ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mon-Petit] Uchi no Kawaii Doukyoninsan วิญญาณสุดที่รัก 3/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 29, 2019, 01:17:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Summermay

นางเอกจะหายไปจริงหรอ เสียดายแต่คงไม่ใช่ว่าจะได้ไปเจอวิญญาณใหม่อีกนะ 55

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

keatmano

ดูท่าอริสะก็เข้าใจว่าจะเกิดอะไรขึ้นแต่ก็ยังทำใจไม่ได้ ส่วนเจ้าตัวเอกก็ดูไม่กังวลอันใด ... อริสะอาจจะตัดใจได้แล้วมั๊ง คงจะขออะไรจากพระเอกสักอย่าง ... อาจจะเป็นให้พระเอกฆ่าตัวตายก็ได้ จะได้อยู่ด้วยกันตลอดไป  ::HoHo::

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

jachal

อริสะ อยู่กับ ยููโตะนานวันเข้าหลงรัก เลยไม่อยากหายไป

เอากันจน อริสะ คืนร่าง พอได้ร่างก้อกลับมาหายูโตะ

B&B

บ่งบอกอายุมากๆ นะครับ การ์ตูนรื่องนั้นนะ แต่บอกเลยผมเองก็ชอบเรื่องนั้นเหมือนกัน แต่จำได้ว่าในเมะตัดจบนิครับ แต่ก็จบดีในระดับนึง

ถ้าให้เดาก็... อาจจะยังไม่ตาย และลืมพระเอก

Σ>―(〃°ω°〃)♡→Σ>―(〃°ω°〃)♡→

Master-V

จัดหนักกันก่อนจะหายไปแน่นอน

[email protected]

ไม่ใช่ว่านางเอกป่วยหนักแล้วไปฟื้นที่ รพ นะ 555555

bigboss theboss1

bigzaba

ถ้าบอกว่าใกล้เคียงกับมือขวากับขาโจ๋ แสดงว่า ต้องจบแบบ Happy ending

อืม เหมือนกันกับเรื่องมือขวาจริงๆ แต่ก็ต่างกันตรงที่มือขวา ไม่ได้เอาความทรงจำกลับเข้าร่างไปด้วย แต่วิญญาณนี่เอากลับไปหมดเลย ถ้ามีภาคต่อก็น่าลุ้นจริงๆ ว่าจะไปเอ้าท์ดอที่ไหนกันอีก

tcm12599

เรื่องสำคัญอะไรอ่ะ  ::Waiting:: มีผลต่อเนื้อเรื่องรึป่าว นี่ตอนสุดท้ายแล้วพึ่งมาบอก  (เย่ ไม่โดนเม้นสปอยแล้ว)

สำคัญจังนะ เรื่องsexเนี่ย
Happy ending แบบนี้ น่าจะทำภาคเสริมด้วยนะ

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ อริสะจะเอานายูโตะไปอยู่ด้วย นายูโตะถ้าแย่แน่งานนี้ถ้าอยู่ด้วยกันตลอดไปนี้คงนอกสถานที่ตลอดแน่

#จบแบบแฮปปี้แต่น่าจะมีตอนที่กลับมาหากันอีกรอบนะจะไปนอกสถานที่อีกเปล่า

Gunitle

ถึงตอนจบแล้ว จะออกหัวออกก้อยยังไงเดี๋ยวรู้กัน ว่าแต่นางเอกมีอะไรถึงมาปลุกกลางดึกกันนะ555 ขออ่านเลยแล้วกันนะครับ
ปล. การ์ดกับดักที่หมอบไว้ทำงานแล้วสินะครับ

จบสวยจริงๆครับ เหมือนขี้โกงเลย55555 แต่ก็ดีครับ นานๆท่านแปลแนวนี้ที ครั้งหน้าขอแนวนี้เยอะๆนะครับ อย่าดาร์คเกิน555 ขอบคุณมากครับผมมม

zeroboy

มือขวากะขาโจ๋นั่นมันนางเอกไม่ได้ตายมะใช่เหรอ เอ๋หรือว่าเรื่องนี้เหมือนกัน

หืม...จบดีกว่ามือขวาอีก มือขวานางเอกยังจำพระเอกไม่ค่อยได้เลยตอนฟื้นขึ้นมา

thenefilim

มันจะหาทางมาอยู่ด้วยกันหรือนางเอกไม่เกิดใหม่หล่ะเนี้ย

จบแบบนี้สบายเลยสิพระเอกเรา แต่แบบนี้ก็ชอบนะ ยังดีนางเอกจำได้หมด

bramasole

ที่จะหายไปเพราะเจอกันแล้ว ซั่มติ่งกันรึเปล่าาา  ::DayDream::

โหนี่ผมนึกไม่ถึงอ่ะ จบได้แฮปปี้แอนดิ้ง โชคดีอะไรอย่างงี้

araiwasud11

อย่าหายไปเลยนะ ขอร้องล่ะ

ซึ้งใจ จบแบบแฮปปี้เอนดิ้ง ขอบคุณนะครับ