ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mon-Petit] Uchi no Kawaii Doukyoninsan วิญญาณสุดที่รัก 3/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 29, 2019, 01:17:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biggiggog

เดาเล่นๆว่า ถ้ามาแนวนี้นางเอกน่าจะหมดเวลา
แล้วไปเกิดใหม่ แล้วกลับมาเจอกันอีก หวานแหววเชียวกรู ::Oops::

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Phoowadol

ไม่น้า.  อย่า เศร้านะ. นับวันยิ่งเหมือน ความชัดเจน ที่อาริสะ จะต้องจากไป มันเหมือนจะเป็นความจิงขึ้นมาแล้วสิ ไม่อยากให้เป็นแบบนั้นเลยครับ อาริสะก็พยายมาจะงดกิจกรรมไปหลายครั้งแล้ว แต่เหมือนว่าจะไม่ได้ช่วยให้ อะไรให้ดีขึ้นมาเลย นะ เฮ้อ!?  แบบนี้ ยูโกะ จะหาทางแก้ ยังไงได้บ้างรึเปล่าเนี่ย ::Crying::

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

CoolNook Thangsakul

อย่าหายไปเลย ถ้าหายไป ขอให้มาเกิดใหม่ มาคู่กับพระเอกอีกรอบละกัน

CoolNook Thangsakul

warone07

หวังว่าตอนจบคงไม่เศร้าจนเกินไปนะครับ นางเอกคงไม่หายไป อาจจะได้ร่างใหม่
เดาถูกแฮะ แบบนี้ก็ได้อยู่ด้วยกันแล้ว

Kingkong Keang

หรือว่านางจะเอาพระเอกไปอยู่ด้วย
ตอบจบเล่นว่าวไม่ออกเลย555 แฮปปี้ดีจัง

etracker

ชอบเรื่องนี้จังครับ ตอนแรกเปิดมาแบบเจอผีสาว ตอนสองพระเอกออกแนวจิตๆ ซะงั้น แต่ดันปิดด้วยผีสาวกำลังจะหายไป ดราม่าซะงั้น ตอนนี้เลยลุ้นให้แฮบปี้เอนดิ้งครับ

ว้าว จบดีมากเลย เหมือนการ์ตูนในดวงใจสมัยเด็กๆ เรื่องมือขวากับขาโจ๋เลย ชอบมากครับ ขอบคุณนะครับที่แปลเรื่องนี้มาให้อ่านครับ

bigboy001

::Thinking:: ผมว่าตอนจบคงไม่เศร้าหรอก พระเอกต้องได้กับนางเอกแล้วอยู่กันไปตลอดแน่ๆ (เดานะ) ::Thinking::

saturn

นางจะไปเกิดแล่วหรือ

punpun180

นางเอกหมดเวลาแล้ว ทางเลือกคือต้องพาพระเอกไปด้วยเลยขอวิญญาณพระเอกตามไปด้วย แล้วก็ไม่ได้อยู่ด้วยกันอยู่ดี5555

nekki

นางเอกจะไปสู่สุขคติแล้วหรือว่าไปกลับเข้าร่างเดิม

delta941

ถอดร่างออกไปอยู่ด้วยกันไม่ได้เหรอ 555

หรือว่าเข้าสู่โคม่าไรงี้

ขอบคุณมากครับ

oakvanilla

อ่านแล้วแอบเศร้าๆยังไงไม่รู้กลัวดราม่าจัง

Pruttinan Maikham

ดูแล้วอาจจะได้ไปเกิดใหม่เป็นใครสักคนแล้วก็มาเจอกับพระเอก

yopern

เริ่มจะเห็นเค้าลางของการจากกันแล้วซิ เพียงแต่ไม่อยากเห็นการจากที่มันเศร้าๆ มันหดหู่นะผมว่า ต้องลุ้นอย่างหนักเลยว่าจะจบอย่างไร

edit จริงๆแล้วก่อนจะเม้นท์ผมเคยมโนว่าอยากให้เป็นแบบนี้นะ แต่คิดว่า แบบนี้จะมีแบบคนไทยคิดเท่านั้น ไม่น่าเชื่อว่าญี่ปุ่นก็คิดเหมือนกัน ชอบมาเลยจบแบบนี้