ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บ่วงเสน่หา 74 (เปิดศึก1)

เริ่มโดย fuseeka, กุมภาพันธ์ 01, 2019, 12:01:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fuseeka

ไอ้ไวไอ้สันต์สองช่างผู้โชคดี สองตาไม่อาจละไปจากเรือนร่างของคุณนายสาวได้ สองมือก็ไม่อาจละจากท่อนลำของพวกมันได้ "สุดยอดๆซิ๊ดๆๆๆๆกูจะแตกอีกแล้วไอ้สันต์ อาๆๆๆ "  เกือบครึ่งชั่วโมงแห่งความหรรษาของสองช่างที่ได้ปลดปล่อยน้ำรักหลั่งรดต้นไม้ใบหญ้าหลังห้องน้ำอย่างเนิงนอง  คุณนายสาวหลังอาบน้ำเสร็จสบายตัวก็เดินทอดน่องพักผ่อนบนเรือนจิบกาแฟอย่างสบายอารมณ์  สองช่างทำงานไปชะเง้อมองคุณนายสาวไป ใจอยากจะเข้าไปฟัดโลมเลียหม้ายสาวคนงามให้รู้แล้วรู้รอด  คุณนายสุก็ใช่ว่าจะไม่รู้ตัวยิ่งเห็นสองช่างมีอาการกระสับกระส่ายก็ยิ่งรู้สึกมีอารมณ์เสียวสยิวไปด้วย จึงยิ่งแกล้งยั่วยวนสารพัดวิธีอย่างสนุกสนาน   
   "ซิ๊ดๆๆๆๆพี่ๆๆๆฉันจะแตกแล้ว อาๆๆๆๆๆๆซิ๊ดๆๆๆ "  "อาๆๆๆๆพวกข้าก็ไม่ไหวแล้ว อาๆๆๆๆแตกแล้วๆ " เสียงแห่งความสุขดังระงมไปทั่วหลังกระท่อมสำราญของไอ้มี  หนึงหญิง สามชายกกกอดกันนัวเนีย ทุกร่องรูของสาวพิมถูกสามชาย ไอ้กาบไอ้จวนไอ้มีสลับสอดใส่กันอย่างรืนเริงสุขสันต์  กว่าจะอิ่มหน่ำกันก็แทบแข้งขาอ่อนมีเพียงสาวพิมที่สดใสร่าเริงเดินตัวปลิวสบายตัวขึ้นเรือนใหญ่ไปโดยมีสามสหายเดินตุปัดตุเป๋ ตามหลังมาติดๆ
   "เป็นไงช่างเสร็จมั้ย วันนี้ " คุณนายสุพาร่างขาวผ่องกลิ่นกายหอมรัญจวนมายืนอยู่ตรงหน้าสองช่าง ไอ้ไวไอ้สันต์นั้นนั่งยองๆทำงานอยู่พอเงยหน้าขึ้นก็เจอกับเป้ากางเกงขาสั้นรัดเปรี๊ย เป็นเนินอวบอูม สองช่างกลืนน้ำลายลงคออย่างยากลำบาก "เออๆๆครับ ใกล้แล้วครับคุณนาย " "งั้นตามสบายนะ มีอะไรก็เรียกฉันได้ " คุณนายสุหันหลังก้าวเท้าจะออกจากห้อง ไม่รู้เป็นความซวยของคุณนายสาวหรือความสุขก็ไม่ทราบได้ แมลงสาบเจ้ากรรมที่ไต่อยู่ใต้ฝาท่อน้ำกระโดดไต่ขาคุณนายสาวมุดหายไปในกางเกงตัวน้อย  "ว๊ายๆๆๆกริ๊ดๆๆๆ เอามันอออกไป ๆ " คุณนายสุถึงกับเต้นร่าๆ ด้วยความกลัวและขยะแขยง  สองช่างไม่รู้จะทำยังไงงกๆเงิ่นๆทำตัวไม่ถูก "ช่วยด้วยช่าง ว๊ายๆๆๆ เอามันออกไปที มันไต่มุดไปทั่วเนินฉันแล้ว " คุณนายสาวกลัวมากกว่าอายซะอีกในตอนนี้  "ไอ้ไวลุยโว๊ย "  "ลุยยังไงวะ ไอ้ห่า ทำยังไง " "ล้วงแม่งเลย ผมขออนุญาตินะคุณนาย " ไอ้สันต์ตรงเข้าไปดึงขอบกางเกงตัวน้อยของคุณนายสาวล้วงมือคว้านไปทั่ว