ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Luna Tsukino นางแบบภาพนิ่งสู่วงการเอวี 16/02/62

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 30, 2019, 08:51:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เธอเคยเป็นนางแบบภาพนิ่ง portrait ถ่ายแบบแฟชั่น รวมถึงมีโปรเจคไอดอลเล็กๆมาแล้วในชื่อ JC+The Mechanics

เป็นอีกคนกำลังจะเปิดตัวในเดือน 2 มาแบบเงียบๆแต่โปรไฟล์ไม่ธรรมดา ค่าย Maxing จมูกไวดึงตัวมาเล่นเอวี

ดูจากภาพแล้วหน้าตาเก๋ไก๋ไม่เบา มาด้วยสไตล์ผมบ๊อบสีสวย เป็นเอกลักษณ์ประจำตัว

อนึ่งเธออายุ 23 ส่วนสูง 163 สัดส่วน 82-56-86 หน้าอกคัพซี

หนังของเธอรหัส MXGS-1089 จะวางแผงในวันที่ 16 เดือน 2

Cr.ท่านประธานแห่ง avcollectors
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

san2503

untimateleo

หน้าคล้ายๆ ไอด้อลไทยที่กำลังดัง ตอนนี้เลย เฮ่ยยย!! แม่เจ้า!!?  ::Glad:: มโน แพลบ!! 555+

เนียนจัง ไรจริงขรั่บ.. อูวววว... เด็กสมัยนี้ มัน "ได้" จริมๆ  ::Crying:: ยอมใจ.. (แต่ ดี ต่อ ใจ 555+)

::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

ขอบน้ำใจทั่น สำหรับ ข้อมูลขรั่บ

gungun.khondee

บางกรอบ หน้าใหม่ด้วย แจ่มมาก น่าชมจริงเลย

santosan

::JubuJubu::สาวผมสั้นนี่เวลาเธอเสียว หน้าเธอสวยสุดยอดจริงๆ ::JubuJubu::

Nu

ทำหน้าตาน่ารักขนาดนี้เห็นแล้วตกหลุมรักเลย

MiniMark

หุ่นสไตล์นางแบบเลย อยากติดตามอีกคน มีผลงานน้องเขาเอามาลงเรื่อยๆนะครับ ขอบคุณครับ

Nathan.S

kongdekkeng

leolouis

::Glad::เป็นสาวญี่ปุ่นอีกคนที่สวยมากครับท่าน ขาวใสด้วย น่าติดตามจริงๆขอบคุณครับผม

lma

irojeit

doon