ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Wrath EP 6 เล่ห์ร้ายกลางโลหิต

เริ่มโดย cd13579, มกราคม 30, 2019, 01:07:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sdgundams

รอดตายมาได้ ก็จัดเต็มเลย พระเอกเรา

testman

กลับมาแล้ว รอจนลืมไปแล้ว อย่าหายไปนานนะครับ เดี๋ยวต่อไม่ติด

ยังเขียนดีเหมือนเดิมครับ บรรยายฉากต่าง ๆ เห็นภาพ รออ่านยาว ๆ ครับ อยากรู้ ซาตานมีแผนอะไร

mspeed

คิดถึงเลยครับ​ กลับมาให้ติดตามกันอีกตอน​ ขอบคุณ​ครับ

tui0019

หมอฝันแปลกๆนี่ต้องมีอะไรต่อแน่นอน และนางรำสาวจะเป็นไงต่อ สงสัยต้องมาอยู่ในลิตว์พระเอกอิกคน รุ่สึกพลังจะโหดขึ้นนะครับ

4555555

คนที่มาเอาใช่สิงรึเปล่า หรือเป็นซาตานสร่างภาพหลอน

ผู้เฒ่าเซราะกราว

นี่ถ้าสิงห์รู้ว่าซาตานพยายามจะฆ่าหมอฟางอีกครั้ง สิงห์จะทำอย่างไรนะ ว่าแต่ใครกันที่มาช่วยหมอฟางไว้ได้ ทำไมซาตานถึงได้กลัวเจ้านายของคนที่มาช่วยด้วย....????
อ้อ...ที่แท้เป็นเทวทูตของสวรรค์ที่ตรวจพบไอมารจำนวนมหาศาลก็เลยมาตรวจดู ทำให้ซาตานต้องยอมปล่อยฟางเพราะกลัวจะเสียแผนการใหญ่นี่เอง....หึหึ

phaii

ของฟรีไม่มีในโลก มันต้องจ่ายค่าตอบแทน ไม่มากก็น้อย นายสิงห์จะรอดจากซาตานไหมนะ

Jonah MTS

สมหวังกับการรอคอย55 จัดหนักจัดเต็มจริงมันส์มาก

betty2556

larvi

โหซัดเสร็จก็จัดต่อ สมกับเป็นหนังไทยเลยครับ

anigkanjana

อ้าว ไหนว่าซาตานบีบคอฟางไปแล้ว ไหนกลับมาได้อ่ะเนี่ย

อิทธิพล ทบชา

ติดตามมานานเลย ซีรีย์ชุดนี้จะมีจุดจบเเบบไหนเดายากจริง

alasangel

ซาตานนี่ไว้ใจไม่ได้เลย มีแผนแทงข้างหลังตลอด แต่ระดับซาตานมีกลัวใครด้วยหรอ

neo-dark

sunnyman

ขอบคุณที่นำความระเบิดภูเขาเผากระท่อมกลับมาอีกครั้งครับ คุ้มค่ากับการรอคอยเสมอครับ