที่ได้ นอน  ออกมาจากห้องพี่อาร์ม
เพราะ ว่า  ตอนนี้ พี่อาร์ม กำลัง.นัวกับ น้องบี  ของผมอยู่  ว๊ากกกกก!!!???  ไม่ได้น๊าาา.... อย่าทำอย่างนั้น  สาธุ ขอให้แค่นัวกันเฉยๆนะ  อย่าให้เกินเลยกว่านั้นเลย  สาธุ๊๊..... ::Oops::  พระเอกของเรา  ออกตัวเข้าไปขัด จังหวะที เถ๊อะ... ::GiveMe::   ::Foo::
     ไอ้ที่สงสัยความสัมพันธ์ ระหว่าง บี กับกบ ไปกันถึงไหน หนะ  ผมมองแค่นี้  ก็รู้ละ คนอย่างกบ ไม่ไม่ได้ ไปต่อกับบี  หรอกครับ  คนนิสัย  อย่างนี้  บีไม่เอา มาเป็น  คูขา แน่นอน
       ปล.  ย้อนไป ตอน ที่ ยัง ลงเล่นน้ำ
โอ้วว  แม่เจ้า.... นางเล่น เปลือยเล่นแบบนี้  ไม่แข็งกัน ทั้งเรือ  ก็บ้าแล้ว  โอยๆ

sangop

EPนี้นอกจากเนื้อเรื่องแล้วก็มีรูปนี่แหละครับที่เผ็ดร้อนไม่แพ้กัน

Danai Tee

กบมันต้องกะจะเสียบทุกคนแน่เลย

F8i9gsuhp

จรัญ บุญชู

ทริปนี้น่าจะมีการสวิงแน่ๆ เพราะมากันครบคน

bunchucherd

แล้วไอ้กบตื่นมาจะได้กับใคร

keatmano

ทุกคนดูฟรีดี ... ตราบเท่าที่ยังไม่แต่งงาน .. แต่ฝ่ายชายเรานี่ แต่งแล้วนี่นา ::HoHo::

ผู้เฒ่าเซราะกราว

สงสัยกบจะอาศัยบีเป็นสะพานเข้าหาฟืน. ส่วนพี่อาร์มก็จ้องจะเขมือบทั้งฟินและบี ตอนนี้กำลังมอมเหล้าบีเพื่อหวังเขมือบแน่ๆ แล้วงานนี้กบจะได้กินแห้วหรือเปล่านะ....????

veget

น้องบี คออ่อนพับไปแล้ว ไม่ใช่ว่าพี่อามกระเเทกอยู่นะ ผมทีมน้องบี

Jungle

ยังไงบีก็ไม่น่าพ้นพี่อามอ่ะ 5555
ปูมาขนาดนี้

ruby alvarado

pop2pm

ลุ้นยายบีกับกบมากว่ายังไงกันแล้ว

sirasit khamsom