มือสากหนาของมันสัมผัสกับขนนิ่มๆและความอุ่นอวบของเนินสวาทหม้ายสาวจึงรู้ทันทีว่าคุณนายคนสวยไม่ได้ใส่กางเกงใน ไอ้สันต์มือสั่นเทาใจเต้นไม่เป็นเป็นจังหวะทั้งล้วงทั้งควักพัลวัน ไม่ได้สนใจว่าไอ้แมลงสาปเจ้ากรรมมันอยู่ที่ไหน   ไอ้ไวเห็นเพื่อนมันนำไปแล้วหลายขั้นก็กลัวจะเสียเปรียบ ตรงปลี่เข้าไปหาคุณนายสาวถลกเสื้อคลุมบางเบาออกสองมือล้วงไปในเสื้อตัวน้อยทันที "ผมช่วยหาอีกแรงครับคุณนาย " สองมือช่างไวล้วงไปเจอเอาสองเต้าขาวอวบ ทั้งนิ่มทั้งอุ่นเด้งมืออย่างไม่เคยเจอมาก่อน มันทั้งบีบทั้งเค้นสนุกมือ   คุณนายสุมั่วแต่พวงเรื่องแมลงสาบ พอรู้ตัวอีกทีก็รู้ว่าเสียท่าสองช่างแน่แล้ว เธอโดนจู่โจมหนักทั้งบนล่าง สองช่างทั้งล้วงทั้งควัก ทั้งลูบบีบเค้นไปทั่วร่างและร่องรู ตอนนี้คุณนายสาวแทบจะยืนไม่ติดพื้นด้วยความเสียวสยิว  "อุยๆๆอาๆๆ ช่างเจอแมลงสาบหรือยัง ซิ๊ดๆๆๆ"  "ใกล้แล้วครับคุณนายมันมุดไปในกางเกงให้ผมถอดมั้ยครับ คุณนาย " ไอ้สันต์เอ๋ยปากเสียงสั่นๆแต่มือก็ไม่ได้หยุดที่จะล้วงแยงไปในร่องรูตรงกลางเนินสวาทของคุณนายสาว  "ผมว่ามันมุดอยู่ในเสื้อในครับคุณนาย ผมเห็นมันไต่มาข้างบนแล้วหายไปในเสื้อ " จิงๆไอ้ไวไม่ได้เห็นแมลงสาบสักตัวคาดว่ามันคงกระโดเกาะที่อื่นไปแล้ว แต่ด้วยเพลิงราคะ ความขาวอวบของคุณนายสุ ทำให้มันโกหกหน้าตายหวังได้ลูบไล้และดอมดมสองเต้างาม  "เร็วๆเถอะ จะทำอะไรก็รีบทำฉันเสียว อาๆๆฉันขยะแขยงเต็มทีแล้ว ซิ๊ดๆๆๆๆอาๆๆๆๆ " สองช่างหลังได้ไฟเขียวจากคุณนายสาวก็โถมทับนัวเนียคุณนายสาวทันที ไอ้สันต์ดึงกางเกงขาสั้นตัวน้อยปลิวโยนหายไปมุมห้องทันที เผยให้เห็นเนินนูนสีดำขนมันนุ่มเป็นกำมหยี ร่องแดงน้ำฉ่ำเยิ้มน่าหลงใหล ไอ้สันต์หูตาลายลงเอาหน้าไปซุกร่องงาม ฉกลิ้นโลมเลียร่องสวาทอย่างหิวกระหาย คุณนายสุถึงกับยกก้นอัดกับลิ้นไอ้สันต์ก้นไม่ติดพื้น "อาๆๆๆซิ๊ดๆๆๆ แมลงสาบมันอยู่แถวนั้นหรือช่าง ซิ๊ดๆๆๆ" "ใช่ครับคุณนายมันมุดอยู่แถวนี้ล่ะ อาๆๆๆฉ่ำลิ้นหอมหวานจิงๆ " "ผมว่ามันมุดอยู่แวนี้มากกว่า " ช่างไวสองมือขย่ำเต้าอวบอัดทั้งดูดทั้งเลียหัวนมคุณนายสุอย่างเมามัน พร้อมปลดเปลื้องเสื้อผ้าตัวเองล้อนจ้อน  "มันมีที่หลบหรือช่างไว ฮาๆๆๆซิ๊ดๆๆๆ " คุณนายสุถามเสียงสั่นด้วยความเสียว  "มีซิครับ ภูเขาสองลูกใหญ่ขนาดนี้ต้องค้นให้ลึกๆๆ " มันไม่พูดเปล่า ทั้งดูดทั้งเค้นโลมเลียสองเต้างามอย่างเมามัน  "อาๆๆๆซิ๊ดๆๆๆๆๆ เร็วๆๆๆนะฉันเสียวไปหมดแล้ว " คุณนายสุร้องครวญครางน่าสงสาร  ไอ้สันต์ทนต่อไปไม่ไหวถ่างสองขาคุณนายสาวเผยให้เห็นสองแคมฉ่ำเยิ้มเม็ดแดงใหญ่ตรงกลางสั่นระริก  มันจ่อท่อนควยของมันลงกลางร่องงามค่อยๆโยกตัวส่งท่อนลำยาวของมันไปในร่องฉ่ำคุณนายสาว "อาๆๆฟิตฉิบหาย สุดยอดครับคุณนายอาๆๆๆโครตเสียว " "ช่างทำอะไรฉัน อาๆๆๆๆเบาๆๆๆก่อนมันเสียวซิ๊ดๆๆๆๆๆ " คุณนายหม้ายถึงกับสะดุ้งเมื่อท่อนลำยาวใหญ่ของช่างสันต์ชำแรกแหวกร่องฉ่ำตัวเอง   ช่างไวเห็นเพื่อนโยกเย็ดคุณนายสาวก็งัดเอาท่อนมหึมาของตัวเองให้คุณนายสาวทันที "เสียวก็ดูดไอ้นี่คลายเสียวครับคุณนาย " คุณนายสุไม่ต้องสอนเรื่องนี้ความชำนิชำนาณมันเกินกว่าหญิงใดๆ ซะอีก "ดูดเบาๆก่อนครับคุณนายๆ อาๆๆๆๆผมจะแตกซะก่อน " ช่างไวโดนฤทธิ์ชิวหาพาเพลินคุณนายสุ เล่นเอาแทบน้ำทะลัก   ส่วนไอ้สันต์ที่โยกท่อนลำไปกว่าครึ่งแล้วด้วยน้ำรักของทั้งมันและคุณนายสุที่มันเยิ้มนองสองแคมทำให้มันโยกเย็ดได้คล่องขึ้น มันออกแรงโยกเต็มแรงท่อนยาวใหญ่ของมันก็มุดหายไปในร่องสวาทมิดลำ "อาๆๆๆซิ๊ดๆๆๆเสียวจะขาดใจแล้ว แรงๆๆเลยช่าง ซิ๊ดๆๆๆ " คุณนายสุร่ำร้องเสียงหลงยกก้นปะทะการโยกเย็ดของไอ้สันต์เกิดเป็นเสียงดังป๊าบๆๆๆสนั่นห้อง   ภาพท่อนควยยาวใหญ่เข้าๆออกร่องสวาทของไอ้สันต์กับคุณนายสุทำเอาไอ้ไวต้องเอามือผลักหัวคุณนายสุออกจากท่อนควยของมันแทบไม่ทัน ด้วยกลัวจะไม่พ้นปากอ่าวเรือก็ล้มซะก่อน  "ขอข้ามั้งว่ะไอ้สันต์ "  ไอ้ไวอ้อมไปด้านหลังช่วยยกตัวคุณนายสาว                 ให้คล่อมตัวไอ้สันต์  จากนั้นใช้สองมือแหวกก้นคุณนายสาวปาดเอาน้ำรักรอบๆแคมมาป้ายรูหลังคุณนายสาว   คุณนายสุรู้ทันทีว่าช่างไวต้องการอะไรและจะโดนอะไร คุณนายสาวจึงโน้มตัวไปกอดไอ้สันต์โก่งก้นนิด ๆ อำนวยความสะดวกให้ช่างไว   ช่างไวค่อยๆกดหัวแดงบานของมันไปตรงรูหลังสาวงามทันที "โครตฟิตเลยโว๊ยๆๆๆอาๆๆๆๆ"  "เบาๆๆก่อนนะ อาๆๆๆๆเสียวไปหมดทั้งหน้าหลัง อาๆๆๆๆ"  คุณนายสาวโดนขนาบหน้าหลังด้วยสองช่างจอมหื่น  "เย็ดสวนมาเลยไอ้สันต์ อาๆๆๆ " สองช่างทำงานประสานกันอย่างชำนาญอีกคนรุกอีกคนรับโยกเย็ดสลับสวนกันเป็นจังหวะจากช้าไปเร็ว  น้ำเงี่ยนเจิงนองเต็มพื้นอย่างสุขสม "อาๆๆๆเสียวมันหีไปหมด แรงๆๆๆ ฉันจะแตกแล้ว อาๆๆๆๆ" หนึ่งหญิงสองชายโยกเย็ดอย่างเร่าร้อน รุนแรง สลับสับเปลี่ยนร่องรูกันอย่างเมามัน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

