ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Kirei de Yarashii Oneesan wa, Suki Desuka?[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 03, 2019, 08:46:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

CoolNook Thangsakul

พระเอก มึงเปลี่ยนใจง่ายแท้ ได้ฟันพี่สาวปุบ ทิ้งน้องสาวเลยนะ

elviswhat

กลับกลายเป็นพี่สาวเอาแฟนน้องไปรับประทานซะแล้วนิ

sonteen42

ปฏิภาณ ครับ

phatsa

เคนอิชิคุงคงเหมาทั้งคู่ พี่สาวก็หุ่นดีเจอของใหญ่อีก ติดใจกันยาวแน่

zero21

ซะงั้น ใครเปิดก่อนได้เปรียบสินะ พี่สาวแย่งไปเฉยเลย
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

mummebufa

เจอพลังหื่นของไก่อ่อนเข้าไปหลงกันเลยทีเดียวเชียว สงสารน้องขึ้นมาเลยมาซบอกพี่ได้นะน้อง

woai2526

keatmano

ดูยังกับจะมีตอนต่อไปอีกซึ่งคุณน้องสาวคงต้องสู้กลับเพื่อแย่งชิงดุ้นที่รักกลับมา  ::HoHo::

อยากเห็น คนไทย บินได้

ขุ่นพี่มันร้าย แต่หนุ่มแว่นก็ร้ายไม่เบานะ

Boss`

aminoclan

สรุปคุณพี่ก็ไม่ค่อยมีประสบการณ์มากสินะ โดนแค่นี้ถึงกับหลงเลย  ::Hmmm:: ว่าแต่เจ้าไก่อ่อนนี่น่าจะฝึกฝนฝีมือกับตัวเองอยู่ตลอดแน่ๆ ครั้งแรกมาซะเซียนเลย

Sunsetzi

มีแฟนกับน้องแค่ได้กับพี่แปลว่าสมยอมใช่มั้ย ถ้ามีตอนต่ออยากรุ้ว่าน้องจะรับได้รึเปล่าฮ่าๆ
::Ahoo::

worachat39

ล่อเขามากๆโดนจัดเลยไงพี่สาว 555 เนื้อเรื่องดีอยากให้มีตอนต่อไปจังเลยครับ พระเอกมันจะใจง่ายไปไหม ได้เสียปุบขอแต่งงานปับเลย

Soulsteal Attapon

พี่สาวแต่งตัวล่อแหลม ซะขนาดนี้ ก็ต้องเล่นจนลืมแฟนตัวเองละครับ ฮิฮิ