ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Jav Cen ซับไทยฝัง] KAWD-930 Arisu Ruru งานเดบิวท์แรกพร้อมบทสัมภาษณ์ ได้อารมณ์

เริ่มโดย We love you so much, มกราคม 30, 2019, 10:19:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

We love you so much

อาริสึ รูรุ สาวน้อยสดใสวัย 20 ปี (เทปตอนถ่ายอายุ 19)
กับวีดีโอเปิดตัวผลงานชิ้นแรกของเธอ

ดูน้องยังเขินๆ คงเพราะใหม่ด้วย แต่พอโดนระดับมืออาชีพไซร์ก่อนซอยเข้าไป
น้องถึงกับตัวสั่นกระตุกครางเสียงหลงครับ

ซับไทยฝังให้แล้วจะได้รู้ว่าเขาคุยเขาถามอะไร รู้สึกกันยังไงครับ

****แกะซับต้นฉบับมาแปลและเรียบเรียงใหม่ทั้งหมด เมื่อคืนนั่งพิมพ์จนดึก
มีพิมพ์ผิดพลาดสองสามจุดขออภัยด้วยครับ

Ruru Arisu

เกิด : 30/11/1998
หน้าอก : 32 นิ้ว
เอว : 23 นิ้ว
สะโพก : 33 นิ้ว
สูง : 150 cm

ดาวน์โหลด https://openload.co/f/0KH-WcQPIew

nowhereman

ขอบคุณครับ งานเดบิวนี่เป็นอะไรที่ควรต้องมี sub ไม่งั้นดูไม่รู้เรื่อง

FIREMAN2

HypN♥s

ขอบคุณมากๆครับ สำหรับงานฝังซับ ถ้าได้เป็นเรื่องเป็นลาว เอ้ย ราว ก็รบกวนหน่อยนะ

อย่าว่าโง้นงี้เลยนะ ส่วนมากผมชอบที่เป็นเรื่องราว รบกวนด้วยนะครับ

ปล.ยังไงก็ต้องขอขอบคุณสำหรับความพยายามในการฝังซับครับผม!!!

polka2012

mongk