ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Jav Cen]ซับไทยฝังแล้ว เรื่องราวของพ่อตาใหญ่ยาว ลูกสะใภ้สาวและผัวที่ไม่ทำการบ้าน

เริ่มโดย We love you so much, มกราคม 30, 2019, 01:46:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

We love you so much

ฝังซับให้แล้วครับ สำหรับท่านที่อาจมีปัญหากับการดูและเพื่อความสะดวกในการโหลดไปดูด้วย

เรื่องนี้ผมแกะซับออกมาเรียบเรียงประโยคและเกลาวลีคำพูดใหม่เกือบทั้งเรื่องครับ
เพื่อเพิ่มอรรถรสในการรับชมให้กับทุกท่านมากขึ้น

เรื่องราวของผัวตัวแสบที่เหมือนจะมีกิ๊ก แล้วเห็นเมียเ็นของตาย ปล่อยเมียให้เฉาไปวันๆ จนวันหนึ่งพ่อตาก็ย้ายมาอยู่ด้วย แล้วเมียก็ค่อยๆโดนพ่อตาแทะเล็มทีละนิดทีละหน่อย จากเกลียดก็ค่อยๆกลายเป็นชิน จากชินสุดท้ายก็

เรื่องนี้นางเอกงามมากครับผม

ดาวน์โหลด https://openload.co/f/bT5CbHgb4l0

san2503

FIREMAN2

asiakook

meo

AV Girl : The angle from paradise. Available on earth.

HypN♥s

ขอบคุณสำหรับงานฝังซับครับผม เอาใจผมไปสุดๆเลยดีกว่า

ในความตั้งใจทำซับเพื่อแฟนคลับครับผม!!