สมปอง บุญ

คุณนายสุเปิดศึกแล้ว

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

jachal

คุณนายถามช่างว่า เสร็จไหม แต่มีแมลงสบไต่เข้ากางเกงคุณนาย

ช่างเลย จักการคุณนายให้เสร็จหลายน้ำ

olemantu

จัดกันเป็นชุดไปทั้งหมดสุดแท้แต่ว่าใครใกล้กับใคร  ตอนนี้มีสองกลุ่ม ยิ่งพอรวมกลุ่มกันได้คงผลัดกันสนุกกว่านี้อีก นี่ขนาด สามรุมหนึ่ง หรือสองรุมหนึ่งก็ยังรับได้

Chit Yong

อากเปนช่างบ้างจังโชคดีแบบนีเอาให้เปนลมเลย

ผู้เฒ่าเซราะกราว

คุณนายสุได้ผัวเพิ่มอีกสองคนแล้ว ว่าแต่สองช่างจะรับมือสาวแรงสูงอย่างคุณนายสุไหวเหรอเปล่า....5555

potenza

ruby alvarado

งานนี้คุณนายสุโดนช่างซ่อมท่อจนบาน

Ren Suzugamori

Kitti Wongsa

อยากเป็นสองช่างซะจริงๆ คุณนายสุสู้ไม่ถอยเลย

nichada

peddo

แมงสาบหายไปไหนแล้วครับ แอบไปหลบในหลืบหรือเปล่า ระวังโดนบี้หรือจมน้ำตายนะครับ
สาวพิมแค่โผล่มาแวบเดียว แต่ทำสถิติแซงคุณนายไปแล้ว หมู่บ้านนี้ไม่น่าออกศึกไหวนะครับ น่าจะหมดแรงข้าวต้มก่อน
อ่านที่ซ่อนแล้ว แหม คนละอารมณ์​ฝ่อไปเลย 555
ขอบคุณ​ครับ​

ข้าจะแทงเจ้า

แมลงสาบหายไปไหนไม่รู้แค่ที่รู้คุณนายสุโดนรุมแน่ๆ

Korakot Tawaytibhongs

คุณนายสุนี่ร้อนได้ 24 เลยนะ ต้องให้โล่แล้ว