ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[ซับไทย] MIFD-062 Mayu Okamoto สาวน้อยนักกีต้าร์ + ตอนใหม่

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 31, 2019, 02:45:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

loy2514

ขอบคุณในความกรุณาอย่างยิ่ง แค่เห็นน้องเค้าก็น่าจัดแล้ว มีซับไทยอีกยอดเลย เข้ามาเร็วๆเข้ามา เม้นเยอะๆจะได้มีห้องซับไทยซะที ยกมือเลย

tongah

ผมชอบในความน่ารัก ใสๆ  ครับ เห็นแล้ว อิจฉา นักแสดงชายครับ

umawadee

น่ารักมากเลยครับ ผมสั้นใสๆ แต่ข้างในร้อนแรง

Whๅ่tE

เราพลาดคนนี้ไปได้ไง ไม่เคยเห็นมาก่อน ดูน่ารักมากเลย ขอทดลองหน่อยละกันคับ

lit260499

ชอบมากที่มีซับไทยในAVญี่ปุ่น ทำให้มีความมันในอารมณ์ยิ่งขึ้น ต้องขอขอบคุณผู้จัดทำด้วยอย่างมาก

mamoru_08

นานๆมาที มีอะไรให้ตื่นเต้นเสมอเลยนะครับ น้องก็น่ารัก ซับก็น่าอ่าน เนื้อเรื่องก็น่าติดตาม ขอกราบงามๆซักสองสามที
ขอบคุณมากครับ สำหรับสิ่งดีๆที่มีมาแบ่งปัน เป็นกำลังใจให้ครับ สู้ตาย ซาโตชิ  ::YarKK:: ต้องปิ๊กาจูซื๊ (เล่นเองตบเองอลเวงกันไป)

ฐากูร ละอ

terminals

โอ้โห ล้ำค่า ขอบคุณมาก น่ารักจริงๆคนนี้

WarDog

เป็นแนวที่ชอบเลยครับ อยากให้หาแนวน่ารักใสๆแบบนี้มาฝากอีก ขอบคุณมากๆครับ

pkksz

น่ารักมากครับคนนี้ แบบนี้สเป็คเลยครับ ออกแนวโลลิด้วย ขอบคุณมากครับ ::Bloody:: ::Thankyou::

polka2012

น้องเค้าน่ารักน่าติดตามมากๆครับยิ่งมีซับด้วยแล้วพลาดไม่ได้จริงๆ ขอบคุณมากๆสำหรับการแบ่งปัน ::WooWoo::

jirasakgolf7

เหมือนเรื่องนี้พึ่งจะมา มีคนทำซับไทยซะแล้ว ไวมาก

แต่เท่าที่ดูตอนที่ไม่มีซับ ก็รู้สึกว่าน้องแสดงออกได้ดีจริง ๆ ไม่แปลกถ้าจะมีคนติดใจจนทำซับออกมา

izezanova027

เคยดูตอนมาใหม่ๆแบบยังไม่มีซับก็ได้อารมณ์มากแล้วนะครับเรื่องนี้

พอมีซับมาให้แบบนี้คงฟินกว่าเดิม ขอบคุณมากครับ