ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ช่างภาพถ่ายเสียว New Episode ตอนที่ 17

เริ่มโดย VKUSER, กุมภาพันธ์ 01, 2019, 05:39:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kwang6893

kiragorn

มีอีกหลายคนให้เลือกเลย น่าอิจฉา​มากครับ

Jou Mushi

โดนน้องรุมรีดน้ำแน่นอน 5555 พี่โก้ออกไปยังงี้

exelier

นี่จะโดนสาวๆในห้องรุมมั้ยน่อพี่ไมค์ แต่ผมว่าแค่น้องสมายคนเดียวก็หมดแรงละม้างงง

ss24p

เหมาคนเดียวเลยเหรอ ไม่ไหวมั้ง จะตายก่อนไหม 5555

taizen

เหลือตัวเลือกเดียวแล้วล่ะ จัดการคนเดียวให้หมดเลย

songsak

เก็บให้หมดเลยครับ ไม่มีใครแล้วด้วย จัดหนักให้น้องๆทุกคนไปเลย

oat826

คุณไมค์จะได้ทบทวนกับ สมายอีกครั้งไหม ลุ้นอยู่

4ylnox

แบบนี้ไม่น่าจะรอด โดนรุมแน่นอนแต่ไม่รู้ใครจะรุมใคร เป็นเรื่องยาวที่น่าติดตามอีกเรื่องหนึ่งครับ นึกว่าจะหายไปซะแล้ว

wichon not

ต้องจัดน้องสมายอีกรอบแล้วละ ส่วนน้องทีีเหลือถ้าไม่จัดให้ครบ รอบหน้าจะมีบุญแบบนี้อีกไหม

littlesly

evilus

แผนสูงใช้ได้ รอทุกคนเสดเรียบร้อยก่อน

thebuff

DoJo

กะรอ คนสุดท้ายเพื่อเก็บงานรึเปล่าเนี้ย ?  ::Grimace::

nmiint

อย่างนี้ ต้องจัดให้หมดทั้งห้องเลยครับ