ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mon-Petit] Uchi no Kawaii Doukyoninsan วิญญาณสุดที่รัก 3/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 29, 2019, 01:17:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oyoyo

อะริสะรู้สึกผูกพันกับพระเอกขนาดนี้ ถ้าต้องหายตัวไปก็คงน่าเศร้า
----------------
นึกว่าจะจากกันตลอดไปซะแล้ว ในที่สุดก็ได้กลับมาเจอกันอีก
แต่อาริสะแบบผมสั้นดูน่ารักกว่านะ

siwapol55

เดาวิญญาณนางเอกหายไป แล้วพระเอกได้เจอนางเอกที่เป็นคนจริงๆ แทน
ขอบคุณมากครับ
จบตามที่เดาไว้เลย แต่เสียดายอยากเห็นนางเอกตอนผมสั้นมากกว่านี้

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ทำไมอยู่ๆถึงจะหายไปหว่า อยู่ใกล้ชิดกันมากไปก็คงไม่ใช่

อ้าว เข้าใจตอนแรกว่าผู้หญิงตายไปแล้วนะเนี่ย  เออจบดีๆ

Peter Taowating

ดูจากเนื้อเรื่องที่ปูมาแล้ว น่าจะจบเศร้าแน่นอน  ถ้าผีสาวเจ้าไปเกิด เศร้าสุดน่าจะเป็นเจ้าหนุ่มนะ  เจอสาวสวยหมวยเอ็กซ์ ถึงจะเป็นผี แต่ก็ทำได้ทุกอย่างเหมือนคน  ไม่น่าจะเจอโอกาสแบบนี้ได้อีก

ว๊าวววว จบได้หักมุม Happy  Ending มาก นี่แร่ะ เสน่ห์ของโดจิน จินตนาการได้หอมหวานสนุก น่าติดตาม ::Glad::

sonteen42

มาติดตามต่อครับ ยังไงก็ขอบคุณมากๆครับสำหรับการแปฃล

โหจบดีแหะ อยากมให้มีตอน 4 กันเลยทีเดียวเชียว

Ae Haha

สงสารนางเอก คงไม่อยากเยู่โดดเดี่ยวสิน่ะ ความเหงามันน่ากลัว พระเอกต้องช่วยได้สิ

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

เรื่องอะไรถึงต้องปลุกกลางดึกหว่า รึว่า จะไปสู่สุคติ...

สรุป ไม่ใช่ แต่ กลับเข้าร่าง เพื่อมาเจอเนื้อคู่ Romance Ending สุด ๆ

thegift52

แง่ะ อย่าบอกนะ ว่าจะหายไปในคืนนั้นเลย สงสารเลยนะเนีย เศร้าตามเลย
.
กรี๊ดดดดด แฮปปี้เอนดิ้ง ชอบอ่ะ สุดยอดเลย เนื้อเรื่องดีมาก ชอบๆๆๆๆ
กลับไปหา มือขวากับขาโจ๋ มาดูดีกว่า อิอิอิอิ

mercuryzx

อริสะจะขออะไรยูโตะนะ มี sex ครั้งสุดท้ายแล้วก็หายไปรึเปล่านะ

mercuryzx

Edit รอบสอง จบแบบแฮปปี้ด้วย น่าจะทำเป็นอนิเมะนะครับเรื่องนี้ ^^

กินตับ

::Crying::stop pls stoppppppp

Happy Ending the best plot in my entire life ...,heal my fucking liverrr thank you

mummebufa

อยากให้จบแบบแฮปปี้เอนดิ้งแต่ด้วยลายเซ็นดารค์หลอดผมเลยเอาตับไแช่ในตู้เย็นไว้แล้ว

เฮือกกกกจบแบบแฮปปี้ อุตส่าห์เตรียมตับรอ TT

ryu

พระเอกบอกว่าจะอยู่ในใจเสมอ
นางเอกเลยรีบไปรึเปล่าครับ
ตอนที่แล้วยังกลัวว่าพระเอกจะถูกดูดพลังชีวิตอยู่เลย

กลับกันซะงั้น
------
โอ้ยยยย น้ำตาจะไหล
ประทับใจ นอนหลับฝันดีแล้วครับ

eka1325

นางเอกคงสมหวังกับความรักแล้วหายไปแน่เลยไม่อยากให้หายไปเลย พระเอกจะทำยังไงล่ะทีนี้ ลุ้นมากเลย
วิญญาณนางเอกแค่ออกจากร่างแล้วยังจำทุกอย่างได้แบบนี้อีก ดีใจจังพระเอกนางเอกสมหวังกับความรัก แต่พระเอกจะเล่นเซ็กนอกบ้านไม่ได้แล้วนะ

lllkitkunglll

จะบอกเรื่องอะไร ทำไมถึงรีบร้อนขนาดนี้ จะหายไปแล้วหรอ

Edit: อ้าวคดีพลิก นึกว่าจะเกิดใหม่มาเจอกันซะแล้ว